Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Jack the Giant Slayer - Jack Và Đại Chiến Người Khổng Lồ (Vietsub HD Comp

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 25-7-2013 20:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Khoái anh này hồi Warm Bodies, qua đây lại càng đẹp trai rạng ngời
Phim này kịch bản hay, kỹ xảo lại càng hay. Nói thật là không thích diễn xuất của chị nhân vật chính lắm, hơi hời hợt, nhưng bù lại là vai diễn cực ổn của những diễn viên khác (đặc biệt là anh Nicholas {:180:}) Phim này theo mình nhận xét là hay hơn cả Warm Bodies {:161:} Rất dễ thương, rất hài hước, rất đáng xem!
Cảm ơn subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 29-7-2013 21:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim mang màu sắc cổ tích được đầu tư khá hoành tráng, kỹ sảo lung linh lun... nói chung rất thích hợp cho một bộ phim giải trí
Anh Nicholas dạo này hot ghê sau phim Warm Bodies cũng đóng nhiều phim quá trùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 6-8-2013 17:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thấy nội dung phim quá bình thường, đơn giản, phù hợp với trẻ con hơn hiiii

Bình luận

Comt ngắn dùng nút "bình luận" để trả lời tại bài post link nhé!  Đăng lúc 6-8-2013 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 8-8-2013 18:10:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này có kỹ xảo hoàng tráng thật {:184:} nhìn cây đậu mọc lên mà thấy thích thế ko biết
xem từ hè vs mấy đứa trẻ con giờ xem lại để lấy cảm hứng. mấy đứa nhà mình nó cứ cắm mặt và cái lap ko đứa nào chịu đứng dậy luôn. haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 8-8-2013 22:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh Nicolas mặt nhìn ngây ngô quá nên chẳng ra dáng anh hùng gì cả =))
Cô công chúa có vẻ hơi già hơn anh Jack một tí.
Kĩ xảo hơi bị tuyệt, ông khổng lồ hai đầu thấy hài hài =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 9-8-2013 17:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim đáng yêu từ trong ra ngoài
Anh Nicholas khỏi phải nói rồi
thích anh ấy từ hồi Skins
hóng phim này bằng được
Hình ảnh sống động âm thanh sắc nết rất hợp với phim này đấy
Mong muốn có phần 2 quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 10-8-2013 17:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy anh Nicholas là phải nhảy vào xem ngay lập tức...ấn tượng và yêu thích cái giọng nói ấy từ phim Warm Bodies rồi...
Người khổng lồ trong phim này ai cũng xấu xấu bẩn bẩn...T_T..mình thích đẹp cơ! Một câu chuyện cổ tích khác...
Cảm ơn subteam..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 10-8-2013 17:53:12 | Chỉ xem của tác giả
đúng là phim này có kỹ xảo hoành tráng, hình ảnh trong phim rất đẹp. Trong phim này mình thích nhân vật do anh Ewan đóng nhất, có bản lĩnh, gan dạ lại còn hơi tếu tếu.
Còn Jack chắc do còn trẻ, và lại là nông dân nên khả năng đánh nhau so với các nam nhân vật chính trong các phim hành động khác hơi kém điếu này có thể hiểu được nhưng bù lại thì rất là hên đó.
Còn cô công chúa thì được khắc họa hơi thoáng qua. Tuy nhiên nhìn chung đây là bộ phim hay có nội dung, thank subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 11-8-2013 09:01:19 | Chỉ xem của tác giả
khi nghe phim này chuẩn bị chiếu rạp thì miùnh rất mong muốn xem nó hoành tráng như thế nào
Rồi khi xem thì đúng hoành tráng thật , nhưng nhân vật mà mình ấn tượng nhất chẳng phải là cặp nhân vật nữ chính, mà là anh đội trưởng đội bảo vệ (chẳng nhớ tên là gì nữa, đúng là trí nhớ có hạn mà). Vừa chính trực mà lại quả cảm nữa. Dù biết là kịch bản xây dựng lên để nhân vật nam chính làm anh hùng nhưng vẫn thấy nhân vật này có khí chất hơn hẳn nhân vật chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 14-8-2013 22:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Coi film cóa cảm giác ih như là mô tả ih chang nội dung truyện, hoàn toàn giống 100%

Không sáng tạo, bứt phá j hết, nói chung là hơi nhàm

Coi ít thấy lôi cuốn, được nhân vật công chúa là đẹp {:266:} {:266:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách