Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Kung Fu Panda 2 (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-1-2012 14:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình có bức hình rất thú vị chụp được khi xem phim ^^ Các bạn xem thử nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-1-2012 11:54:12 | Chỉ xem của tác giả
=)) Thích bạn công thích bạn công =)) Cứ có cảm giác rất hài =))
Kungfu Panda 2 rocksss \m/ ~~~
Thanks Subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-2-2012 01:13:32 | Chỉ xem của tác giả
Tkans Subteam nhiều nè...

Thích phim này cực, chỉ chờ có phim ra là down về xem ngay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-2-2012 22:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ của Po vẫn còn sống đúng không hả mọi người... cái phu nhân có nốt ruồi đấy...
Yêu cái đoạn mà bác vịt với bí quyết bí truyền "bí quyết là không có gì cả"  tìm thấy Po trong rổ rau củ thế... nhìn xinh ơi là xinh.. Mà nước ngoài họ lồng tiếng đỉnh nhể...
nhân vật Răn cài hoa (quên béng tên rồi) của Lucy Liu hình như rất ít có cơ hội "nói" nhỉ... chủ yếu vẫn là Po và Tigress thôi...

Hôm nọ vừa xem "vết đốt của bọ cạp", ối giời là buồn cười nẫu cả ruột ra ạ... =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 26-2-2012 20:54:38 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi sao link die hết rồi. Hồi trước thì down được nhưng bây giờ không down được nữa.

Bình luận

do luật bản quyền nên MF xóa file bạn ạ, bạn down Fshare nhé ^^  Đăng lúc 26-2-2012 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 28-2-2012 18:48:30 | Chỉ xem của tác giả
phim panda 2 này xem hay lắm.                                                                     
mình đi xem phim này rùi mà vẫn muốn xem lại.                                                                                 
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-3-2012 13:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Ùi, có bản HD rầu, mừng chết mấc, down về liền :x :x :x!!~~ Cảm ơn subteam nhiều nhiều!!! Yêu subteam lắm lắm luôn :x.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-5-2012 21:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Down phim từ khi mới ra nhưng lại lười xem, rốt cuộc tối hôm nay mới xem hết...vốn dĩ mục đích ban đầu xem xong rồi xóa đi đỡ chật ổ đĩa, thế nhưng, sau khi kết thúc lại thấy hối hận, tại sao mình không thưởng thức từ lúc mới down về.
Cứ ngỡ phần 2 cũng chỉ hài hài, vui vui như phần 1 nhưng phần 2 hay và cảm động hơn rất nhiều. Khoảng khắc Po tĩnh tâm đan xen dòng kí ức về quá khứ bất hạnh, về người cha quyết liều mạng để bảo vệ con, về người mẹ cố gắng phá vòng vây những hàm răng nhọn hoát chĩa về phía con mình...Trong một thoáng, Po đã vô cùng đau khổ...nhưng cậu thật may mắn, vì bên cạnh cậu là một người vô cùng am hiểu về nhân gian, "câu chuyện của ngươi có thể không có một khởi đầu hạnh phúc, nhưng điều đó không hề ảnh hưởng đến việc ngươi sẽ trở thành con người như thế nào", "ngươi chọn trở thành người như thế nào?"... bắt đầu có thể là đau khổ, nhưng chuỗi hạnh phúc thời gian sau đó mới đáng để khắc lại trong tim. Cậu khác với kẻ thù sát hại gia đình mình, Thiên - chỉ nhớ lại những lúc bắt đầu đau khổ mà không để ý đến quãng thời gian hạnh phúc bên cha mẹ, cứ sống và mãi ôm mối hận ấy...Cơ mà phải nói tạo nên hiệu ứng tốt thế này một phần lớn nhờ vào nhạc nền, rất hay, nhạc phim hoạt hình 3D mình ấn tượng sau how to train your dragon :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-7-2012 16:10:52 | Chỉ xem của tác giả
hơ ...
link MF ( kể cả SD và HD) đều bị delete hết rồi, xin chủ thớt cập nhật lại.
ạ !
download bằng các link khác chắc em gãy cổ mất
giúp giùm đi, xin cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-10-2012 15:43:11 | Chỉ xem của tác giả

hum trước xem lại trên starmovie hay quá
lại down về xem lại
công nhận bộ này hài thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo