Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Argo - Chiến dịch sinh tử (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-5-2013 15:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Có phải anh không, Boyka?

Chờ đợi từ quá lâu để xem 1 bộ phim hành động của anh.

Lại đạt giải Oscar nữa thì còn gì phải nghĩ ? Kịch tính và lôi cuốn .... Kéo thôi ! ...................   :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-5-2013 16:15:36 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá à. Qua phim này phải gọi là đạo diễn Ben đã khẳng định được tài năng của mình.
Không những đẹp trai đóng phim hay mà còn quá tuyệt vời khi làm đạo diễn nữa,
Mình thích phim hành động, đóng phim hành động mà k có nhìu cảnh đánh đấm, vẫn đạt được kịch tính. tuyệt vời lun. xứng đáng oscar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-5-2013 16:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim được giải oscar đây mà. Hóng hơi bị lâu và giờ đã được thỏa lòng ước mơ thưởng thức bộ phim này. Tải về ngay cho nóng thôi còn chần chừ gì nữa cả nhà ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-5-2013 16:41:39 | Chỉ xem của tác giả
wa wa waaaaaaaaa {:308:}{:308:}{:308:}
cuối cùng cũng có phim rồi, hóng mấy ngày nay
thanks thanks thanks Subteam nhìu lắm lun
Với  bao nhiêu là giải thưởng như thế, hy vọng là sẽ được thưởng thức một tác phẩm tuyệt vời,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-5-2013 20:24:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình tìm phim Argo này lâu rồi mà ở Việt Nam vẫn chưa thấy có bản đẹp, đặc biệt là mấy trang torrent ở VN. Không ngờ trang Kites nhà mình lại có, ngạc nhiên ghê. Cám ơn các bạn nhiều

Phim này hấp dẫn lắm, phim hay nhất Oscar mà. Nhưng nói đến khủng bố Hồi giáo bắt con tin nên mấy nước Hồi giáo ko thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-5-2013 20:41:24 | Chỉ xem của tác giả
hú hú hú, có rồi, cuối cùng cũng đã có argo roài, ST daebak, làm phim nhanh như thần, phim này mấy web xem phim còn chưa có luôn, ST đúng là nhất, em cám ơn các bác rất rất nhiều ợ *tung hoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-5-2013 20:43:17 | Chỉ xem của tác giả
ồ ô, mình siêu siêu thích chú Ben Affleck, vẻ ngoài cuốn hút vầ đóng phim cũng rất tuyệt. xem rồi nhưng st nhà mình làm nên vẫn uyết tâm kéo về xem lại thanks st nhiềuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-5-2013 23:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Ben Affleck quả là con người đa tài. Diễn xuất hoàn hảo mà làm đạo diễn phim cũng rất tuyệt vời nữa.
Phim không có những cảnh đánh đấm đọ súng mà vẫn căng thẳng, cuốn hút mình xem.
Đã từ rất lâu rồi mới có bộ phim đoạt giải oscar mà mình xem không phải tốn nhiều chất xám như Argo :))
Cảm ơn subteam đã làm việc vất vả để mang lại cho mọi người những sản phẩm chất lượng như thế này!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-5-2013 01:38:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này thuộc thể loại tâm lý , chiến tranh , tài liệu - tôn giáo nói chung là khá kén người xem , phải thực sự thích những thể loại này thì xem mới thấy hết được cái hay của bộ phim , nội dung đơn giản nhưng khá là lôi cuốn + hấp dẫn đến phút cuối cùng nhưng rõ ràng là thiếu những đoạn cao trào và điểm nhấn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-5-2013 11:53:30 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hay. Kịch tính, nhân văn, sâu sắc. Văn hóa nói chung và điện ảnh nói riêng luôn mang giá trị nhân văn cao và đôi lúc trở thành những tấm khiên cứu lấy mạng sống con người.
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách