Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-11-2012 07:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa down xong nà!
chờ xong để tối chiến phim ni mới được!
Thanks Subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-11-2012 07:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Thank ST nha mình xem 3 phần đầu rùi hok bít phần về thời trẻ của Peter Packer ntn nhỉ.
Dạo này nhà E ra film liên tục sướng quá.
Down ngay thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-11-2012 09:03:34 | Chỉ xem của tác giả
chài chài , có hàng rùi, yeaaaaaaaahhhhhhhhhhhh!!!!  Nhanh quá thể lun sub à....
{:307:}
down nhay và luôn. iu st lém ciơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-11-2012 11:07:49 | Chỉ xem của tác giả
mong đợi bấy lâu...
đành đợi thếm xíu nữa...
mình đang đợi link khác đây có ai up ko nào thanks nhiều lắm ạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-11-2012 12:03:31 | Chỉ xem của tác giả
xin gửi lúc 3-11-2012 10:16
Đối với mình thì Amazing Spider-man hơn bộ 3 phần cũ về mọi mặt: diễn xuất, nội dun ...

Đã xem xong, công nhận hay.
Xây dựng tình tiết logic hơn, cảnh sát không còn quá vô dụng như trong mấy loạt phim siêu anh hùng khác; người dân cũng không quá khích, có ý thức giúp đỡ; nữ chính biết suy nghĩ chứ không bị tình cảm chi phối sau mất mát...
Diễn viên đóng đạt, nhất là Andrew. Emma cũng hay nhưng mỗi tội không biết sao cứ cảm thấy hơi già @@!
Dẫu sao cũng cảm ơn subteam làm film coi {:418:}

Bình luận

Thích diễn xuất của dàn dv mới này hơn, cảm nhận mọi thứ sâu hơn phiên bản cũ.  Đăng lúc 8-11-2012 08:09 AM
bạn nói thế nào í chớ, con gái có lớn nhanh cũng k đến mức chênh kệch 5 tuổi mà vẫn già hơn đâu, do anh đó mặt non thôi, nói làm mềnh nhột ế =))  Đăng lúc 6-11-2012 12:55 PM
Ặc, giờ mới đế ý, Emma 1988, Andrew 1983. Chắc do con giá nhanh lớn :D  Đăng lúc 6-11-2012 12:24 PM
xin
Là do Andrew mặt non đó bạn. Sn 83 giờ vẫn đóng vai học sinh :D  Đăng lúc 6-11-2012 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-11-2012 12:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub nha. mình đang để file trong torrent đó, online thứ 2 đến thứ 7, 8h sáng đến 5h chìu,  ^ ^,
chúc cả nhà xem phim vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-11-2012 12:11:02 | Chỉ xem của tác giả
OMG! Nóng wá bỏng tay tui ròi
Lắc lắc lắc lắc
Thanks ST nhìu nhá, để chiều về coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-11-2012 14:16:04 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại tuổi teen của người nhện nhỉ? Mình thích những thể lọai như thế này!

Anyway củm ơn subteam nghen, mình k xem kịp ở rạp nên muốn xem thử cho biết! Hy vọng nó hay!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-11-2012 14:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Chộ ôi, zai ơi zai trẻ quá thể đấy :((( Zai làm giề mà hơn gái những 5t, ấy vậy mà xem gái còn già hơn cả zai là làm sao :(( Làm ban đầu mềnh cũng lấn cấn cái vụ nữ chính sao chọn người già hơn vậy chớ :-<

Dưng mà phim này quá hay luôn, theo ý kiến chủ quan của tớ. Các tình tiết xây dựng hợp lý, tâm lý nhân vật không u ám, có thể cảm thông, không bị theo lối mòn. Hồi đi xem rạp về mà cứ tâm đắc mãi, quên không viết cái rì viu rồi giờ không có vốn mà viết T.T đang định downl về lưu một bản thì Kites làm. Thật là yêu!

Có bản mới thì cũng nói qua cái bản cũ tí. Xét về tính chất Người Nhện là tớ rất thích (không nói khía cạnh đã làm phim) nhưng khi xem cả 3 phần Người Nhện cũ (dù không thích dưng mà vẫn xem đầy đủ) thì bản thân tớ không hề bị ấn tượng kiểu phim bom tấn này nọ, kể cả cái hôn ngược của hai nhân vật chính cũng không đủ để khiến tớ có một dấu ấn đẹp đẽ khó phai trong tớ. Dù là Mary Jane hay Peter của Tobey đều khiến tớ đôi khi cảm thấy nhân vật vô tình quá, ích kỷ, theo tuýp dễ bị lu mờ bởi ánh hào quang. Peter của Tobey không làm tớ cảm thấy cái tinh thần siêu anh hùng của Người Nhện. Kể cả ánh mắt của Tobey cũng không lột tả được nhân vật một cách tự nhiên, vẫn có chút gượng gạo, vẫn là diễn.

Với Peter của Andrew thì lại là một ấn tượng hoàn toàn mới. Vì dự kiến ban đầu thì cũng không hy vọng gì mấy ở trailer với Andrew, thêm cô bạn gái trông mặt so mặt thì già chát (tội lỗi!!) nhưng lúc vào rạp càng xem thì càng bị chìm chứ. Ôi, anh hùng của tôi!! Anh nói câu nào là tôi cười vật vã câu đấy. Cả trong lúc nguy khốn anh vẫn có cái tinh thần lạc quan và lương thiện. Thích cái kịch bản không đưa các mối quan hệ và nhân vật vào bế tắc, u ám. Vì sau cơn mưa trời lại sáng.

Cực kỳ khuyến khích các bạn xem phim này. Có ai giống tớ sẽ thấy yêu Người Nhện như yêu các siêu anh hùng luôn :x

Bình luận

Mình không thích MJ, cảm thấy cô ấy có cái j đó u ám, hơn nữa cũng không đóng góp được j với vai trò "người phụ nữ của anh hùng" :-?  Đăng lúc 8-11-2012 08:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xin + 5 trúng tim đen

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-11-2012 16:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Wow, có HD rùi, sướng sướng :D
Ấn tượng với cái poster, nhòm bộ quần áo của ảnh oách kinh :D
Tks ST cái nào ♥
Trả lời