Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: phuongha109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] ♥ Always love Monday Couple ♥ | Turn off the TV ~~ ♥ |

[Lấy địa chỉ]
101#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 16:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Tin tự nóng hổi vừa thổi vừa ăn =)))

Song Ji Hyo từ chối trả lời câu hỏi liên quan đến Gary

Hôm nay, nữ thành viên duy nhất của chương trình RM Hàn Quốc đã có mặt tại Hong Kong để tham gia buổi lễ khai chương Coach Store. Tuy đây là lần thứ 3 trong tháng cô đặt chân đến HongKong, nhưng sức hút của cô vẫn không hề giảm. Cô đã thu hút đến hơn 500 fans đến buổi lễ. Khi cô vừa xuất hiện, những tràng pháo tay vang lên không ngớt, toàn hiện trường đều hét tên người bạn trai thứ hai "Kang Gary" khiến cô thấy ngại ngùng nhưng không giấu được sự phấn khích và nụ cười ngọt ngào. Khi được hỏi được mời đến HongKong 3 lần trong 1 tháng, cô có cảm thấy mình thực sự rất nổi tiếng. Cô nói "Có rất nhiều người chào đón tôi, thật sự cảm ơn mọi người rất nhiều!"

Khi được hỏi Gary có hẹn hò riêng với cô không?! Ji Hyo lại xin được từ chối trả lời câu hỏi này và bất giác nở nụ cười vô cùng ngọt ngào :">

Nhắc đến "tội danh xinh đẹp" trong tập RM phát sóng tuần trước, Ji Hyo cười nói: "nếu mọi người thấy tôi thực sự có tội này thì thật sự cảm ơn mọi người, tôi sẽ cố gắng giữ gìn nó"

PV: sắp tới Gary sẽ tổ chức một buổi concert tại HongKong, cô có tham gia làm khách mời?

JH: trước hết tôi muốn chúc mừng oppa có thể đến HongKong tổ chức concert. Hôm đó tôi bận lịch quay phim nên ko thể tham gia được. Nhưng tôi sẽ ở HQ cổ vũ cho anh ấy."

PV: mọi người đều nói cô là mỹ nữ đẹp tự nhiên, cô thấy sao?

JH: cảm ơn mọi người đã khen ngợi, có thể do nghệ thuật hoá trang bây giờ rất tốt. Cảm ơn họ!

PV: bây giờ đang có cuộc bình chọn "cặp đôi đẹp nhất", cô có mong được cùng với Gary nhận giải thưởng này không?"

JH: nếu có thể nhận giải thưởng này thì tôi rất cảm ơn, mong mọi người tiếp tục ủng hộ."

Cr: on.cc东网专訴
Via: 周一情侣贴吧官博

cre: FC Monday couple VN

Bình luận

Bất giác cô ấy nở 1 nụ cười vô cùng ngọt ngào <3 Làm sao sống nổi vs 2ng đây? Mong cả 2 a c đều thàh côg hơn nứa trog sự nghiệp và trong cs cá nhân :x  Đăng lúc 12-12-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 17:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Ep 165 có 1 sự giống nhau không hề nhẹ

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 20:35:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep 165

cre; tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 20:59:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep 165

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:16:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep 166 moment cứ tấp nập

cre: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:19:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep 166 nhìn nhau đắm đuối ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:20:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep 166 siêu cute Mong Ji và Galy ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:22:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ep 166 siêu cute Mong Ji và Galy ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:23:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dành post này cái mai edit sau
ep 166 siêu cute Mong Ji và Galy ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:26:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chốt page rất nhiều năm sau nếu nhìn lại ngôi nhà này chắc sẽ tự hỏi thì ra cũng có lúc mình yêu như vậy

1 tình yêu mà sau này có lẽ sẽ có nhưng không thể nhiều vậy

MC tình yêu của tôi bạn là tất cả hôm qua hôm nay và mai sau

Bình luận

hehe em cũng tự thần quần em đẹp nữa :), bữa qua em lên face nghe nói 2 anh chị đi ăn riêng đấy chị ơi  Đăng lúc 14-12-2013 05:13 PM
Quầncủa e đẹp quá :x Ss cũng đang bấn loạn vì fancam đầy, khi fan hô tên gary chị ngơ 1tẹo rồi cười kiểu rất vui ý :)))) yêu quá đuê:3  Đăng lúc 12-12-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách