Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Oz the Great and Powerful - Lạc vào xứ OZ vĩ đại & quyền năng (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 5-6-2013 20:02:14 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá , kĩ xảo khỏi phải bàn cãi đẹp ghê
không biết còn phần nào nữa không , tự dưng chị em nhà phù thuỷ vẫn sống
cảm ơn team sud nha, phim rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 5-6-2013 20:41:24 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì phim này cũng ra. nộ dung hay quá tình tiết phim bất ngờ. mình nghĩ chắc còn phần 2. vì chị em phù thủy còn sống mà. nhưng đây là phim Disney nên mình nghĩ không có cảnh giết chóc đâu. vì chiếu cho em nhỏ coi mà. nhưng đuổi chị em phù thủy đi như vậy thì không được. họ sẽ trở lại thôi. tốt nhất là xóa phép thuật của họ. phim này kỹ xảo tuyệt vời luôn. trong chờ phim này lắm luôn. cảm ơn subteam nhiều nha   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 5-6-2013 20:41:30 | Chỉ xem của tác giả
vì là phim có liên quan đến hoạt hình nên phải ủng hộ teamsub hết mình thôi
đợt xem cái trailer phim này, mà đợi mãi.{:278:} Thực sự cảm ơn team Kites đã làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 5-6-2013 21:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mình xem ở rạp rồi, ko biết có phải vì xem 3D ko mà mình thấy kỹ xảo rất tốt
Nội dung cũng lạ lạ, hình ảnh thì đẹp và lung linh thôi rồi mội tội là mình thì yếu tim xem nhiều cảnh mà đứng tim luôn
Cơ mà mình kết nhất vẫn là dàn diễn viên, càng xem càng thấy nhiều diễn viên xinh, làm phù thuỷ mà xinh đẹp như thế, mình cũng muốn thành phù thuỷ luôn^^
Nói chung là một bộ phim đáng xem, mình sẽ tải về xem lại
Cảm ơn subteam nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-6-2013 21:39:17 | Chỉ xem của tác giả
lại phim mới của disney à. he he cảm ơn subteam quá đi mất hihi. cuối  tuần đang buồn không biết làm gì thì thấy bên ezone nhà mình lại có phim mới, lại là phim của disney nữa chứ, he he vui quá đi, ủng hộ ezone hết mình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-6-2013 21:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Subteam làm việc vất vã rồi, cám ơn subteam nhiều lắm, rất thích đi xem phim rạp nhưng không có tiền koi nên luôn chờ những bộ phim của subteam để làm rạp chiếu tại gia ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-6-2013 22:16:28 | Chỉ xem của tác giả
oaa cuối cùng có rùi hihi. các bạn thật là hiệu suất ghê {:297:}
nhìn phim này hình ảnh đẹp thật đấy {:301:} mềnh là mềnh rất thích những thứ xinh đẹp như thế này hahahahahahaha {:290:} Cảm ơn các bạn Subteam nha! ai nớp nhiu {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-6-2013 23:54:01 | Chỉ xem của tác giả
"Oz: The Great and Powerful",  gây sốt nhờ dàn diễn viên toàn ngôi sao của Hollywood như James Franco, Mila Kunis, Michelle Williams, Rachel Weisz. Bộ phim nhanh chóng dẫn đầu về doanh thu tại các phòng chiếu Bắc Mỹ chỉ trong ba ngày ra mắt. Trong phim, các nhân vật phù thủy đều diện trang phục lấp lánh.
Coi Phim canh dep lung linh luon!   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 6-6-2013 00:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Đợt chiếu rạp muốn đi coi lắm mà mấy thằng bạn không có thằng nào chiu đi coi chung
Giờ có sub rùi, ngồi down rồi xử em ý thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-6-2013 01:03:54 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer đã thấy hấp dẫn rùi,hình ảnh đẹp,khá ấn tượng.nữ phù thủy thì xinh đẹp nhưng rốt cuộc ai là kẻ xấu,và liệu anh chàng ảo thuật có giải cứu khỏi phe ác được ko.hồi hộp quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách