Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Won Bin's House] Over And Over - D. Fannel ♥ Món quà mừng năm mới dành tặng tất cả mọi người ♥ Chỉ còn em mãi mãi trong vòng tay

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-2-2014 03:41:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Oa, bài hát hay quá ♥
Cứ có cảm giác phong cách lãng mạn của Pháp vs Ý ♥..♥
Clip làm mượt, anh Bin đẹp trai T.T
Phần effect trans đầu không thích màu sắc nhưng lại đẹp hơn effect trans sau và bạn Kool thích effect Kara sau hơn :" nhìn hợp vs Clip và không khí bài hát, lại còn xem trong Kites hoa đào bay bay nữa )
Awnnnn, hôm nay bị nói nhảm nhiều nhiều, cảm ơn Subteam :"
Ah, dù hơi muộn muộn chút cơ mà...

Happy New year

Chúc mọi người có năm mới tốt hơn năm cũ

Bình luận

Cảm ơn ss ♥  Đăng lúc 9-2-2014 05:46 AM
năm mới vui vẻ nha bạn  Đăng lúc 8-2-2014 01:05 PM
cảm ơn những lời nhận xét của bạn,hihi,mình rất thích những phản hồi về những sản phẩm vietsub của Subteam để từ đó rút kinh nghiệm cho những lần sau  Đăng lúc 8-2-2014 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-2-2014 10:58:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Một bài hát nhẹ nhàng nhưng dạt dào cảm xúc khiến cho người ta liên tưởng tới những ngày tháng tươi đẹp đã qua của tuổi trẻ, của tình yêu. Giai điệu bài hát trôi đi cùng với đó là những kỷ niệm đẹp đẽ ùa về. Vạn vật có thể đối thay theo năm tháng, lá có thể đổi màu theo mùa, con người có thể trở nên già đi nhưng tình yêu thì còn mãi mãi. Tình yêu vẫn sống mãi, sống trong ký ức, trong kỷ niệm của những người yêu nhau...
Cảm ơn bạn đã sub bài hát này! Clip làm rất lung linh ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-2-2014 00:09:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nghe giai điệu này, mình lại nhớ về những kỷ niệm xưa cũ, những thước phim, k đo được bằng hình ảnh mà bằng những cảm nhận trong lòng. bao nhiu năm rùi bin vẫn thế, vẫn là bin ngày nào trong lòng mình
chúc mừng năm mới chủ thớt nhìu nhìu nữa này, dù bây h đã hết mùng và đã vào xuân :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-2-2014 20:14:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lâu rồi mới vào khu này, hôm nay tự nhiên được nghe lại những giai điệu cũ cảm thấy trong lòng rất dễ chịu.
Thanks subteam, Mv rất đẹp lại còn thánh nhà mình, hy vọng sang năm mới thánh trở lại với một drama hoành tráng, cũng qua lâu rồi. Bài này tuyệt quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-2-2014 21:56:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

tks sub team
bài hát rất hay, và ý nghĩa, vẫn nhớ hay nhẩm hát câu "over and over..."
âm nhạc thập niên 70, âm nhạc đi vào lòng người, ko xử lý, không chiêu trò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-2-2014 16:09:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đúng với suy nghĩ của mình mà...tình yêu nghĩa của nó rất rộng...không chỉ là tình yêu lứa đôi
Won Bin là diễn viên Hàn đầu tiên mà mình thích sau khi xem Trái tim mùa thu...
Bao năm ròi mà a vẫn đẹp trai phong độ như thế...
Video thật sự rất đẹp và ý nghĩa...thk subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-2-2014 16:16:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

"Lá xanh rồi cũng úa tàn, nhưng tình ta vẫn mãi mãi cùng thời gian"
Nghe bài nì rất quen đọc tựa của chủ thớt mới biết là trong phim "Thời trang thập niên 70"
Subteam làm vid rất kĩ lưỡng...rất đẹp...chọn lọc nhiều CF của Bin oppa mà kái nào cũng đẹp mê hồn
Cảm ơn quà năm mới của subteam...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-2-2014 00:54:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đêm hôm lọ mọ. Tìm thấy cái này.
Bài này hay ghê. Giai điệu nhẹ nhàng. Nghe hoài k chán
Mv cũng hay nữa. Toàn CF đẹp lung linh long lanh của Bin
Cám ơn ST nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-2-2014 16:22:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nghe bài này vô số lần rồi ý, thích giai điệu của bàii hát. Mà giờ mới xem hết lời dịch
Dạo này mình chăm chỉ vào diễn đàn hơn, tìm thấy bao nhiêu là bài hay ý
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-2-2014 10:48:15 | Chỉ xem của tác giả
ss chúc mừng năm mới mà chả hiểu sao nghe bài này em lại khóc, em không hiểu nổi nữa, nhưng nghe bài này xong em cảm thấy mình đánh mất điều gì rồi, k phải là do lời bài hat( lyrics k liên quan luôn) chỉ biết khi giai điệu này cất lên, em cảm thấy đau lòng kinh khủng. bài hát này em mới biết lần đầu tiên, nhưng chẳng hiểu sao giai điệu lại làm cho em có tâm trạng như thế. có thể nó gắn với ký ức nào đó từ xưa xửa xừa xưa của em rồi. ký ức của em, sống bằng hương vị và âm thanh, chứ k bắt nguồn từ con người hay sự kiện.. dù sao thì cũng cảm ơn ss rất nhiều, thôi thì load về nghe mấy lúc mún trở về khoảnh khắc nào đó vậy!

Bình luận

à, em không vô kiếm xèng ss ơi, chỉ là bài hát này làm em phải nghe đi nghe lại thôi,thắc mắc k hiểu tại sao nó làm cảm xúc mình như v. chắc tại nhiều chuyện buồn quá   Đăng lúc 17-2-2014 06:20 PM
Mỗi người chỉ được 5$/ lần/nick thôi em à. E đã được thưởng 5$ rồi thì sẽ ko đc thưởng cho lần tiếp theo đâu em ơi.  Đăng lúc 17-2-2014 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách