Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] G.I. Joe: Retaliation - Biệt đội G.I. Joe Báo thù - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 10-8-2013 22:24:11 | Chỉ xem của tác giả
coi phần hai này bất ngờ nhất là việc Storm Shadow còn sống sau phần 1 bị Snake Eye chém cho mấy nhát, còn bị đá xuống vực, quả thiệt là quá trâu bò O.O đánh đấm thì đẹp khỏi chê rùi nhưng vũ khí ko hiện đại bằng phần 1 :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 11-8-2013 00:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá xá hoành tráng luôn
tiếc là không được coi trên rạp, nếu thề thì còn đã hơn
thích nhất cảnh 2 anh một anh trắng một anh đen tòa áo tung bay bước vào trụ sở, trông rất cool :))
Snake Eyes nhìn lạnh lùng như vậy mà mình thấy hơi rung rinh với Jinx rồi đó :)) mong họ sẽ thành đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 11-8-2013 01:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng phim cũng ra rồi nhỉ!
Nghe đồn phim nay sử dụng nhiều kỷ xảo rất đẹp mắt, nhất là cảnh đánh nhau trên vách núi, có Lee Byung Hun đóng thiệt là thích.
Ấn tượng hơn nữa là lúc phóng đầu đạn hạt nhân, uj như trò đùa và hậu quả là nguyên cái London nát bét thành bụi. Woa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 11-8-2013 11:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng được xem G.I.Joe phần 2 rồi, phim này hay quá, nhiều cảnh đánh nhau khói lủa hoành tráng nhưng mình thích nhất là lúc snake eye đánh với storm shadow.
Đặc biệt là cảnh đánh nhau trên núi tuyết, vừa kết hợp võ trung hoa vừa kết hợp với Ninja thật là hồi hộp, lại còn dùng dây đu qua đu lại thật ngoạn mục.
Trong phim mình thích nhất là snake eye, anh đóng phim này hơi bị thiệt thòi không được khán giả xem mặt lại còn không được nói nữa chứ, tội nghiệp quá đi. Thank subteam đã đem đến cho mọi người bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 11-8-2013 11:56:10 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là thích phần 1 hơn phần này nhưng phần 2 thì đầu tư vào kỹ xảo hơn, rất hoành tráng
xem để ngóng mỗi anh Channing Tatum mà a ý lại chết ngỏm từ đầu phim mới cay chứ {:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 11-8-2013 12:56:11 | Chỉ xem của tác giả
hồi xem xong phần 1 thấy thế nào cũng có phần 2. Coi phần 2 thì thấy cảnh đấu kiếm trên vách núi thật tuyệt thích nhất là màn đu dây. và cảnh thorm shadow chém đôi viên đạn và giết chết zartan kẻ thù không đội trời chung của anh. Nhưng phần này thủ lĩnh mãng xà chưa bị bắt mà z chắc là có thêm phần nữa rồi mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 11-8-2013 13:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật mình xem phim này k ấn tượng mấy, quá nhiều súng ống, quá nhiều bắn giết, cảm giác nhiều quá nên bị loãng hay sao ấy, thích mỗi Lady Jane vs Shadow Storm. mỗi tội đất diễn của hai người cũng k thật nhiều. Nói chung là xem giải trí thì đc, nhưng bảo mình xem đi xem lại chắc k đc rồi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 11-8-2013 13:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay,hoành tráng,kĩ xảo ấn tượng,nhưng không hay bằng phần 1 được,màn đấu kiếm vẫn hay nhât trong 2 phần. Nói chung vẫn là 1 bộ phim bom tấn mùa hè nay.
Thank sub team nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 11-8-2013 14:44:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi phần 1 rồi, rất là hay, phần 2 cũng hay không kém. {:424:}

Thanks Kites đã làm sub và có bản phim chất lượng đẹp, mình luôn thích những phim của Kites làm sub.

Mong sẽ có nhiều phim hay nữa.{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 11-8-2013 19:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Coi phần 1 hay phần 2 hay cũng không kém bắn nhau hoành tráng quá, cảnh quay trên núi đẹp tuyệt vời {:403:} tiếc quá Duke ra đi ngay từ đâu phim, nếu không đội Joe sẽ cực hoàn hảo {:417:} thích Lady J người đẹp quá cảnh Snake với Storm 1 trắng 1 đen song kiếm hợp bích thật là đỉnh, cuối cùng thì đã cùng 1 team.
{:419:}Yeah yeah phim chất lượng âm thanh tuyệt hảo! cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách