Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Hobbit | Anh chàng Hobbit - Hành trình vô định (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-3-2013 10:05:10 | Chỉ xem của tác giả
aigoo cuối cùng cũng vào được đây để bày tỏ lòng nhớ thương đến anh tiên đẹp giai, nhưng mà phần này vẫn chưa có anh tiên cụa mình, ngày đó xem phim còn thơ dại không biết anh tiên tên gì, lớn lên mới biết danh xưng orlando bloom, mà kĩ xảo cái phim này thật dã man, nếu mà đi xem ngoài rạp chắc chết ngất mất, xem xong lại đi mò xem lại 3 phần chúa nhẫn, vẫn thấy hay {:414:}
mà "cha" của anh tiên cũng đẹp mê người luôn, bao giờ mới đến phần 2 để xem tiếp, bao giwof mới đến phần 3 để ngắm anh tiên đẹp giai mà giờ má đã phệ bụng đã ngấn {:447:}
thank subteam đã làm một sản phẩm tuyệt vời như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-3-2013 13:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ phim này !
Mình rất thích phim những phim như vậy, nội dung và bối cảnh của  phim có logic với nhau .
Do đó khi xem xong phim này và xem Chúa tể của những chiếc nhẫn sẽ thấy nó có lien kết với nhau .
Wow !!!
Mình đặt gạch chờ phần sau..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-3-2013 20:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem cũng ổn. Kĩ xảo đẹp cũng giống như chúa tể những chiếc nhẫn.
Phim này có phần hài hước hơn và nhẹ nhàng hơn so với sứ mệnh của Frodo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 26-3-2013 22:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói film này kĩ xảo toẹt vời đẹp và y như thật,mấy cảnh thác nước nhà của Bad End trông đẹp và thơ mộng.Mình thì thích mấy cảnh đó thôi giá như đc ở đó.
Về phần film Hobiit nó là phần có trc chúa nhẫn nhưng mình thấy chúa nhẫn ra đời trc (hok phải film nha) cả thằng bệnh hoạn trong hẻm nói kia nữa.Nhưng mãi đến đời của Fordo mới hủy chiếc nhẫn đó đi.Lúc đoạn ông Fordo chuẩn bị rút ra chiếc nhẫn có vẻ phù thủy đã nhận ra là chiếc nhẫn đáng sợ đó.
Hành trình của film này dài y như Fordo vất vả, gian nan và nguy hiểm.
Hok biết lộ trình ra film này là như thế nào nhỉ có như chúa nhẫn hok nhể.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-3-2013 22:41:43 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận đạo diển thật biết cách ngưng giữa chừng, tới khúc hấp dẫn nhất lại hết,
đành chờ tới tháng 12 vậy, hy vọng quyết đấu với rồng sẽ cực kỳ hấp dẫn và gay cấn{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-3-2013 23:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim kĩ xảo ổn, đẹp mắt.
Cày xong phim này đã p down lại Chúa tể những chiếc nhẫn để xem lại
Hóng phần tiếp theo {:425:} {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-3-2013 09:40:51 | Chỉ xem của tác giả
bạn mình ra rạp xem phim này bảo rất bực mình, đang hay thì lại hết phim, lại phải chờ đến phần 2 mới xem tiếp :))
thôi thì chờ ra phần 2 rồi down về xem một thể vậy :)

Bình luận

xin
Thế thì phần 2 bạn cũng chưa xem được đâu, chờ p3 luôn thể đi.  Đăng lúc 27-3-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-3-2013 11:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá!
Ko hiểu là định làm bn phần. Hồi đầu xem LORD lười vì thấy khó hiểu giờ xem cái này thấy hay quá, thik Gandaf . Xuất hiện nhẫn chúa mở ra phần đầu của LORD , thik mấy phim liên quan đến nhau như vậy ghê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-3-2013 12:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Tớ xem rạp 2 lần nhé... Sau đó xem lại trên laptop cũng phải 3 -4 lần rùi... Luôn luôn là fan trung thành của J.R.R Tolkien.... Còn bộ 3 Chúa nhẫn thì lần đầu tớ xem 1 lèo cỡ hơn 10 tiếng gì đấy... Sau này xem lại mấy lần nữa vẫn khoái... Bây giờ phải chờ đến cuối năm mới xem được phần tiếp theo... Hóng quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-3-2013 18:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết đến bao giờ mới có phần 2 nhỉ ? Xem phê lòi. Mình vẫn còn giữ cả 3 phần Chú tể những chiếc nhẫn. Đợi tải xong rồi thỉnh thoảng xem lại {:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách