Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Call - Cuộc gọi 911 (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 29-6-2013 00:56:05 | Chỉ xem của tác giả

đặt gạch hóng phim :) xem trailer đã biết hay rồi, chắc sẽ để lại nhiều ấn tượng đây, háo hức mong chờ được xem phim quá đi mất :),hi vọng đội ngũ kites sớm cho link load,cảm ơn mọi người nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-6-2013 02:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Poster film thấy có vẻ film rất là kịch tính.
Đọc tóm tắt nộ dung thấy film cũng có vẻ hấp dẫn nên dowload về coi nhanh thôi.
Mình rất thích diễn xuất của chị Halle Berry.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-6-2013 10:47:53 | Chỉ xem của tác giả
chậc trưa qua vừa xem xong và phải công nhận là chỉ có một sự việc chính xảy ra
nhưng gay cấn và không tạo cảm giác nhàm, từ đầu đến cuối chỉ có 1 cuộc truy đuổi duy nhất :((
mình đến phục với Tổ ong mất thôi, bên Mỹ mấy nv trực điện thoại khẩn oai thật ý :((
xem xong cũng muốn làm ở 911 = phim rất hay, ST thần tốc và thật toẹt vờiii~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-6-2013 11:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến Jordan vào cái phòng sau đó nhìn thấy mấy tấm ảnh của cô chị gái tên giết ng bị bệnh ung thư nên rụng tóc tự dưng thấy khiếp khiếp,mà sao em lại kiss chị thế nhỉ? Đơn giản là tc chị em thôi phải k?
Đoạn mà cô bé tóc vàng chạy trốn xong xông vào 1 cái phòng,sau đó cô bé rú lên "Nooooo" rồi thằng kia nó bảo "Mày k muốn nhìn đâu" .Không biết cái phòng có j nhỉ? Tò mò quá.Hình như sau lưng cô bé còn có cái hình ma nơ canh xong có da người trên đấy thì phải (Mình cũng chả rõ là j).Xem cảnh đấy xong nghĩ là hay là thằng này nó nhớ chị quá nên cứ đi tìm nhưng cô bé tóc vàng rồi lấy da để làm thành cô chị gái đã chết o.O" :(((
Hóa ra hình như nó chỉ muốn tóc thôi thì phải???????
Với lại mắt cô bé tự dưng bị làm sao nhìn sưng lên sợ vậy??
Bạn nào xem xong hiểu rõ trả lời mình với

Bình luận

Phòng đó có gì thì bạn để ý khúc Jordan trốn trong đó ý. Cha này bị tâm thần nên chỉ muốn mái tóc thôi. Còn mắt bị sưng là vì cha này táng cho 1 cái vào mặt đó b   Đăng lúc 29-6-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-6-2013 13:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Halle Berry thì thực lực đã được khẳng định rồi, nhưng mình thích bé Abigail hơn nữa. Bé này đóng phim từ nhỏ, càng lớn càng xinh :D
Xem thôi!! Cảm ơn subteam! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 29-6-2013 14:32:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này li kỳ kịch tính quá
ngồi xem mà tim cứ đập thon thót
mới hôm nào thấy chiếu rầm rộ ở rạp mà hn đã có
yêu subteam quá
cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-6-2013 14:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim Mỹ hay thật đấy, lúc nào cũng gay cấn đến đoạn cuối cùng.
Tối qua định đi ngủ rồi tự dưng "lỡ" mở ra coi thử tí, vèo cái đã hết 1 tiếng rưỡi đồng hồ, 4h mới lên giường đc T_T (à nhầm, nằm giường xem phim chứ đâu :">)
Nói chung chốt 1 câu là HAY!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 29-6-2013 15:23:11 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay, xem mà nín thở hoài, kịch tính nữa

Phim rất ý nghĩa, cảm ơn ST đã sub bộ phim này !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-6-2013 16:15:27 | Chỉ xem của tác giả
xem phim như mình thật phí, tua hết mấy đoạn ghê ghê TT.TT
Nhưng công nhận phim hay thật đây :x
Chị nhân vật chính hình như ở trong Vân đồ? =..=

Huhu xem xong muốn VN cũng có 1 cái Tổ ong như thế này quá :x

Xem phim không phải kinh dị mà nín thở giật mình như xem phim ma vậy, kịch tính và căng não

Thank ST :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 29-6-2013 16:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Vừa down về xem xong : ))
đúng là từ trc giờ mình rất ít coi phim hành động mỹ và đặc biệt là chưa từng dám xem một mình
nhưng lúc nãy mò vào đây thấy bạn nào cũng bảo hay vs cả coi qua trailer thấy hấp dẫn quá nên đánh liều coi.
Và kết quả là...hic : ((( trời nóng như lửa mà mình vẫn cầm một cái chăn để bấu vào, sợ có fa giật gân nào nó xé tim phản ứng k kịp =(((
Phim phải nói là cực cực cực kì hay luôn. Ko hề có 1 chi tiết nào thừa thãi, mạch phim hấp dẫn từ những giây đầu tiên cho đến phút cuối cùng.
Ko phải fim kinh dị mà có mấy đoạn cũng làm mình giật thon thót. Nhất là cái lúc ở trong phòng của Micheal í. Tim đập rộn ràng vì sợ luôn. Mỗi tiếng thét và hành động của nhân vật đều làm cho mình có cảm giác rất thật và kịch tính. À, còn có cái đoạn nạn nhân thứ 2 gửi lời nhắn đến mẹ í, chẳng biết sao mình khóc luôn : (
Giống như kiểu đó là lời trăn trối của 1 ng con trc khi chết ấy : ( và đó là tình cảm rất chân thực, nhất là khi đang trong những thời khắc cam go như thế : (((
Xem xong fim làm mình ước ở VN cx có 1 tổ ong nhứ thế thì tốt biết bao. Mọi thứ đều đc liên kết và phối hợp rất nhịp nhàng *mơ mộng*
Nói chung fim rất đỉnh và mình đã ko phải hối hận vì đã trải qua hơn 94 phút phá não rụng tim một mình =)))
cảm ơn st nhiều nhiều *moaz*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách