Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Perks Of Being A Wallflower - Bức thư tuổi mới lớn (Vsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
212#
Đăng lúc 8-6-2013 08:50:09 | Chỉ xem của tác giả
ohmen, kites có phim này, đi tìm mãi. kéo về để xem thế nào, điểm imdb cao thế cơ mà. Xem đồng chí Emma diễn có thích như trong phim HP không.
Em ấy nhìn thông minh quá. Cậu diễn viên nhìn cũng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

211#
Đăng lúc 6-6-2013 17:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Cứ có Emma là không bỏ được rồi xem trailer thấy cũng hay ghê đó chứ
đợi down xong coi giải tỏa tâm lý bao ngày chờ đợi hehe

Thanks ST nhui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 31-5-2013 08:42:56 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình mới xem, đoạn đầu có vẻ hơi nhàm chán nhưng sau đó thì cảm thấy nó chứa nhiều những điều cần biết cho những vị thành niên mới lớn về tâm sinh lý, tình cảm ,. Là một bộ phim đáng nên xem :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 28-5-2013 12:07:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko hiểu lắm khúc cuối,sự thật khủng khiếp ở đây là gì
lên đây đọc cm thì mới hiểu Charlie bị dì sàm sỡ thật à,nếu vậy thì kinh khủng quá

Xem phim này mình thích tình cảm bạn bè giữa các nhân vật trong phim thật tuyệt vời. Thích nhất là Pattrick,mọi người gần gũi,gắn kết lại với nhau là đều nhờ Pattrick cả. Mình cũng muốn có một người bạn như thế. Rất thích cảnh Pattrick và Sam nhảy trong buổi prom, dù là anh em khác cha khác mẹ nhưng họ rất thân thiết. Và tình cảm trong sáng của Charlie và Sam nữa,Charlie trong chuyện tình cảm trông ngố và đáng yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 25-5-2013 10:52:37 | Chỉ xem của tác giả
không biết có phải do mình ít xem phim kiểu này hay không mà xem không hiểu lắm.charlie bị dì sàm sỡ rồi bị ám ảnh dẫn đến bị thần kinh đúng không. sam thì bị bạn của cha làm chuyện người lớn. cuối cùng 2 đứa yêu nhau. hiểu như vậy phải không ta. (2 đứa đồng cảm với nhau)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 24-5-2013 21:46:42 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ông mặt trời, thích emma từ thời mình còn trẻ trâu xem HP những tập đầu, giờ vẫn cứ thích.

nội dung lần đâu xem cũng hơi khó hiểu nhưng sau thì {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 23-5-2013 22:31:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim thực sự rất sâu sắc. Mình cảm nhận được sự tốt bụng của Sam và Pattrick qua từng diễn xuất của họ. Tình bạn trong phim làm mình cảm động, giữa Sam và Pattrick, giữa Pattrick và Charlie, và cả tình cảm trong sáng giữa Sam và Charlie nữa.
Thật tuyệt khi có được một tình bạn như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 23-5-2013 21:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích Emma, thấy phim này là nhảy vào luôn {:311:}
Mà phim còn về chủ đề học sinh nữa, chưa xem đã thấy háo hức ghê {:398:}
Emma để tóc ngắn nhìn cá tính mà vẫn xinh :3
Cảm ơn Subteam nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 23-5-2013 19:05:39 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, đợi lâu lắm mối có pim này, hâm mộ emma lắm lắm, cám ơn KITES nhiều nhiều, một hình tượng mới của emma từ cô phù thủy nhí nhảnh thành một cô nàng quậy phá trời sợ lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 22-5-2013 11:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Logan Lerman lúc đóng Percy Jackson và kẻ cắp tia chớp mình không để ý nhiều đến vẻ ngoài, giờ đóng phim này thấy...điển trai ghê!
Nội dung phim khá hay. Đến lúc kết thúc phim mới rõ, bất ngờ thật. Cứ nghĩ Charlie thực sự bị khủng hoảng tâm lý là do cái chết của dì, không ngờ còn ẩn sâu là một bí mật khủng khiếp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách