Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Spica
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoan! Anh Yêu Em | Orange Quất Tử

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-8-2013 08:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay.anh Lăng Khiên trong truyện rất chung tình.Mình thấy tính cách của anh này trong truyện được xây dựng rất đặc biệt khác với nam chính trong các truyện khác mà mình đã được đọc.Anh yêu chị chỉ  qua 1 lần gặp gỡ.Mặc dù anh yêu chị nhưng trong lễ cưới của 2 người anh lại để cho chị ra đi vì chị không có tình cảm với anh.Trong suốt mấy năm trời anh vẫn luôn yêu chị,một tình yêu âm thầm nhưng lại vô cùng mãnh liệt.Cuối cùng 2 người cũng được ở bên nhau và có một gia đình hạnh phúc.  Thank chị Spica đã post truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-8-2013 11:44:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Spica gửi lúc 9-12-2011 21:47
Chương 10. Không khỏi tức giận

Hai ngày sau, Lăng Khiên cũng gọi điện cho Đồng Yên  ...

Đọc chương này sao mình thương Lăng Khiên quá! Yêu Đồng Yên như vậy mà k thổ lộ, chịu khổ một mình... Tình yêu này đáng thương quá!
Nhưng m nghĩ rồi Đồng Yên cũng sẽ cảm động mà yêu lại anh thôi. Cảm ơn bạn đã post truyện nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-8-2013 16:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay m đọc xong rồi. Truyện hay lắm, LK sủng ĐY quá luôn!
Thích tính cách của LK, yêu sâu sắc chung thuỷ không lung tung lộn xộn, thích Đồng Yên tình cảm nhưng cũng rất lý trí, biết tiến biết lui và nhận ra được tình cảm chân thật của LK.

Cảm ơn bạn đã post truyện nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-8-2013 20:02:57 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay, nhưng nó khiến mình nh phen đau lòng, vì nếu mình là ĐY, mỗi lần thấy LK ho và đau vì hút thuốc, mình sẽ tìm mọi cách ngăn cản, chứ k phải chỉ xoa xoa cho qua... những lúc đọc đoạn LK bị đau, mình cũng thấy rất xót xa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-1-2014 00:47:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Truyện ngôn tình đầu tiên mà mình đọc nên dù nội dung không mới nhưng đây vẫn là truyện mà mình yêu thích nhất. Tình cảm mà Lăng Khiên dành cho Đồng Yên thực sự quá đẹp. Anh biết cô và Tiếu Diệc Trần khó có thể trở lại bên nhau nữa nên ra sức kéo cô lại về phía mình, buộc cô phải quay lại nhìn anh, bước vào cuộc đời anh. Anh không muốn cô phải đau khổ thêm nữa. Đã nhiều năm như vậy rồi anh cũng không muốn phải chờ đợi thêm nữa. Anh yêu cô nên anh muốn cô thuộc về anh, điều đó đâu có gì sai trái. Có thể là ích kỉ nhưng anh biết mình đang làm gì, anh không bao giờ làm những điều mà cô chưa muốn, anh không bao giờ bắt ép cô, phải chăng chỉ là tạm thời nhốt cô lại một chỗ để cô ngoan ngoãn mà thôi. Cuối cùng điều gì phải đến cũng đã đến. Đáp lại tấm lòng chân thành của anh, cô đã yêu anh. Đã không còn vấn vương đến Tiếu Diệc Trần nữa. Anh Tiếu à, đến khi mất đi rồi anh mới thấy cô ấy đáng quý như thế nào, lúc ấy có phải đã quá muộn rồi không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-1-2014 00:28:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Haha hay quá, đoạn cuối hài vô cùng hihi.
Anh bạn tiểu Lăng mập mạp bị chơi một vố quá đau, thương quá ý.
Truyện khá ngọt, nhiều tình tiết hài. Thích cách mở đầu của tác giả lắm.
Thank author.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách