Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Cung Tỏa Tâm Ngọc - Dương Mịch, Phùng Thiệu Phong [Vietsub Ep 39 End]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-12-2011 19:33:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy tội nghiệp Tứ a ca quá. Dám yêu và dám từ bỏ tất cả vì ng mình yêu vậy mà rồi cuối cùng nhận được điều j. Ko phải chỉ là một lời cự tuyệt sao. Thật quá bất công.
Nhìn anh đứng cô đơn ngẩng mặt lên trời mà xót xa làm sao.
Tình Xuyên vốn ban đầu cũng yêu Tứ a ca nhưng lại chẳng dũng cảm tin tưởng vào ng mình yêu.
Mặc dù mối tình Xuyên-Bát cũng rất đẹp. Bát a ca như vậy thì ai không cảm động cho đc.
Nhưng mà vẫn cảm thấy có j đó không đúng ... ~~

Tiện thể, Khoan ca ca của ta lại phải đóng vai nam thứ của nam thứ nữa rồi. Lại một anh chàng tốt nhưng kết cục lại chẳng ra đâu vào đâu. Đời nó chết tiệt vậy đó =.=!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-1-2012 15:56:55 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người!
Mình vừa xem xong bộ này, hiện rất kết các bài hát trong phim và mình đã tìm được một số bài rùi^^
Trong phim có đoạn Lương phi mời Tình Xuyên đến chứng kiến bà ấy tác hợp cho Bát aka và Ngưng Hương cách cách và Tình Xuyên hát một bài ( gảy đàn nữa) mà mình nghe quen lắm, không nhớ nổi tên là gì để tìm:(( Có ai biết thì giúp mình với! Thanks các bạn!
P/s: Còn 1 đoạn nữa khi Lương phi hát bên hồ (lúc bà định tự tử rồi dc Hoàng thượng cứu í mn), bài đó cũng hay mà......:(
OST của phim nghe hay quá trời mà không tìm dc đủ bộ, tiếc........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-1-2012 18:41:19 | Chỉ xem của tác giả
phim này phong ka đóng quá chuẩn lun!!!
mình cũng có coi BBKT, đặc biệt thích 4ka, phim này cũng vậy, iu 4ka nhất!!!
phim rất hay, xem đi xem lại hoài hok chán{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-4-2012 16:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Thích CTTN.
Dàn diễn viên quá ok. PTP với HTM thì ai cũng mạnh mẽ, cũng rất được. Còn DM, với ĐLA ai cũng xinh. Nhưng tội ĐLA, tuy cuối cùng có thể lấy Ung Chính nhưng không hề hạnh phúc, tỷ ấy cười rất đẹp.
DM trong phim nhìn rất xinh, rất xứng đôi với PTP.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-3-2013 11:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ngày xưa down cả bộ về xem, nào ngờ xem đến tập 7 hay 8 gì đấy phải bỏ dở vì theo dõi câu chuyện mà thấy mệt mỏi vô cùng

Mọi người bảo cặp đôi Tình Xuyên - 8 Ca dễ thương còn mình chỉ thấy quá lố 8 Ca trong lịch sử là đối thủ của 4 Ca, tức là cũng phải là người có tâm cơ, có thủ đoạn, có khí chất... thế mà lên phim như thằng trẻ con Còn Tình Xuyên thì hình như diễn hơi quá đà, ngoài vẻ cố tình tưng tửng ra thì chẳng thấy gì
Đấy là còn chưa kể câu chuyện có những tình tiết phi logic kinh khủng, ví dụ như việc làm giày trượt patin . Một cô gái bình thường ở thời hiện đại mà xuyên không về cái gì cũng biết, cái gì cũng siêu, xem phát nản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-3-2013 11:42:17 | Chỉ xem của tác giả
hay hay{:290:}{:275:}
r' thích phim này
đúng thể loại xuyên không mình thích
diễn viên lại đẹp
đúng là nhất cử lưỡng tiện >:o
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-3-2013 17:00:34 | Chỉ xem của tác giả
SuperPowerKitty gửi lúc 28-3-2013 11:19
Phim này ngày xưa down cả bộ về xem, nào ngờ xem đến tập 7 hay 8 gì đấy phải bỏ dở  ...

Đây là phim giả tưởng mà. Mã đã làm phim giả tưởng thì tình tiết nó cũng phải giả tưởng chứ. Nhất là khi Tình Xuyên là cô gái của hiện đại lại là người thích lịch sử nên dĩ nhiên nhiều cái Tình Xuyên biết là đúng rồi bạn ạ. Còn chuyện Cung Tỏa Tâm Ngọc thiên về chuyện tình của Bát Ca với Tình Xuyên nên đã giảm tối đa nhưng tình tiết tranh đấu rồi bạn ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-3-2013 09:52:47 | Chỉ xem của tác giả
coi phim thất tội tố ngôn quá, hết lòng hết dạ với tứ a ca, mà kết cuộc chẳng được hạnh phúc

thích câu nói trong phim "Hỏi thế gian tình ái là chi, Mà khiến đôi lứa thề nguyền sống chết". Tình cảm giữa bát a ca và tình xuyên thiệt là cảm động. Mà hình như tình cảm càng bị ngăn cấm thì nó càng mạnh mẽ quyết liệt ha?

tình xuyên đi đến đâu được người ta thích đến đó là đúng rồi, con gái thời hiện đại phải cá tính hấp dẫn hơn mấy cô nương nhu mì ki xưa chứ {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-3-2013 17:20:13 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 2-9-2011 09:34
C-zone Subbing Team

Project leader: tgn_82

trời ơi, mình biết trang này trễ quá, máy tính mình bị hư mất bộ phim này mà xem chưa hết thiếu từ tập 20 chán quá đi. nếu biết sớm một chút tải đủ phim là được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-3-2013 19:39:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước mình xem phim này được có một nửa phải dừng vì dài quá.
Bây giờ ngồi xem lại sao mà bấn Dương Mịch và Phùng Thiệu Phong quá.
Đang hóng là sắp có phần 2 thời hiện đại. Hóng hóng. {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách