Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Giầy thêu hoa /绣花鞋 / Blood Stained Shoes/ Lâm Tâm Như, Mạc Tiểu Kỳ... - V

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-7-2012 10:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp mấy cái poster :-s nhìn mặt thất thần dã man :-s
kiểu cứ nhìn chằm chằm đằng sau mình :-s =;
e thì chẳng sợ phim kinh dị nhất là của TQ nhưng đêm nằm ngủ 1 mình nhỡ mơ cái j thì sợ lắm =))))) nên chưa có down đc =))

Bình luận

xem đi em yêu, ko sợ đâu =)) ss còn nhát ma hơn =))  Đăng lúc 23-7-2012 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-7-2012 12:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem phim này hôm qua, chắc là fan phim kinh dị sẽ thất vọng đấy. Không có nhiều cảnh hù dọa (mấy cảnh có ma cũng không mang tính "hù doạ" lắm vì thấy nó cứ nhẹ nhàng thế nào), tình tiết và diễn biến cũng không bất ngờ và cũng không có nhiều chi tiết gây sốc. Nói thế không phải mình kêu mọi người đừng xem, hãy cứ xem đi vì cái sự sợ chỉ là tương đối thôi, chắc mình xem kinh dị nhiều quá rồi nên thấy phim này bình thường quá ) Phim không dở, có điều cái sự "kinh dị" không ấn tượng lắm, phải nói là quá kinh điển rồi, xem mà cứ liên tưởng tới phim Liêu Trai chiếu trên TV. Tuy nhiên diễn xuất của dàn sao sẽ là điểm thu hút bạn ngồi coi bộ phim này từ đầu tới cuối, Lâm Tâm Như, Mạc Tiểu Kỳ hay Huệ Anh Hồng thì khỏi nói rồi, thậm chí 2 đứa bé (con của Tô Nhị) diễn cũng rất tuyệt vời {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-7-2012 15:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Huệ ÁNh Hồng là nhân vật đóng vai phản diện hay chính diện điều hay.
mà công nhận nhìn khuôn mặt đáng sợ thật
do báo chí chê phim này ko được hay, lâm tâm như nhát ma ko hay nên ko muốn xem?
ai đó xem rồi, có nhân xét khác ko?
tại vì nếu ai đó nói phim khá nay, nội dung có gì đó đặc biệt thì mình sẽ xem từ từ, ko lướt,
còn ngược lại lướt sẽ mất cái hay của nó!

Bình luận

nếu như ko đặt nặng việc mức độ kinh dị nặng nhẹ thì đây là một bộ phim rất ý nghĩa, đáng xem, lâm tâm như dọa ma ko hay vì thực sự cô ấy ko phải là ma!   Đăng lúc 23-7-2012 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-7-2012 14:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Mới vừa xem xong
Nếu cho là bộ phim kinh dị thì chắc chưa hẳn vì thấy nó quá nhẹ nhàng
nhưng ý nghĩa cụa bộ phim thì cực kỳ hay ^^
nó thể hiện sự nhân quả rõ ràng
"Ác giả ác báo, thiện giả thiện lai" - khi mình làm điều ác cho ai, kể cả bằng hành động hoặc lời nói xấu, lời nguyền rủa một cách vô cớ, thì mình sẽ nhận lại những điều tương tự. Trái lại nếu mình làm những điều tốt đẹp cho người khác, lành tâm, lành ý, lành cử chỉ, lời nói và hành động, thì mình cũng nhận được những điều tốt lành vọng lại.
một bộ phim rất ý nghĩa
thanks sub team nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-8-2012 22:37:53 | Chỉ xem của tác giả
hì hì, lúc đầu cũng thấy ghê ghê, nhưng xem xong mới thấy bộ phim thực sự có ý nghĩa, xã hội này bị tẩy chay là đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-8-2012 01:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Không ghê lắm :))
đó h ko dám coi phim kinh dị mà thấy phim này LTN đóng =)) cảm giác dù kinh dị cũng ko sợ dc nên coi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 6-8-2012 13:47:31 | Chỉ xem của tác giả
phim nì mình mới xem
lúc đầu cũng nghĩ là ma thật
nhưng đây là 1 bộ phim có ý nghĩa
xem rất cảm động

PS: rất thik 2 pé đóng vai con của ss Lâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-8-2012 22:39:35 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới xem LTN diễn, nhan sắc vẫn thật lôi cuốn
Nội dung phim thật cảm động, tưởng chừng như con người không xấu cũng thành xấu, chuyện đó có đổi tại cuộc đời quá nhẫn tâm hay không?!
Con người có nên thuận theo phần bản năng hay giữ mình, sống trong hi vọng? Khó lắm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-8-2012 18:16:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chỉ đc mấy cái poster rùng rợn chứ xem phim ko có sợ mấy
phim này thiên về đạo lý quá nên chả sợ nữa, nhưng mà thích tạo hình ss Lâm, xinh lạnh lùng
tiếc là phim ko cho chồng ss Lâm trở về, bắt chết mới buồn, nếu về đc thì hay rồi, ko phải ôm con chờ chồng về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-8-2012 23:16:45 | Chỉ xem của tác giả
phim này ST nhà ta có làm bản HD ko nhỉ, chờ HD kéo về coi cho sướng mắt. Thấy có Lâm Tâm Như là thích rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách