Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yulli
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiểu thời đại / Tiny Time/ 小时代/ Dương Mịch, Quách Thái Khiết, Kha Chấn Đông [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 23-5-2014 18:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên xinh thế này nội dung có vẻ cũng hay làm sao mà cưỡng lại không down đây
Ổ cứng thì sắp hết mà kites toàn up phim hay thế này khổ thật
Dù sao cũng cảm ơn kites nhé yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 30-5-2014 12:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Điều đầu tiên là cảm ơn sub-team đã luôn làm việc chăm chỉ để cho ra những bộ phim mới cho mọi người

--

Mình ko biết truyện như thế nào nhưng với cảm nhận cá nhân thì phim này..nói thật là...hoàn toàn không hay tí nào nếu không muốn nói là dở

Chưa đọc truyện nên mạch truyện ra sao ko rõ nhưng mạch phim rời rạc và khiên cưỡng một cách kì quặc. Tình bạn của bốn cô được xây dựng gượng gạo quá, mọi sự xảy đến với bốn cô cứ như thể hiển nhiên vậy. Tình tiết buổi trình diễn thời trang, rồi việc Dương Mịch tìm được việc nhờ vào việc cô mang đôi giày thể thao...Rồi việc đang kẹt xe ở cao tốc và 3 cô gái tự dưng xuất hiện đc ở đó (??).. Tóm lại với mình, dù phim ảnh là đã phi logic nhưng biên kịch của phim này hoàn toàn không ổn.

Mình biết Dương Mịch nổi tiếng, nhưng trước h chưa từng xem phim của cô này. Nhưng trong phim này thì diễn xuất của cô cũng chỉ tàm tạm, vai diễn của cô cũng hoàn toàn không đặc sắc và trong suốt cả phim thì cô chỉ làm mỗi việc là mặc đồ đẹp, đi qua đi lại từ đầu đến hết phim... Với các nhân vật khác mình cũng nghĩ vậy, có lẽ Cố Lý là người bật hơn lên những diễn viên khác được 1 chút.

Mình biết là nhận xét cá nhân của mình có thể là nhiều bạn khó chịu. Nhưng đó là cảm nghĩ cá nhân của bản thân vì mình vốn nghe PR cho phim này khá nhiều nhưng khi coi thì quả đúng là từ 7 tầng mây mà rớt xuống tầng hầm của địa ngục vậy ~

Bình luận

thực ra diễn xuất của DM trong phim này thuộc loại khá trong các phim mà chị í diễn đấy bạn ạ :)), có những phim chị í chẳng khác gì cái bình hoa, mặt cứng đờ :))   Đăng lúc 3-7-2014 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 15-6-2014 10:34:03 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, quách thái khiết đóng hay, mấy anh chị đều dễ thương cả <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 19-6-2014 23:01:14 | Chỉ xem của tác giả
phim hay , diễn viên đẹp. thanks subteam nhiều !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 27-6-2014 19:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên đẹp long lanh . Phim nầy có phải sex and city của châu á ko mọi người. Cũng nói về cọn sông của 4 cô gái trong một thành phố hào nhoán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 27-6-2014 21:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Điều đầu tiên mình muốn nói về phim này - ấn tượng đầu tiên của người về người : DIỄN VIÊN PHIM XINH + ĐẸP DÃ MANNNNNNNNNNNNNNNNNN
Mình thích Dương Mịch sẵn rồi, nhân vật "Lâm Tiêu mơ màng, Cố Ly tiểu thư, Đường Uyền Như đầu óc đơn giản, và Nam Thương, cô gái bí ẩn dưới vẻ ngoài xinh đẹp." Có cảm giác mình giống Lâm Tiêu trong từng suy nghĩ , nhưng thực ra lại cảm thấy hành động thể hiện ra quá giống Đường Uyển Như mong muốn được có cái chât kiêu sa bình tĩnh của Cố Lý nhưng rồi lại đành tự mình nguy hiểm
Nhân vật nam thì miễn bàn :3 mỗi người một vẻ hoàn hảo, tính cách cá tính riêng.
Thứ hai là về phim, thật sự khi xem xong mình có suy nghĩ, mình liệu có phúc có được những người bạn như vậy. Đúng, rất đúng những vấn đề của con gái. Bạn bè dù thân đến đâu rồi cũng có lúc sẽ tranh luận, cãu nhau, thậm chí là cạch mặt nhau. nhưng rồi...con gái mà..bạn thân mà, họ lại trở lại vì nhận ra nhau quan trọng đến nhường nào. Cuộc đời là những sóng gió, gập ghềnh, nhưng có nhau rồi ta cùng trải qua.
thực sự đây là một bộ phim rất thấm về tình cảm bạn bè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 3-7-2014 17:52:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim hội tụ dàn diễn quá đẹp, thấy mấy đứa em mình thích anh Cung Minh vs anh nhà văn, cơ mà mình lại bị fall for đôi Cố Lý - Cố Nguyên, bị thích bạn Kha Chấn Đông hơn hẳn , hồi xem Apple thấy bạn bựa, sang phim này sang chảnh thấy gớm, nhưng mà trông đẹp hẳn ra

Nam Tương được miêu tả là đẹp và bí ẩn, cơ mà mình chẳng thấy đẹp gì đâu, kiểu tóc của chị này có khác gì ma nữ ko? , có những đoạn quay tận mặt, mặc dù đã có 1 lớp phấn, vẫn thấy da chị ấy sần sùi thôi .
Mình khá bất ngờ về diễn xuất của Dương Mịch, tuy rằng chưa đến mức lột xác làm người ta bàng hoàng, nhưng cũng có hơn so với mấy cái vai bình hoa khác, cái mặt chị í trong Thịnh hạ phải nói là cứng hơn cả ma-nơ-canh

Nếu có 1 từ chung nhất cho phim này thì chỉ có 1 từ là đẹp, diễn viên đẹp, cảnh đẹp, quay đẹp, màu đẹp, quần áo của bạn Cố Lý, Cố Nguyên và Cung Minh đẹp . Cơ mà ngoài đẹp ra thì cũng không còn gì hết nữa, chưa kể kịch bản hơi bất hợp lý . Tuy nhiên mình vẫn mong được xem phần 3, rơi vào động trai gái đẹp đúng là khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 18-7-2014 14:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim cứ nghĩ mãi về tính bạn. Thích Cố Lý nhất, luôn là chỗ dựa cho bạn bè dù trong bất cứ trường hợp nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 21-7-2014 15:10:40 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim này nhưng đã nghiện nhạc phim này rồi. "Thời gian chưng mưa" của Ngô Diệc Phàm. Mới rời khỏi SM mà đã có bài hát trong phim này rồi. Mặc dù mình không quan tâm lắm đến nhóm này nhưng thực sự thì rất thích bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 21-7-2014 15:57:21 | Chỉ xem của tác giả
Đang chờ vsub Tiny Time 3 nên vào đây thăm lại Tiny Time 1 Giữa TN 1&2 mình vẫn thích Tiny 1 hơn, vì tiny 2 không thích cuộc chia tay của Lâm Tiêu và Giản Khê, mặc dù biết rằng có như thế Lâm Tiêu và Sùng Quang mới thành cặp đc, và mình cũng thích Sùng Quang vì anh ý đẹp trai, dễ thương wa' trời. Cơ mà tiếc cho GK với LT wa'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách