Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cerberus
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Zone] Hurt- Christina Aguilera [tặng Nakata]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-4-2013 18:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình không phải là fan của X-tina nhưng là fan của bài này. Mỗi lần nghe bài này, bất giác lại rơi nước mắt. Thật sự cảm giác như bài hát đang kể câu chuyện của bản thân vậy, muốn bé mãi bên ba mẹ quá, không muốn trưởng thành tẹo nào {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-4-2013 19:40:38 | Chỉ xem của tác giả
giọng của chị Christina Aguilera có thể nói là đĩnh của đỉnh giọng mạnh khỏe kinh khủng
bài hát này thích lắm luôn ý nghĩa vô cùng nhưng mà sao không làm cái MV gốc, MV kia ý nghĩa lắm
nhưng mà cũng được cám ơn các bạn đã úp, có là vui rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-9-2013 18:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Bài này mình rất thích, cả ca sĩ, giai điệu và lời bài hát
Ca sĩ hát rất nội lực, diễn tả rất rõ các cung bậc cảm xúc, rất nhập tâm, lời bài hát thật hay và ý nghĩa.
Thật buồn. Đúng vậy, thời gian qua đi không thể trở về được. Vậy nên khi còn sống bên nhau hãy làm hết những gì có thể để sau này có chuyện gì xảy ra cũng đỡ phải hối hận như trong clip này.
Một bài hát rất hay và ý nghĩa, nhưng thật tiếc, link lại die.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-9-2013 15:32:05 | Chỉ xem của tác giả
bài này nghe rất hay và rất cảm động, giọng hát của Christina Aguilera lại đầy nội lực
Những khung bậc cảm xúc đượng diễn tả qua từng giai đoạn, đặc biệt là cao trào ở đoạn cuối
Xem mà thấy cũng đúng, cha mẹ làm hết cho con cái cuối cùng thì lại cô độc (đời người nó thế)
Nhưng mà st ơi, link die hết cả rồi mong fix lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-10-2013 14:08:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thix bài này của Christina, giọng hát cao vút, sâu lắng đầy tình cảm, một thời toàn lấy làm nhạc chuông rồi nghêu ngao hát, lâu lắm không nghe bài này, hồi mình còn đi học, toàn nghe miết, giờ về quê làm gần nhà rồi, nên cũng đỡ thấy nhớ nhà, thương ba mẹ hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-11-2013 21:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay ghê, nhưng mà buồn quá. X-Tina rất hợp với những bài tình cảm, nhiều cảm xúc. Chị ấy hồi xưa xinh mà bây giờ xem ở The Voice trong hơi béo nhỉ. Nhưng chị ấy chọn bài hay thật. Có bạn nào nghe bài Hoy tengo ganas de ti, X-Tina hát cùng một chú người Mexico chưa? Da diết lắm...{:176:}{:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-1-2014 13:25:59 | Chỉ xem của tác giả
bài nỳ cảm động wa', mà s link lại die mất rùi
ko bik có ai như mình ko, mình thấy tội cái người cha đóng trong mv wa', ko bik là ai vậy nhỉ
cái mv nó xúc động mà có nhìu hàm ý thật sâu xa, ko chỉ đơn giản là nói về 1 người cha và cô con gái,thật đáng suy ngẫm
còn về giọng của chị Xtina thì miễn bàn rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-2-2014 00:08:45 | Chỉ xem của tác giả
christina đã truyền đạt hết cảm xúc dạt dào nhất có thể vào bài này  - Hurt, một trái tim đang đau khổ, mang đầy hối hận khi biết đã đánh mất người mình yêu thương.
Người con gái trong bài hát đã đau khổ, muộn màng nhận ra rằng những đau khổ mà cô gây ra trong tình yêu giờ đây lại đang bóp nghẹt trái tim cô, cô mong thời gian quay lại, cô có thêm cơ hội để khiến mọi chuyện có thể khác đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-12-2016 13:02:17 | Chỉ xem của tác giả

cái bài này nghe nhiều rầu

cơ mà nghe lại vẫn thấy hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách