Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] G.I. Joe: Retaliation - Biệt đội G.I. Joe Báo thù - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
210#
Đăng lúc 10-11-2013 10:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, lâu lâu lên kites mới biết hóa ra phim này có phần 2 à?
Lần trước mình xem phần 1 ngoài rạp thấy khá hay, kỹ xảo, hiệu ứng khá tốt, nội dung (theo mình) thì hơi chuối, cơ mà vẫn ở mức chấp nhận được, nếu có phần mới thì vẫn muốn xem tiếp, mặc dù không đến mức đặt gạch hóng.
Anyway, thanks ST nhiều nhiều. Iu các bạn tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 10-11-2013 08:34:43 | Chỉ xem của tác giả
phim hay. cả 2 phần đều hay tất ;x
Lee Byung Hun làm Hàn Quốc tự hào quá
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 9-11-2013 12:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem thì cảm thấy cảm phục kĩ xảo điện ảnh Mỹ quá chừng luônNội dung phim thường khá đơn giản nhưng cũng không kém phần hồi hộp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 7-11-2013 16:16:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem sướng con mắt thiệt. Nhìn ai cũng ngầu hết. Nhìn vũ khí tối tân quá chừng xem đi xem lại hoài khúc đó!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 5-11-2013 16:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Phần này hay quá,ngày xưa xem phần 1 2009 đã kết phim này rồi,giờ xem tiếp càng bồ kết hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 1-11-2013 16:09:50 | Chỉ xem của tác giả
phim mỹ mà bao giờ cũng có cái kết thúc mở để còn làm phần tiếp theo chứ không như mấy phim châu á hết là hết lun và kết thúc thường là đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 1-11-2013 14:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem biệt đội 1 biết ngay sẽ có biệt đội 2, xem tiếp biệt đội 2 lại biết sẽ có biệt đội 3 {:406:}
Cơ mà nếu cứ hay như thế này thì biệt đội thứ N thì vẫn cứ thích xem {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 31-10-2013 07:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhé , phim này hay lắm , nhưng mà chỉ chờ sub của Kites thôi hihi nên giờ mình mới down phim này về coi

Chúc Kites ngày càng lớn mạnh nhá

Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 29-10-2013 20:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, mỗi tội cho a Channing Tatum đệp zoai chít sớm quá, tiếc :(
Mình bị mê phim hành động nên thik phim này :x
Thank subteam nhiều ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

201#
Đăng lúc 26-10-2013 21:10:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này tuyệt vời mà, mình xem xong thấy phê quá vào comment ngay, ấn tượng nhất với mấy chi tiết:

- Kỹ xảo ninja chiến đấu bên vách núi, cái phút quay cảnh núi tuyết trắng từ trên cao nhìn vừa hùng vĩ vừa mộng mơ, giống một góc bánh kem :)). Thật sự là cảnh đu dây kĩ xảo quá đẹp, pha trộn giữa kiếm hiệp Trung Quốc và hành động Hollywood, vừa lãng mạn vừa gay cấn.
- Cảnh thành phố London bị sụp đổ ở mấy phút gần cuối, nếu được xem 3D thì chắc cảm xúc dâng trào, không biết là làm mô hình hay hiệu ứng phần mềm mà hoành tráng thế.
- Phút cuối Đom Đóm chết vì chính vũ khí của mình, đúng kiểu gậy ông đập lưng ông của võ hiệp, xem hồi hộp mà bất ngờ dã man.

Phim cũng có mấy hạt sạn nhưng mà mình vốn dễ tính với dạng phim hành động kiểu này nên không có vấn đề gì, chỉ hiềm là phim này không có mối tình lãng mạn như Pacific Rim :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách