Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2345|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara by KSTE] The Reason - Hoobastank

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được mitu_mitu sửa lúc  2011-9-2 18:40

Quên....

Bốn năm rồi, Hà Nội sao rộng lớn đến vậy, để em và anh chưa một lần, chúng ta tình cờ thấy nhau trên phố.

Một quãng thời gian dài đã trôi qua. Cảm giác của ngày xưa giờ không còn nữa, cả những câu hỏi giả định, những băn khoăn và tiếc nuối đều tan biến trong em.

Giờ, em muốn công bằng với tất cả mọi người, em muốn là … em ….trọn vẹn.

Cuộc sống cho ta nhiều lựa chọn, nhiều con đường có thể đi. Không thể quay đầu để tìm đáp án cho câu hỏi “nếu.. thì” cũng chẳng ai biết ta sẽ nhận được gì, trước khi đến điểm cuối cùng. Một lần lựa chọn và tốt hay xấu, hạnh phúc hay đau khổ, phải đi rồi mới có câu trả lời.

Và lúc đó em đã chọn con đường không có anh.

Cr: Boong

Một ca khúc buồn, lặng lẽ. Là lời bộc bạch của chàng trai trước khi ra đi, những lời bình dị tận sâu cõi lòng của ai đó dành cho một ai đó.

Không biết anh đang tìm kiếm sự tha thứ, hay chỉ là lời xin lỗi từ sâu thẳm trái tim anh muốn gửi đến cô ấy.

Chỉ biết rằng anh ước mình có thể lau khô những giọt nước mắt của cô, và nói với cô rằng tình yêu của cô thật ý nghĩa với anh, vì nó là lý do để anh thay đổi, để anh đủ mạnh mẽ bắt đầu lại từ đầu.

Joongbo

**********************************************************************************************

Dowload(Version 1):

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2013 16:13:06 | Chỉ xem của tác giả
mình nhơ giai điệu bai fnayf

cực kì thích nhưng không thể nhớ tên bài hát là gì

lang thang vào đây lại tìm được đúng nguồn , cám ơn bạn đã sharre
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao