Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Sói (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
196#
Đăng lúc 21-12-2013 02:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình rất thích Xmen mà xem phim này thấy sao sao ấy, phần này thấy xuống sức so với các phần trước nhiều quá, chắc là do dị nhân ít đi hẳn.
Nói thật là xem xong chẳng hi vọng sẽ có thêm 1 phần Wolverine tiếp theo nữa, chỉ ngồi hóng Day of the Future Past thui và kê cao gối nằm mơ về ngày anh trở về Avengers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 20-12-2013 22:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim bom tấn hè tuyệt vời. Hugh Jackman trông hơi xuống sắc nhưng vẫn hầm hố và mạnh mẽ lắm. Cảm ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 16-12-2013 13:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật mình chả thấy phim này hay mấy. lúc đầu hóng hóng có phim kéo về coi ngay vì mình thích thể loại này cực, cơ mà đến lúc coi xong thì.. {:442:}{:442:}{:442:}... chả thấy hồi hộp gì cả Dù sao cũng tkz subteam đã làm việc hết mình ạ, rất mong chờ các sản phẩm tiếp theo của team {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 15-12-2013 01:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay, cảnh hành động rất đã. Wolverine đúng là body cơ bắp cứ gọi là cuồng cuộng ấy.
Cơ mà kết thúc ko có gì bất ngờ. Cái twist ông già đó còn sống mình đoán chắc nhiều người cũng lờ mờ đoán trước được.
Thích mấy cảnh quay ở Nhật. Chị dv chính xinh ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 14-12-2013 19:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết seri Wolverine phải xem theo thứ tự nào để hiểu cốt truyện cho đúng vậy? Mình thấy có X-Men Origins: Wolverine, rồi X-Man First Class, rồi bây giòa lại là phần này nữa.

Bình luận

Cám ơn bạn. :)  Đăng lúc 24-12-2013 11:22 AM
Phần The Wolverine (2013) này là khoảng thời gian sau X-Men: The Last Stand (2006).  Đăng lúc 20-12-2013 09:36 PM
X-Men: First Class nói về thời trai trẻ của giáo sư X và Magneto, anh Wol chỉ cameo có mấy phút hà. Năm sau 2014 bạn có thể xem ảnh tiếp trong X-Men: Days Of Future Past :)   Đăng lúc 20-12-2013 09:34 PM
X-Men Origins: Wolverine nói về xuất thân của anh Wol, trc khi anh gia nhập đội của giáo sư X ở các phim X-Men (2000), X2 và X-Men: The Last Stand.  Đăng lúc 20-12-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

191#
Đăng lúc 14-12-2013 12:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong, giờ trong đầu văng vẳng tiếng anh Logan đẹp giai quyến r-r-r-rũ T_T Phần này có hơi bị nhàm so với các phần khác, theo ý mình là thế, nhưng vẫn hay kinhhhh khủng :< Cái đoạn cuối hóa ra ông người Nhật vẫn còn sống giật nảy hết cả mình =)) Xong còn kiểu hút tuổi trẻ của anh Logan nữa chứ =)) Nhưng mình thấy chị Yukio diễn chưa đạt lắm, vẫn còn gượng gạo nhiều, chị Mariko diễn hay phết, lại còn xinh nữa. Còn chị Jane xinh tươi dáng người chuẩn không cần chỉnh :X Phim nói chung được đầu tư kỹ lưỡng, kỹ xảo đẹp, đoạn đánh nhau xem rất thích.
Cám ơn ST nhéee :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 14-12-2013 12:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay, cốt truyện có ý nghĩa. Dàn diễn viên đều đẹp và diễn xuất tuyệt vời. Bối cảnh ở Nhật nên nhìn cảnh thiên nhiên rất đẹp. Ngôi nhà trong phim nhìn tuyệt vời làm sao, ước gì mình cũng được sống trong ngôi nhà như vậy! {:301:} Nhiều cảnh hành động trong phim rất gay cấn, các diễn viên nữ đánh nhau rất là giỏi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 13-12-2013 23:18:14 | Chỉ xem của tác giả
ko biết các bạn nghĩ sao chứ mình thấy phần này nội dung phim có hơi nhạt, ko mang lại nhiều cảm xúc như những phần trước, dù sao cũng cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 13-12-2013 22:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, tiếc là ko kịp xem ở rạp, cũng may la kites up bản hd lên.

Thích nhất quả đầu phim, bom xuống nagasaki hiệu ứng tuyệt vời, thế mới biết sức tàn phá của bom mới kinh khủng thế nào.

Tks kites vì 1 bộ phim hay , cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 13-12-2013 11:26:09 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, hay vãi chuối luôn. Hâm mộ nhất cái muscle của người sói, quá phê luôn, đang phấn đấu được như pác đấy.
Cám ơn subteam nhiều nhé, vì đợt rạp chiếu phim này bận quá không đi coi được. Giờ được ở nhà thưởng thức thật là sung sướng quá đê.
Thật sự chân thành cám ơn kites I love u so much.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách