Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Oz the Great and Powerful - Lạc vào xứ OZ vĩ đại & quyền năng (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-6-2013 19:12:09 | Chỉ xem của tác giả
sao không thấy được link down vậy mọi người
Mọi người cho em xin cái đg link với.
Thích phim này ghê. Giờ hóng mãi mới có. Giúp em nhé. Cảm ơn các bác nhiều nhiều

Bình luận

có link down từ mấy hôm trước rồi mà bạn O.O  Đăng lúc 6-6-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-6-2013 19:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn Subteam nhiều nha! Mình rất thích thể loại phim này, hy vọng những lần sau các bạn sẽ tiếp tục làm thể loại phép thuật, phiêu lưu, kỳ bí như vậy nữa nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 6-6-2013 20:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Có mấy hum không vào kites mà hôm nay vào lại đã có hàng hot thế này rồi, hóng phim này lâu ghê rồi, cuối cùng thì đội ngũ subteam kites nhà ta cũng đã hoàn thành phụ đề cho phim, cảm ơn subteam nhiều nhiều, mà phim này  hình như rất đắt khách thì phải, hồi trước có tuần phim rớt khỏi top 10 phim ăn khách nhất khu vực bắc Mĩ, nhưng sau đó lại trở lại khá ngoạn mục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-6-2013 20:20:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hình ảnh đẹp, nói chung là phần nhìn rất được
Xem xong phim mới biết nội dung phim rất đơn giản, chắc chỉ phù hợp cho trẻ con chứ mình thì không thích lắm.
Kết thúc có hậu chỉ cho hai nv chính, còn nv Theodora từ đầu lương thiện bị bà chị biến thành ác nhưng cuối cùng lại không được trở lại làm người tốt nên hơi buồn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-6-2013 20:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim hình ảnh cực đẹp, tiếc là hồi đó ko mua xem 3D, nội dung cũng ok nhưng cũng hơi nông và không sâu sắc lắm. Ông Oz cuối phim thành đôi với nữ hoàng có vẻ như kiểu bắt buộc cuối phim là 1 đôi phải yêu nhau vậy. Tiếc nhất là chị Thedora xinh đẹp...òa òa. Chị ấy vốn đâu có xấu đâu, sao để thành pà phù thủy xấu xí chứ, bản chất người tốt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-6-2013 21:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam rất nhiều lóa mắt vì nhiều phim giải trí đúng sở thích ^^. Hi vọng Fast 6 và Iron3 sớm lên kệ để dân tỉnh lẻ như mình không phải tụt hậu
Mà hình như cái luật 200 ký tự này hơi phiền. Làm ơn rút ngắn xuống còn 150 thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-6-2013 22:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster của phim đã thấy tò mò và đoán chắc là sẽ rất hay rồi. Xem xong phim đúng là không hề phải thất vọng tẹo nào. Phim hay quá {:155:}. Xem ở nhà đứa bạn rồi nhưng về vẫn phải down lại xem cho sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-6-2013 23:04:28 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này mãi cuối cùng cũng đã ra lò rồi.
Nhìn poster của phim đã thấy tò mò và đoán chắc là sẽ rất hay rồi
Thanks Subteam rất nhiều lắm...Chỉ thích xài hàng của Kites thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-6-2013 23:07:45 | Chỉ xem của tác giả
a a a a a, có phim này rồi luôn à? hóng từ bữa giờ lun á!!
subteam no.1 {:308:} *tung bông tung huê*
haha, kéo về thôi, kéo về thôi, cuối tuần lăn ra xem phim ^^ đã luôn
{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 7-6-2013 00:00:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cũng được chứ ko hay cho lắm {:288:}{:312:}{:269:} nhưng dù sao cũng cảm ơn subteam, em down liền đây, keke...{:289:}{:287:}{:305:} hơi tiếc chị phù thủy đỏ, hic, tự nhiên bị chị hại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách