Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] G.I. Joe: Retaliation - Biệt đội G.I. Joe Báo thù - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
170#
Đăng lúc 22-8-2013 10:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, phải nói là những anh tài phim hành động đã hội tụ về đây. Tiếc mỗi cái qua phần này anh Channing chết rồi, buồn 1s {:139:}
Bù lại phim có nhiều diễn viên mới, cốt truyện cũng mở rộng hơn, nhiều pha hoành tráng ly kì. Khoái nhất là cảnh Snake Eye oánh nhau giữa trời, tuyệt zời ông mặt trời
Mong chờ phần 3, thx subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 22-8-2013 09:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng là dạng phim viễn tưởng, tào lao bí đao, xem nói chung chỉ mang tính chất giải trí, xong chả còn gì đọng lại.

Ngay từ đầu cái đoạn tay tổng thống giả để dao lên mặt để cho người xem biết ta đây đang giả mạo đã hơi chuối rồi, đến đoạn sau cái pha xe mô tô mà như một cái súng cách điệu, nhảy ra cái toàn bộ xe phân tán thành nhiều mảnh và như những quả mìn lao vào phía trong lại còn chuối hơn.

Cái đoạn mấy tay ninja bay ở núi cũng chuối nữa, LBH được bỏ trong cái bao rồi vứt lên cái dây, Xà Nhãn với Jinx bay tứ tung sau cùng túm lại được cái bao khá dễ dàng. Đoạn này mấy tay ninja chết rất chuối nữa, có mỗi việc di chuyển trên dây mà cũng làm ko được, va vào chướng ngại vật lãng xẹt.

Nhưng mà củ chuối nhất vẫn là cái đoạn phá vũ khí hạt nhân, quá tào lao luôn. Mỗi ông mang 1 cái cặp, có cái máy tính rồi muốn phá là nhấn nhẹ nhàng cái nút, trời ơi, sao đơn giản thế. Công sức bao nhiêu lâu, giấu diếm, đấu tranh chỉ vèo cái là xong vậy à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 21-8-2013 20:59:15 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân thấy câu chuyện trong phim chưa được hợp lý và logic như phần 1.
Điểm đặc sắc nổi bật nhất phim chắc là anh Lee, nhân vật gây bất ngờ vì đã chuyển phe. Dự là trong phần 3 ( nếu có) nhân vật của anh sẽ được phát triển thêm nữa.
Kĩ xảo và âm thanh thì thực sự là tốt :).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 20-8-2013 10:06:44 | Chỉ xem của tác giả
đã rất ấn tượng với phần 1 rồi, tuy nhiền phần 1 chưa nhiều đất diễn cho anh Hun, đến phần 2 thật sự đau tim vì anh huhu, làn da nâu đồng bóng loáng, những pha hành động mãn nhãn, ánh mắt diễn rất có thần, chẳng thể nghĩ anh đã U40
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 19-8-2013 22:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bạn nói phần 1 hay hơn nhưng mình coi lại thấy phần 2 hay hơn, coi hấp dẫn hơn
nhất là mấy màn đu vách núi á, coi mà thót cả tim,
đặc biệt là có anh Byung Hun. phim hành động mà có anh Hun là bảo đảm hay rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 19-8-2013 12:48:38 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay , kĩ xão tuyệt vời , nhưng dể Duke chết như vậy thì hơi uổng, một đội trưởng mạnh mẽ của phần một mà qua phần hai, chết giống những người khác thì mình không thích mấy. Nếu muốn thế sao ko dđể anh ấy chết một cách oanh oanh liệt liêt nhất có thể, như thế thì tuyệt hơn nhiều !!!!{:309:}
Đoạn cuối ko thích mất , đoạn thi nhau ấn nút tung vũ khí hạt nhân ấy, bấm gì mà lũ lượt .{:294:}
Khổ thân anh London dính đạn !!! {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 19-8-2013 01:14:56 | Chỉ xem của tác giả
Đây là film hành động hay nhất mình từng xem!!!
không thể bỏ sót một giây nào trong film cả...
Kỹ sảo điện ảnh tuyệt vời, diễn viên toàn sao khủng...
Nhất là anh Ly Byung Hun... quá tuyệt...
Thanks kites nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 18-8-2013 23:17:29 | Chỉ xem của tác giả
yullki2712 gửi lúc 18-8-2013 12:34
1 bộ phim hành động đúng nghĩa

Sự xuất hiện của Lee Byung Hun làm mình khá bất ngờ, ...

Đồng ý với bạn.
Mình cũng thấy đao to búa lớn quá, nhưng mà giải quyết chả có gì.
Nhưng kĩ xảo, hình ảnh, âm thanh thì vẫn là dòng phim hành động, không chê được.
Thật ra hóng phim này vì bảo là anh Lee Byung Hun có tham gia.
Nhưng mà cái outfit của anh ấy ớn quá!
Nhìn mái mái kiểu gì, mấy màn khoe body hổng cần thiết, cái quần tam giác thật ngàn chấm...
Anyway, cảm ơn subteam đã làm sub phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 18-8-2013 12:34:45 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim hành động đúng nghĩa

Sự xuất hiện của Lee Byung Hun làm mình khá bất ngờ, căn bản chưa xem poster hay thông tin gì về bộ phim mà đã xem phim luôn rồi

Cơ mà nhiều tình tiết ko được giải quyết tốt lắm

Như kiểu khắc họa nhân vật trùm rất ghê gớm nhưng ngoài việc đứng đằng sau giật dây tất cả thì cũng ko có gì đặc biệt lắm

Căn phòng giữ những tù nhân đặc biệt rất là màu mè nhưng lại quá dễ phá và chẳng có phương án phòng vệ gì hợp lý cả. Bình thường khi xây dựng 1 căn cứ như vậy vấn đề phòng vệ phải xây dựng thành cả đống phương án và cách thức, đây lại quá dễ dàng.

Mà đoạn thi nhau ấn nút tung vũ khí hạt nhân sao mà như trẻ con =.= làm mất cả hay của phim. Chính trị gia mà trẻ trâu như vậy thì thế giới này loạn lâu rồi =) Khổ thân anh London dính đạn Phũ ơi là phũ!

Dù sao, phim cũng đáp ứng được nhu cầu giải trí thông thường, nhìn đánh nhau rất đẹp mắt {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

161#
Đăng lúc 17-8-2013 15:55:14 | Chỉ xem của tác giả
Hehe..nghe rạp chiếu rầm rộ mấy tháng trc, mà ko có dịp đi xem.
Nay vào hóng thấy kites nhà mình làm sub mừng hết lớn...
Coi phim này chủ yếu để ủng hộ a Byung-hun Lee
Dù sao đây cũng là một bước tiến dài của sao châu Á
Cảm ơn kites nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách