Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] G.I. Joe: Retaliation - Biệt đội G.I. Joe Báo thù - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
150#
Đăng lúc 14-8-2013 08:59:59 | Chỉ xem của tác giả
coi đi coi lại vẫn thấy đã mắt vì mấy màn đánh nhau với kĩ xảo. công nhận đây là phim hành động hay nhất mà mình đã từng xem
có điều hơi tiếc vì Channing Tatum chết với không có chú da đen vui tính phần 1. giữ hai người đó thì xem chắc đã ghiền hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 14-8-2013 08:08:27 | Chỉ xem của tác giả
phần 2 với phần 1 phần nào hay hơn zậy bà con????? thấy poster cũng hấp dẫn phết {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 14-8-2013 01:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Đánh đấm chưa được mãn nhãn lắm. Nhưng cũng đáp ứng đủ ở nhu cầu giải trí
Thích The Rock
Theo mình nghĩ thì không như mong đợi cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 13-8-2013 23:43:39 | Chỉ xem của tác giả
chẹp! xem xong phần này mới hiểu được Storm Shadow, anh bị người ta gài mà không ai biết, ai cũng tưởng đó là người xấu hết, mấy bác già trong G.I.Joe đời đầu đúng là quá xá ngầu lun áh.
lúc film ra rạp đâu có điều kiện đi xem đâu, giờ sub đã được làm xong ròi, bản rất đẹp đó nha.
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 13-8-2013 16:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này oánh nhau ghê gớm, con ấn tượng cái cô trong đội G.J,  cao lêu khêu, lúc dụ cái ông bên Nhà Trắng ý, chời ơi, cứ tưởng như nguyên cái chân của cô ý cao bằng mình chớ  Cơ mà, nhìn cô ý đẹp đẹp

Thứ 2, ấn tượng anh Lee Buyng Hyun đẹp zai, body chuẩn nữa, phần này anh ý đã bít được sự thật về quá khứ giết sư phụ thế nào, rùi có 1 kết cục khá tốt đẹp dành cho ảnh.
hihi, nói chung mà xem phim này khá là ổn , 1 vote
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 13-8-2013 13:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam :x
Phần này theo mình thấy nội dung có vẻ không liền mạch như phần 1, nhiều đoạn cảm tưởng như là đang xem 2 phim khác nhau =.=, bù lại thì phần kĩ xảo vượt trội hơn phần 1, thiết kế suit của Snake Eyes đẹp hơn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 13-8-2013 08:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Phần này có vẻ ko có hay bằng phần 1 nhỉ -_-
Cứ tưởng anh Channing Tatum ở đến tận cuối phim chứ, lúc anh ấy chết hụt hẫng dễ sợ :-s
Phần này mong mỏi được nhìn thấy mặt của Snake Eyes cuối cùng lại vẫn ko được thấy aizzz
Nhưng dù sao thì phim xem cũng đã mắt, đã tai :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 13-8-2013 04:30:19 | Chỉ xem của tác giả
phim hành động thế này coi thiệt là đã mà ~~~ Mặc dù đã từng ra rạp xem rồi nhưng vẫn phải down về xem lại, phim quá hay và kịch tính :x Lee Byung Hun đóng phim Hollywood phải nói là tuyêt vời
Cả phim toàn bắn băn chém chém xem phê hết cả mắt . Thanks ST rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 13-8-2013 00:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Phần này coi ngoài kỹ xảo hoành tráng ra thì hỏi mình nội dung phim thì mình chẳng biết trả lời như thế nào luôn áh
Coi ko hay bằng lần trước, toàn diễn viên mới. Thích cái chị xinh đẹp thông minh ở P1 cơ.
Đc mỗi anh đội trưởng thì lại chết queo .. rõ chán mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

141#
Đăng lúc 12-8-2013 22:16:50 | Chỉ xem của tác giả
phần này chán hơn phần trước, được mấy cái kĩ xảo mãn nhãn
cơ mà dự với cái kết thúc mở kiểu này thì chắc là có thêm phần tiếp theo rồi
mình là mình muốn có nhiều vũ khí nhưng phần này thêm mỗi cái vũ khí hạt nhân kiểu vệ tinh.
Không biết phần 3 ra sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách