Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Perks Of Being A Wallflower - Bức thư tuổi mới lớn (Vsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
192#
Đăng lúc 17-5-2013 07:27:14 | Chỉ xem của tác giả
Trong chia sẻ mới đây với tạp chí Empire, Emma bày tỏ rằng cô cảm thấy nhàm chán với hình ảnh một cô gái trong sáng. Và khi đạo diễn bộ phim "The Perks Of Being A Wallflower" tin tưởng và giao vai diễn Susan Sarandon, cô cảm thấy rất vui. Tuy nhiên, Emm vẫn lo lắng không ít với thử thách mới này: "Tôi diễn một cô nàng LA quậy phá, một học sinh cấp 3 của Mỹ, một cô gái của thế kỷ thứ 18... có quá nhiều vai tôi phải diễn. Nhưng thực sự tôi cảm thấy lo lắng, liệu tất cả có thể vượt qua hình ảnh của Hermione?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

191#
Đăng lúc 15-5-2013 23:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng hoài, ngóng mãi, down xong về là xem 1 mạch luôn. Ôi thích Emma dã man ý. mỗi tội trong phim này Emma có vẻ diễn chưa đạt được cái sự nổi loạn, thấy vẫn còn cái sự ngoan ngoãn của Hermione ý. Cái này cho Miley đóng chắc ổn, vì giờ cô ấy đã quá nổi loạn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 15-5-2013 17:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim này như thế nào...................................................
nhưng cứ kéo về xem thử :)))))))))))))))))))))))))))
Có emma, tung hô tung hô
Phim Kites làm chắc là hay rùi mình chưa thấy phim 1 tập nào kites chọn là chưa hay cả
Thank sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 15-5-2013 16:41:04 | Chỉ xem của tác giả
Oa, vừa xem hết xong, đúng là tuổi mới lớn tràn đây sức sống, kết bộ 3 quá Patrịck, Sam, CHarlies, mỗi người một cá tính, :) bộ phim nói về tình bạn chân chính có thể cùng nhau vượt qua khó khăn. Nhịp phim nhẹ nhang nhưng không chán, không thể rời mắt khỏi màn hình được. Love love love. Phim rất ý nghĩa thank subteam

Bình luận

:v  Đăng lúc 15-5-2013 09:40 PM
chắc có have sếch lun đó  Đăng lúc 15-5-2013 06:23 PM
cơ mà thắc mắc đoạn cuối, không bít Sam vs Char have sex không nhỉ, hay là chỉ kiss thôi, e hẹ hẹ  Đăng lúc 15-5-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 15-5-2013 00:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Jiru gửi lúc 13-5-2013 22:46
Charile là người nhạy cảm, cực kỳ nhạy cảm, mọi thứ xung quanh làm C trở thành người ...

Thanks bạn đã giải đáp.mình cũng đoán vậy,phim làm ý tứ ghê không làm người ta bị phản cảm nhiều.sâu sắc.tội charlie. Mà có phải Charlie nhận ra khi mà Emma cũng...vậy không nhỉ? Thấy lúc đó Charlie nó nhớ nhớ ra thì phải???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 15-5-2013 00:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong bộ này.phải nói siêu thích. Nếu có sách chắc sẽ rinh ngay về mà xem quá.:)
Emma trong phim này quá hay,diễn rất hay,biểu cảm cũng rất hay.
Tình yêu trong phim không sôi nổi,nhưng cũng không quá khác lạ,gần gũi và chân thật.
Nhưng có điều duy nhất mình không hiểu, dì Helen đã làm gì Charlie vậy các bạn???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 14-5-2013 22:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Emma đóng hay mà :x tóc ngắn cá tính nữa :X
Sẽ cố down về để xem :)))
Phim thể loại tâm lý sợ hơi khó xem :((( mà đúng là đọc nội dung cũng chẳng hiểu gì lắm, chắc khi nào xem mới hiểu đc, tò mò ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 14-5-2013 14:04:47 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn mọi người nhe giờ đã hiểu rõ vấn đề rồi
thời trước mình cũng thuộc dạng trầm tính như Charlie vì thiếu đi tình bạn,mà còn mất đi 1 người bạn thân{:140:} (chuyển trường và ko còn liên lạc)...nên nhiều cảnh rất đồng cảm với ấy...nhưng đến giờ ở tuổi 17 mình vẫn không thể nào mất đi cái tính rụt rè. Nhưng được cái là đã có được nhiều bạn hơn, ok hơn trước

xem phim mà  kí ức củ cứ trào lên mất hết cả hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 14-5-2013 12:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là trong phim không nói rõ bạn Charlie bị lạm dụng, chỉ khiến mình suy nghĩ mập mờ chắc là vậy thôi ai ngờ đúng vậy thiệt. Mình thấy phim cũng được Kiểu phim này cứ nhè nhẹ nhè nhẹ nhè nhẹ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 14-5-2013 10:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem xong phim mà không hiểu gì mấy, đọc comment của các bạn mới biết là Charlie bị lạm dụng. Chỉ nghĩ là Charlie bị ám ảnh vì dì chết sau khi chào cậu bé thôi. Phải tìm sách đọc mới được.

Đặc biệt thích nhân vật Pat và anh chàng đóng vai Pat, càng nhìn càng thấy lôi cuốn, tính cách cũng rất đặc biệt. Teen bên Tây thật cá tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách