Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] G.I. Joe: Retaliation - Biệt đội G.I. Joe Báo thù - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 10-8-2013 11:25:04 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer là đã thích rồi :))
sau khi xem xong phần 1, ngồi hóng phần 2, h chắc phải ngồi hóng phần 3 tiếp lun quá =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 10-8-2013 11:49:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc báo thấy giới thiệu phim này, nghe nói trong phim Lee Byung Hun thoát y rất nhiều nha!
Đợt có thấy trailer, hoành tá tràng lắm!
Cuối cùng cũng chờ đợi đến lúc ST làm, hé hé
Cám ơn St rất nhiều ạ!
Hy vọng sắp đến đây St sẽ làm luôn sub cho C.I.A trở lại, phìm này cũng có Byung Hun ka!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 10-8-2013 12:04:26 | Chỉ xem của tác giả
xem phim cặp đôi đầu trọc kia là hay rồi,đúng là bom tấn của mùa hè,coi hay lắm,toàn cảnh hành động hoành tráng,xem là mê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 10-8-2013 12:05:11 | Chỉ xem của tác giả
G.I.Joe phần này hơi nhàm, đi theo lối mòn của thể loại phim hành động,cũng là bị đánh úp rồi đổ oan sau đó đi minh oan nội dung chuyển tiếp từ phần một khá gượng gạo, bạn Channing xuất hiện được tí rồi chết để chuyển vai chính cho The Rock.Nhưng còn được cái màn đánh nhau trên núi bay vèo vèo khá mãn nhãn. Phần kết mở dự là sẽ có phần tiếp theo nhưng chắc cũng không trông chờ gì mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 10-8-2013 12:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Mấy phần trước mình không coi, chỉ coi được phần này. Nhưng mình thấy phần này sao tiếc quá dzị, Channing mới diễn tý teo, thấy anh này đóng film là mình mê tít, chắc ấn tưởng bởi mấy film tình cảm mà anh này đóng, nên hóng lắm. Ai ngờ.chết nhanh ! Còn "Vua bọ cạp" càng ngày càng hầm hố nhỉ ? Xong hết thì thấy film hơi ảo ảo khúc oánh nhau của Ninja. Diễn xuất thì "Bão Ảnh" số 1 !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 10-8-2013 13:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Hóng lâu lắm rồi ý =
Xem phần 1 mà mê luôn ^^
Thích nhất Sniper ^^
Vui quá đi mất ,sắp sửa lại được xem những pha hành động hoành tá tràng rồi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 10-8-2013 14:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đánh nhau thiệt đã con mắt, thich nhất cảnh giành nhau trên vách nuối
Kỹ xảo và canh quay thiệt chất
Ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 10-8-2013 14:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Đã kéo film về.
Xem hay không thể chê vào đâu được <3
Hóng mãi kites mới có :)
Thank kites!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 10-8-2013 17:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Channing Tatum lắm mà anh lại out sớm quá
Sợ nhất là kiểu nhân vật phản diện hóa trang/biển đổi trá hình thành người tốt để đi làm việc áckiểu ném đá giấu tay thâm hiểm...
Đặc biệt thích tinh thần làm việc nhóm trong phim, tôn trọng leader là điều kiện tiên quyết nhất..
Cảm ơn subteam đã chia sẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 10-8-2013 17:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá hay luôn. Mình khá thích các phim hành động đánh nhau, bắn súng, đua xe,.. kiểu tất cả các loại mà hơi gay cấn 1 tý. Mà trong phim này anh Snake Eyes với anh Storm Shadow có vẻ thân nhỉ :"> Mặc dù phim này không phải dạng hành động nguyên thủy kiểu đánh nhau tay không mà còn có nhiểu sự hỗ trợ của máy móc và sử dụng súng cũng tương đối nhiều nhưng cũng có một vài đoạn hành động khá là đẹp mắt.
Nội dung phim thì mình nghĩ là không có gì để bình luận nhiều vì nó vẫn thuộc một loại mô típ cũ. Cơ mà có chú Dwayne Johnson thì thường khá là hứa hẹn.

Thank subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách