Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Sói (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 4-12-2013 14:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Thế Wolverỉn bị chặt hết bộ vuốt Adamantium bị cắt mất rồi có khôi phục lại được không vậy? Mình thấy ở cuối phim chỉ có bộ vuốt bằng xương trồi ra thôi. Vì dù sao trong bộ khung xương của Logan vẫn có chất này mà, hay là lại phải phẫu thuật cấy tiếp một lần nữa? Người sói mất bộ vuốt này thì thì gần như mất một nửa sức mạnh rồi còn gì, với lại không ngầu bằng trước nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 4-12-2013 14:27:58 | Chỉ xem của tác giả
Lúc ngồi xem ở rạp cứ ấn tượng với em gái dv chính người Nhật, nhìn rất có nét duyên thu hút người đối diện; về hỏi anh Gúc hoá ra là 1 cô người mẫu nổi tiếng.

Mà giới hoa hậu, người mẫu ở nc ngoài mà đóng phim họ đóng rất đạt, rất thật - chả bù cho ở VN, chân dài mà đóng phim nhìn chỉ muốn tắt luôn TV vì kịch quá, mặt mũi cứ đơ đơ chả tí cảm xúc.

Lúc đầu phim thì ko đoán đc Yashida lại có âm mưu to lớn đến thế; nhưng đến khi xuất hiện con robot - mình đoán đc ngay trong đó là ai :)

đúng là tham vọng của con người là vô tận - ko bao giờ có điểm dừng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 4-12-2013 15:47:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim kỹ xảo hoành tráng, coi đã đời thật :))
Nhất là cảnh chiến đấu trên tàu, bay qua bay lại vèo vèo ấy.
Phim có kết thúc mở nên chắc chắn sức mạnh sẽ quay lại với Người Sói thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 4-12-2013 16:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn cuối mất móng vuốt bằng kim loại kia, quay về với móng nguyên thủy, chắc sẽ yếu hơn trước
ngoài ra là đoạn cuối hình như là sẽ mở đầu cho phần sau của X-men đấy nhỉ? giáo sư X còn sống lại nữa
Có đoạn chắc cũng yêu cô gái kia mà vẫn bỏ đi, không biết sau này có gặp lại k, mình thấy hơi tiếc ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 4-12-2013 17:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST!
Phim này hồi trước mình có đi coi tại rạp chiếu phim rồi nhưng mà vẫn ngóng chờ St của Kites mình làm để down về xem cho đã nghiền. phim hay, xem đi xem lại vẫn thấy hay
Phim lại làm ở Nhật nữa, chủ đề có liên quan đến vụ 2 quả bom nguyên tử của Mỹ thả xuống Nhật nữa.
Diễn viên đóng rất hay, hai chị diễn viên Nhật nhìn xinh và đậm nét phương Đông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 4-12-2013 18:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phần thứ hai về phần phim nguời sói anh HJ đóng 1 mình. Phần này chủ yếu nói về cuộc sống của Ng sói sau phần phim X-men The Last stand, nói chung phần đầu phim xem hơi u ám, nhiều lúc cũng giật mình.
Phần này anh Sói đơn thương độc mã chiến đấu, các phần khác toàn có các dị nhân khác ủng hộ đi kèm và giúp đỡ. Ko hiểu tại sao anh ấy ko ở lại với em Nhật Bản?
Nói chung là phim xem mang tính chất giải trí, nội dung thì bt.
Cảm ơn ST đã sub :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 4-12-2013 20:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Cô nàng người rắn nhìn xinh đẹp và nóng bỏng hết sức. Cảnh lột da rắn ấn tượng thật. Lột da sống đời. Phim coi hay đó chứ. Con người chẳng ai muốn chết cả. Người đàn ông nhật lúc còn trẻ lẫn lúc về già, vẫn chưa bao giờ sẵn sàng cho cái chết cả. Cái thiện mong manh không đủ để ác chế bản chất ham sống sợ chết, để rồi lấy oán trả ơn người đã cứu sống mình. Sự bất tử có lẽ là một lời nguyền hơn là một ân huệ trời cho. Người ta luôn khao khát thứ mình không thể có được. Con người luôn tìm kiếm sự sống vĩnh hằng, nhưng liệu có được nó rồi, người ta có thể hạnh phúc không??? Có lẽ câu trả lời là tùy thuộc vào bản chất mỗi người!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 4-12-2013 21:53:37 | Chỉ xem của tác giả

theo mình thấy phần này ko hay cho lắm, đc cái hành động kĩ xảo rất là căng , cả diễn viên thì miễn chê mà kết phim này lại mở màn cho phần khác hay sao ý, có đại ca đầu trọc và cái ông điều khiển kim loại ý
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 4-12-2013 22:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Hay, hay quá, đã có phần này chắc chắn sẽ có phần nói về Darkkan, thằng con 2 móng của anh Logan sau vụ XXX với cô người nhật, cái này hứ hẹn mở rộng trong tương lai đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 4-12-2013 23:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Ầu cái phim này sâu hót lun, mỗi tội lúc phim ra mình hổng có thời gian đi xem!!!
Thực ra series về X-Man này mềnh cũng xem cái được cái mất nen hổng hiểu nội dung phim lắm, nhưng chắc phần riêng của người Sói này không liên quan nhiều đến mấy phần trước đâu nhỉ?? :D
ST làm phim này thank ST lắm lắm lun nha!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách