Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: apple_luvbee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Aniltita | Bee , Charebelle & Boats

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2014 14:32:13 | Chỉ xem của tác giả
joo_fighting gửi lúc 6-2-2014 10:19 AM
Ui cuối cùng 2 n'ek t thih1 đã đóng chung trong 1 lakorn, nhưng mà sao nhìn hình fitting n ...

Tớ cũng khá bất ngờ lúc biết lakorn mới của Bee lại đóng chung vs Chare. Tớ đoán là có khối bạn xem today cũng thik cả Bee lẫn Chare như bạn,nên lần này 2 chị đóng chung là thú vị lắm đây
Trong lakorn này Bee vào vai công chúa Khomer cổ (Anil Tita). Anil Tita sau một lần đc Sinthu(Boats) cứu đã đem lòng yêu anh ý.Tuy nhiên Sinthu bị hại và chết sớm. Anil Tita đã dùng phép thuật đen tối duy trì sắc đẹp và tuổi trẻ để trở về kiếp sau (thời hiện đại) tìm Sinthu - lúc này có tên mới là Jak Ra. Không may là ban đầu Jak Ra ko hề nhớ ra Anil Tita - Chomsurang (tên thời hiện đại của Anil Tita) là ai. Jak Ra và Jaerai( Chare) yêu nhau ở hiện đại. Vì vậy dĩ nhiên là Bee và Chare lần này sẽ ở 2 đầu chiến tuyến giành nhau anh Tóc Dài rồi
Tớ là tớ ko thik anh Boats. Nói thẳng ra là chẳng thấy ưng mắt tý nào Ko hiểu anh này tốt số kiểu gì mà đc đóng chung vs 2 nữ chính vừa xinh vừa tài. Mong là trong lakorn anh sẽ thể hiện tốt.
Lakorn này còn có sự xuất hiện của cô Ple là mẹ của Namphon trong Dòng máu phượng hoàng và là bà ngoại của Dork Soke trong Chuyện tình lọ lem.Nhưng xem chừng thì lần này cô Ple về phe Bee thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2014 14:50:42 | Chỉ xem của tác giả
Clip phỏng vấn:

Bee

Chare

Rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2014 14:57:24 | Chỉ xem của tác giả

Rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2014 15:07:45 | Chỉ xem của tác giả
anhhuyen2410 gửi lúc 10-2-2014 09:18 AM
Ôi Chare lại đóng phim mới à. Hai nữ diễn viễn từng đóng với Pong nhưng phim này lại ...

Fim này xoay quanh Anil Tita nên nam chính ko thể là Pong đc.
Với lại tớ cũng ko thik Pong làm p'ek trong 1 lakorn có cả Bee lẫn Chare,như thế thì 1 trong 2 chị sẽ ko có HE.
Nếu PongBee tái hợp( mà 2 ac tái hợp càng sớm càng tốt ) thì tớ mong cứ chỉ là 2 anh chị vs nhau thôi.
Từ hồi Devil Rose đến giờ Bee chưa có cái HE thực sự nào cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-3-2014 17:00:19 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 10-3-2014 02:32 PM
Tớ cũng khá bất ngờ lúc biết lakorn mới của Bee lại đóng chung vs Chare. Tớ đoán l ...

hơi bị thất vọng vs p'ek lun áh, ch5 đâu thiếu các anh trai vừa đẹp vửa diễn tốt (hơi bị ngán Pong nhưng mà thấy ảnh vẫn xứng vs 2 ng đẹp) ủa mà film đang way hả bạn?

Bình luận

chắc là sắp chiếu rồi bạn ạ ^^ mình cũng đang hóng fim chiếu quá  Đăng lúc 11-6-2014 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2014 07:59:27 | Chỉ xem của tác giả
joo_fighting gửi lúc 10-3-2014 05:00 PM
hơi bị thất vọng vs p'ek lun áh, ch5 đâu thiếu các anh trai vừa đẹp vửa diễn tốt (h ...

Ừ,tớ cũng thấy nản vs anh nam chính. Anh này chơi guitar bass trong The Yers nên để quả tóc dài thế mình còn thông cảm đc. Nhưng cái thần thái trông cũng nhợt nhạt hời hợt quá. Cảm giác lúc nào Bee cũng phải là ng` chủ động lúc quay vs anh này. Mà tớ thì ko thik kiểu ty mà con gái nắm chuôi tý nào

Pong mà xuất hiện trong này thì ko ổn tý nào. Nếu thế đến 9/10 là Pong cặp vs Bee,hehe. Thế thì fan của PongChare lại ko vui rồi 2 chị lại bị đem lên cân.Tớ mong PongBee có 1 lakorn mới kiểu hiện đại hơn,hoặc nếu làm lại cái Pitsawat cũng đc. Mặc dù biết chả đc đâu nhg tưởng tượng thế cũng chả mất gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2014 08:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Fitting cho Anil Tita

Bắt đầu từ 9:00
Trông Bee cầm con trăn ngộ thật.Mà ta thấy Bee dũng cảm ghê gớm

truebankstv
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-5-2014 12:41:51 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy chị Bee đóng lại phim tưởng chị ấy "nghỉ chơi" diễn xuất rồi chứ. Trông chị vẫn kiều diễm như xưa. Phim này có cả Charebelle đóng nữa. Anh nam chính nhìn lạ chưa xem anh ấy đóng phim bao giờ.

Bình luận

chỉ có engsub thôi bạn à.nhg fim có nội dung thú vị lắm,chính fim này mà Bee đc đề cử cho Nataraja 5th.Bạn xem ko mình share link cho ^^  Đăng lúc 11-6-2014 05:50 PM
Vay phim do co vietsub ko ban  Đăng lúc 11-6-2014 10:33 AM
bạn xem Ruan Saneha của Bee năm 2013 chưa ^^  Đăng lúc 2-6-2014 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-5-2014 18:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Thích Bee với Pong hơn, mình khộng thích anh này phải chi cắt tóc ngắn để dài thấy kỳ kỳ sao óa dù gương mặt anh ấy rất hút hồn
Phim này dù sao mình cũng thích Bee mà không phải chỉ mình Bee mà cò có Chare nữa hóng gê hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2014 15:08:29 | Chỉ xem của tác giả

Bee IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách