Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Mama - Mẹ Ma (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-5-2013 23:57:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình đi coi rạp rồi, sợ quá chời luôn, hình ảnh mẹ ma thiệt là kinh khủng. Mà con bé Lyly còn ghê hơn nữa.
Bây h thấy link mình cũng down về coi lại, hjchjc, kinh hãi như lần đầu tiên xem luôn. Cám ơn subteam. Nhớ subteam mà em lại thêm 1 phen hú vía, buổi tổi ngủ, mắc tè em cũng ko dám đi, hj hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-5-2013 02:26:09 | Chỉ xem của tác giả
hehehehehehe hồi này mình đang thich xem mấy phim kinh dị
Thấy subteam dịch chắc phim này phải hay và kinh dị lắm đây
Cám Ơn SubTeam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 27-5-2013 06:53:08 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là xem phim này xong mình không có cảm giác sợ (như những phim ma khác) mà chỉ thấy thương cho "mẹ ma" này thôi.
Thương cho một người, dù bị điên nhưng vẫn có tấm lòng yêu con mình. Thế mới hiểu được tình mẹ quý giá đến nhường nào? Hay đơn giản là vì khi sinh đứa con này ra thì tình yêu duy nhất mà cô có được là sự gắn kết với đứa trẻ ấy? Trở thành ma, kết thúc cuộc đời rồi nhưng cô vẫn vương vấn ở trần gian vì đứa con còn "kẹt" lại, vì khao khát muốn làm trong nghĩa vụ của người mẹ chăng?
Xem phim này ngoài rạp rồi nhưng vẫn muốn xem lại lần nữa, để được giật mình những lúc chả ai giật mình, để được xuýt xoa khen 2 cô bé dễ thương, để được thương cảm khi nhìn hai chị em gầy đét lại, để được xót xa khi đặt mình vào hoàn cảnh của "người mẹ" này. Tất cả đều muốn trải nghiệm thêm một lần nữa.
Cảm ơn subteam đã làm phim, cảm ơn rất nhiều!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-5-2013 07:29:14 | Chỉ xem của tác giả
lúc phim ra rạp có người rủ đi con mà bận quá không đi được. Online xem trailer thấy hấp dẫn, nên tiếc hùi hụi. Cũng may là subteam quyết định làm vietsub phim này. Phim ma tuy đáng sợ nhưng đôi khi rất ý nghĩa, nó diễn tả mặt xấu của con người, những ám ảnh về sai trái, tội lỗi, còn có những giá trị tình cảm giữa người với người.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 27-5-2013 07:49:54 | Chỉ xem của tác giả
MaMa !!!! Ủng hộ 1 cái nè!!!!
Phim kinh dị này mình mới download về mà chưa dám xem!!!!! Ở một mình xem phim này thì hơi nguy hiểm,.,.,.,. hi hi hi
Thấy các bạn bình luận ở trên là phim hay, phim ma mà xem xong rất cảm động mình cũng muốn xem lắm lắm!!!
Thôi kệ xem luôn!!!!!! Cảm ơn subteam nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-5-2013 08:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này nhiều lắm, giờ đã có sub rồi, thanks subteam nhiều lắm nghen {:176:}
Mà hình như mới, nên ít seed quá, down cứ gọi là lết lết luôn ấy
Dù sao cũng thanks nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-5-2013 09:03:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ma hok đáng sợ = trẻ con, MAMA nhìn cũng không kinh khủng lắm nhìn vẫn giống người. Con bé Lily vẫn là kinh khủng nhất, toàn rình rrạp trong bong tối với ăn côn trùng.Xem từ trước đến h đây là Phim ma duy nhất có ý nghĩa nhân văn. Phim cũng không đáng sợ lắm, bt thôi, cơ hội cho nhưng ai chưa xem phim Ma bao h
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-5-2013 10:16:04 | Chỉ xem của tác giả
nghe đề tài kinh dị nhưng khi xem lại k thấy sợ chút nào.
1 bộ phim ý nghĩa
dù có tàn ác, xấu xí đến đâu nhưng tình yêu dành cho con cái là vô bờ bến  k có j có thể so sánh được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-5-2013 10:22:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn nhớ hồi trước Tết mấy đứa rủ nhau vào rạp xem mà hết vé vị mấy cái hội phe vé, tức không chịu được!
nay ST làm HD phim này, lúc đầu thấy thì chỉ định xem trailer thôi, nhưng mà vẫn quyết định down về, lúc nào xem lại là chuyện khác :)))
Cảm ơn ST :X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-5-2013 11:15:31 | Chỉ xem của tác giả

Bộ film kinh dị nhân văn nhất mà mình từng xem

Film rất lạ đến từng chi tiết nhưng khi xem xong suy nghĩ lại thấy ý nghĩa vô cùng

Ủng hộ sub team <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách