Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Perks Of Being A Wallflower - Bức thư tuổi mới lớn (Vsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
232#
Đăng lúc 12-7-2013 20:00:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim tải lâu rồi mà giờ nghỉ hè mới rảnh để coi. Coi xong thấy hay vương vấn quá sao giờ. Phim hay quá sao giờ :((
Xem cm thấy mấy bạn cũng nói phim này có truyện, là truyện tên gì giờ còn phát hành không các bạn, mình muốn xem lại :
Không quên cảm ơn ST ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

231#
Đăng lúc 10-7-2013 00:30:50 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam . mình chưa được xem phim này nhưng mà ghé ngang qua box nên chui vào tìm kiếm thì thấy phim . nghe tên cũng hay nên giờ mình down về đây
mình xem trailer rồi . thiệt dễ thương làm sao .
mình cũng thích chị Emma nữa. Ủng hộ phim muộn 1 tí
cảm ơn mọi người :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 9-7-2013 08:39:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim dành cho tuổi mới lớm
Mình rất thích những phim dành cho teen của Mỹ, kể về cuộc sống học sinh bên Mỹ
Nam diễn viên chính đẹp trai thế
Emma cũng xinh nữa
Đọc mấy comment trên thì thấy các bạn bảo là cậu bé bị dì của mình lạm dụng tình dục
Trời ạ, tội quá. Dì cháu với nhau mà sao lại làm thế nhỉ
Dù sao cũng phải down về ngay thôi
Thanks subteam nhiều nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 30-6-2013 16:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Hàng.Rào.Sắt gửi lúc 2-5-2013 15:20
Coi trailer thấy dễ thương quá :3 Đặt gạch hóng phim này :)) Dù mình vẫn cứ tiếc ngẩ ...

Hình như là Charlie ngày bé bị dì Helen quấy rối (sexual abuse đó) :3 chưa bh bình luận gì, hóa ra phải viết hơn 200 kí tự à??? =]] ok thế mình sẽ giải thik (cho những ai chưa hiểu ý mình -_-) "bí mật nhỏ" giữa dì Helen và Charlie ngây thơ ko biết j chính là chuyện này. có mấy cảnh thể hiện là bị quấy rối, vs cả Charlie nói là có điểm giống vs Sam khi Sam kể là bị sếp của bố lấy mất 1st kiss đó (họ cùng bị lợi dụng bởi ng lớn từ nhỏ :3 ) @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 24-6-2013 23:06:04 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, kéo về xem thôi,muốn xem quá rồi
rất thik xem phim thể loại này, lại nhớ lại những lúc còn như vậy
cảm ơn kites nhiều lắm  
{:301:}{:301:}{:301:}  {:290:}{:290:}{:290:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 23-6-2013 01:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Hix.. Mới coi phim này tối qua xong, công nhận phim hay thiệt, cực kỳ dễ thương nữa. Coi phim giống như được sống lại thời cấp ba với bao nhiêu là kỉ niệm đẹp.

Có điều mình vừa xem vừa đoán về việc dì Helen của Charlie, cũng nghĩ là bị dì lạm dụng tình dục nhưng không dám tin đến khi đọc hết comment của các bạn.

Túm lại là một phim ko thể bỏ qua của tuổi mới lớn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 20-6-2013 16:17:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này độc đáo và sâu sắc quá
emma vẫn thật là xinh như từ trước tới giờ
ezra cũng đẹp trai phong độ

quả là một bộ phim nên xem cho tuổi mới lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 19-6-2013 21:27:21 | Chỉ xem của tác giả
van.sweet gửi lúc 18-6-2013 21:21
Helen lạm dụng tình dục cậu bé bạn ạ. Mình lúc mới xem cũng chỉ đoán được như v ...

tại vì Charlie tức giận với bà cô đã hại mình, nên đã từng nghĩ kiểu không muốn gặp bà ý nữa, hoặc mong bà ý chết đi, không ngờ bà ý bị tai nạn thật! Charlie mới mặc cảm rằng có lẽ bà ấy chết phần nào là do lỗi của mình, và mặc cảm lâu như thế! :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 19-6-2013 16:15:28 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao xem phim mình bị bấn loạn Patrick của Erza Miller! Dù Emma đóng cũng hay và phá bỏ được mình ảnh cũ trong Harry Potter, hay Logan đoạn cuối miêu tả tâm lý của nhân vật rất chân thực và xúc động. Nhưng mình ấn tượng bởi nụ cười của Patrick, cái cách anh ý nói chuyện, đi đứng, nhất là màn biểu diễn! :D Và cả lúc anh hôn Charlie rồi khóc nữa! Thực sự rất thích nhân vật này! :)

Bình luận

mình cũng rứa ;))  Đăng lúc 19-6-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 18-6-2013 21:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Linhteam gửi lúc 18-6-2013 00:01
Mình vừa xem xong phim này, nhưng mà mình k hiểu lắm. Hic, Charlie bị hoảng loạn tâm lý ...

Helen lạm dụng tình dục cậu bé bạn ạ. Mình lúc mới xem cũng chỉ đoán được như vậy. Sau rồi đọc comment của các bạn phía trên thấy đúng là như thế thật. Có lẽ một phần nào đó cậu bé cũng nhận thức được và ghê tởm điều đó

Bình luận

:) bạn có thể đọc lại mấy comment ở trên để hiểu rõ hơn nội dung :) Nhiều khi xem phim xong mình cũng ko hiểu lắm phải đọc cmt của các bạn ấy :)  Đăng lúc 18-6-2013 11:20 PM
Ặc ặc ăc, hóa ra là thế, sao mà bà này biến thái quá vậy, lúc ấy Charlie đang còn bé tí mà. Hic, khổ thân quá. Thảo nào mà Char bị ám ảnh lâu như vậy. Hic. Thanks bạn   Đăng lúc 18-6-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách