Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Muzik
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] In a world like this - Backstreets Boys

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-7-2013 13:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Giờ thì phải gọi là các chú già. )

Hồi cháu mê mẩn các chú cũng cách đây cũng hơn chục năm rồi, hồi đó cháu nó mới lớp 3, lớp 4, suốt ngày nhìn chú Nick xong rồi mơ mộng rồi xong cháu nó mê cả thằng em của chú Nick. Và Aaron là mối tình đầu của cháu nó, người đầu tiên có ảnh trong ví cháu nó. Ôi cái thời đó cách đây cũng cả chục năm rồi. {:440:}

Cháu nó đã già và các chú cũng không còn là BOY

Giờ cháu nó mê 1D chính xác thế đó cơ mà không như thời xưa vì hồi đó đúng là toàn US-UK chứ có biết tới Kpop-Cpop-Jpop đâu.

Lần cb này đủ 5 người hiuhiu.. Mừng rớt nước mắt. {:445:}

Hy vọng các chú sẽ tiếp tục hoạt động dài dài..

Tới giờ cháu vẫn thấy chú Nick đẹp rạng ngời. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-7-2013 15:56:11 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa em cũng 1 thời điên đảo vì mấy zai, Westlife r Blue, r lại Backstreetboy

nghe bài này tự nhiên có cảm giác vui sướng, hạnh phúc sao đó :))

in a world like this... một thế giới nhiều niềm vui và hạnh phúc :))

thanks ST và ss Xiaoling nhiều nhiều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2013 10:14:33 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì 5 thành viên cũng đã quay lại với nhau thật là vui quá đi, năm này có Blue cả Backstreet Boys quả là quá tuyệt vời cho làng âm nhạc US&UK không hổ danh những ông hoàng mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-7-2013 11:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm này mình phải kêu bằng chú thôi, mấy chú vẫn hát hay như ngày nào
Nhạc bài này máy mình có lâu rồi, nghe thì cũng nghe hoài à, mà không hiểu dạo bị gì làm biếng xem dã man, dù là MV hay phim ... chỉ muốn nghe, con mắt mình bắt đầu làm biến rồi
Mà đã mời thì mình phải cmt ủng hộ phát, công sức ST bỏ ra mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-7-2013 20:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Kites nhiều :3
Cuối cùng thì Kites cũng làm vietsub của bài này >:D<
Thích BSB dã man luôn :3
Và cũng cực yêu những bản sub bên kỉtes làm nữa >:D<
Cảm ơn nhiều nhiều ♥
Have a nice day >:D<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-7-2013 14:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Hyc, BSB - một thời ta đã từng điên cuồng vì các anh ấy!

Sách vở từ năm lớp 8 đã tràn ngập tên Nick, chỗ nào ta cũng viết tên của Nick, đến nỗi nhà ta làm đường ta còn rình rập lúc nhựa chưa khô để lén viết tên Nick ở cửa nhà ta cơ đấy!

Ngày xưa, các fangirl điên đảo vì Nick chả khác gì điên đảo bé Justin Bieber bi giờ nhỉ? Mình còn từng ước được lạc lên hoang đảo cùng Nick, hyhy.

Ngày xưa cũng mê mẩn giọng hát ngọt ngào của Brian nữa, thích phong cách rất hay của AJ, khuôn mặt nam tính của Kevin và vẻ lãng tử của Howie nữa chứ, giờ thì các anh già hết rồi, bị các bé gọi là chú rồi, hyc, Nick của mình cũng hết đẹp trai, baby rồi nhưng mình vẫn yêu các anh lắm (hy, đương nhiên tình yêu có giảm đi tí vì còn phải yêu các zai bi giờ nữa).

Mong các anh ra thật nhiều Album và MV mới nhé! Ước gì 911 cũng hoành tráng được như các anh nhỉ? Nhớ cả bạn Lee mắt tròn ngây thơ nữa, hyc! Con tim non nớt của tôi!

Cảm ơn ST nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-7-2013 19:17:01 | Chỉ xem của tác giả
ầu lâu lắm rồi đấy nhá, bây giờ kpop tràn lan hay thì ko ai phủ nhận nhưng vs t chỉ các ca khúc bất hủ chỉ xuất phát từ USUK

và những nhóm nhạc đi theo thời gian cũng chỉ có tại USUK (trừ 1 nhóm nhạc kpop mà ta rất thích=

thau bh thì enjoy thôi ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-7-2013 11:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu dành cho band nam duy nhất này
Trở về những năm 1999 khi các anh già làm mưa làm gió trên thế giới
Hồi ấy làm gì có Internet mà cập nhật thông tin về các anh chứ? chỉ có kênh MTV với anh Anh Tuấn, chị Diễm Quỳnh cực kì chiều fan. Bài hát đầu tiên em nghe các anh hát " AS long as u love me" mà mê mẩn, độ cool và đẹp trai của Nick thì mãi là vô đối
Cùng với Brit các anh tạo cho em những kỉ niệm thật khó quên của những năm đầu bập bẹ làm quen với âm nhạc UK và giờ đây cũng năm tháng tình yêu của em dành cho các anh tưởng chừng phôi phai nhưng không phảinó vẫn còn hằn trong tim đấy các anh ạ
Thời đấy công nghệ thông tin mà như bây giờ thì các anh là vô đối ( với Brit nhà em)

Bình luận

hồi đó cà 2 làm mưa làm gió mà ss :X h comeback hết rồi. chị Bích cuối năm comeback thích quá :3  Đăng lúc 29-7-2013 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-7-2013 20:31:22 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn đã sub rất nhiều. Mình tuy không phải là fan của Backstreet Boys nhưng vẫn phải công nhận là nhóm có những bài hát khá hay. Lần này thấy nhóm trở lại đầy đủ cả 5 thành viên cũng hơi ngạc nhiên. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-7-2013 22:26:49 | Chỉ xem của tác giả
wellcome the guys come back... Vẫn nhớ và ghiền những bài hát nhẹ nhàng của các anh.Vẫn mong chờ những bài hát hit của Backstreets Boys. Tình hình rất là tình hình khi sự trở lại là chưa đủ kỹ tự.. thêm một lần nữa chúc các anh come back thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách