Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [Panda Động] Tân bạch phát ma nữ truyền/ 新白发魔女传/ Ngô Kỳ Long, Mã Tô [Vietsub Ep 42 End]

[Lấy địa chỉ]
3301#
Đăng lúc 3-11-2012 23:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Bee gửi lúc 3-11-2012 23:20
mí đoạn cần coi là cảnh muz muz huh cưng
ss cũng thinh thích  mí cảnh đó
ep4  ...

bé nào mà ghiền phim này vậy sis?? Hú bé đó cho em mần wen 1 phát nào
Mèn ơi!!!! tới bây giờ em mới biết phim này nhìu người coi lắm nha, mà chơi toàn là tàu ngầm, coi ko bình luận. Hồi sáng đi xe buyt về quê, ngồi kế bên em là 1 bạn học trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên, ngồi nói chuyện cho đỡ chán, nói wa nói lại 1 hồi trúng dzô chủ đề phim này, ôi!!!!! mở máy 888 khí thế, bạn ấy nói cả phòng đều thix phim này, có ep nào hóng ep đó. Chỉ tiếc 1 điều là bạn ấy coi bên Dan, em có hỏi bạn có vào kites ko??? Bạn ấy nói có vào nhưng chủ yếu hóng bình luận là chính
hazzzzzzz!!!!!!!! TNH chuẩn bị thoát y khi nào thế sis, em thấy ngụp lặn xong rầu mất áo mà, anh Trác thắng hồi nào, chị Luyện thua chổ nào chứ
Hiện tại chỉ biết nữ chính thoai sis ah, hok biết nam chính, thấy tạo hình rừng rú dzô cùng, nếu có em cũng coi thử như thế nào cho biết hehe. Tụi bên TQ nó cứ đòi sis Tô đóng nó mới chịu cơ, ôi!!!! khổ thế hahaha{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3302#
Đăng lúc 3-11-2012 23:48:51 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 3-11-2012 23:35
bé nào mà ghiền phim này vậy sis?? Hú bé đó cho em mần wen 1 phát nào
Mèn ơi!!!! t ...

thế em đã rủ rê bạn đó vào bình loạn với tụi mình hông
ss đoán là bạn ấy kết 2 ẻm chính rùi
chứ mà bạn ấy chê ẻm nào... mèn ui, ss ko tưởng ra được cí cảnh cưng rút kiếm đâm bạn ấy 1 cái ọc
bi chừ ss phải suy nghĩ lại coi phải tại cưng hông, seo mng coi mà ít bình loạn
mừ nhắc tới ss muốn coi lại tập LNT nằm mơ thấy TNH quá, cái ôm đó hổng biết dùng từ gì để tả
khi coi thì thấy nhoi nhói tim.
mừ nhỡ del rùi
ôi ẻm HD của ss. biết tới chừng nào ss mới down dzìa hết 40ep
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3303#
Đăng lúc 4-11-2012 00:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Bee gửi lúc 3-11-2012 23:48
thế em đã rủ rê bạn đó vào bình loạn với tụi mình hông
ss đoán là bạn ấy kết  ...

Tự nhiên sis del hết chi vại, để đó chừng nào tải dc HD thì hãy del SD, cái này là tội ham hố HD nên bây giờ mới thế
huhu tại sao lại là em chứ, em chỉ phát động phong trào đốt động thâu mà, đâu có làm gì tội lỗi đâu. Cái bạn hồi sáng í, bạn nói rằng coi lúc đầu rất kết anh Trác với chị Luyện, về sau thì cả phòng chọi dép anh Trác bênh chị Luyện, rầu kết anh Kha......nói chung là 88 nhìu lắm, y như là 2 bà tám họp thành cái chợ trên xe vậy đó. Em có hú bạn ấy dzô, bạn ý nói lè nhất định sẽ dzô. Nhưng bây giờ vô thì hơi chán nhỉ???? Bạn ý còn bảo cái trình độ đu live bên kites quá dữ bên DAN đấu ko lại
Em hỏi sis, cái bạn ghiền phim này mất ăn mất ngủ là bạn nào mòa sis ko thèm trả lời nha, tính ém 1 mình hả, giận lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3304#
Đăng lúc 4-11-2012 00:16:36 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 4-11-2012 00:00
Tự nhiên sis del hết chi vại, để đó chừng nào tải dc HD thì hãy del SD, cái này là ...

đúng là đu live có cái thú của đu live há cưng
mỗi lần đu xong vào chém khí thế mừ có hiểu gì đâu,
nào là ghét nv nì, iu nv kia
rùi đoán tá lả
nghỉ lại méc cười há
bữa nèo cưng kiếm phin nào kha khá réo ss đu với nhá
bi chừ lại muốn đu theo phim từ ngày họ bắt đầu khai máy cơ

bạn ấy vào lúc nào hổng kịp
như ss giờ nà giờ hóng lại ep1 của HD nà
à cí bé thức trắng đêm có nick là Thanh_Thu
p/s: 88 thế nì có bị mọt túm cổ hông cưng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3305#
Đăng lúc 4-11-2012 01:21:51 | Chỉ xem của tác giả

http://player.youku.com/player.php/sid/XNDY4OTQ0ODEy/v.swf

muốn nói lời chia tay với bộ phim này
nhưng hông nở
Tân Bạch Phát Ma Nữ sẽ ở trong tim mình mãi

Bình luận

em cũng vậy tỷ tỷ ah. Nhớ Long ka quá trời. Cứ lướt đi lướt lại từ đầu. Tỷ ơi nhà mình có sub phim hướng về tiền tuyến... của ka hok. Thèm đu live wa  Đăng lúc 4-11-2012 08:07 PM
hảo hảo!!!!!!!!!!!!! ;))  Đăng lúc 4-11-2012 10:39 AM
cái clip đẹp quá ss ui. :x  Đăng lúc 4-11-2012 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3306#
Đăng lúc 5-11-2012 00:15:53 | Chỉ xem của tác giả
{:303:}coi xong 36 đến 40, mấy tập này chủ yếu nói về VĐ, MDX và CTN nhiều quá, ít nói về Trác ca và Luyện tỷ của ss ghê zạ
Tập mà 2 anh chj gặp lại á, nói chuyện đc có mấy câu, Trác ca vì bảo vệ Luyên tỷ mà nói ra những câu nghe đau lòng quá chaj, cả 2 đứng đó điều đau lòng hết, mà ko biết làm gì luôn.
{:265:}{:265:}{:265:}Tình yêu của tôi thế là kết thúc theo mấy câu đó hay sao nhỉ
Nhà cửa gì từ khi hết fim, nó cũng hết người luôn là seo nè, có ai ko, ss Bee, bé cá và mấy em kia đâu rồi nè...

Bình luận

thì đó coi cảnh đó tức quá chừng mà, máu lên tới não á :(  Đăng lúc 5-11-2012 11:39 AM
hix lúc e ngồi time cái ep 40 là e ghét anh TNH lun đó tỷ, ai bỉu làm LNT đau long chi tội ghê lun  Đăng lúc 5-11-2012 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3307#
Đăng lúc 5-11-2012 12:24:57 | Chỉ xem của tác giả
tiểulinh gửi lúc 5-11-2012 00:15
coi xong 36 đến 40, mấy tập này chủ yếu nói về VĐ, MDX và CTN nhiều quá, ít nó ...

hix!!!!!!!! ngày nào mà mụi chẳng dzô đây, dzô rồi lại ra
Thoai mà, tỉ ức chế làm gì cho hại não, em wa bên baidu đọc mấy bài ức chế của mấy bạn bên đó mún chóng mặt theo. Ở bên china bây giờ fan của chị Luyện nhìu vô đối, tụi nó chọi dép biên kịch ko tiếc tay, nói nào là sao mà càng ngày phân cảnh của LNT ít quá, Cảnh Thiệu Nam với Hà Ngạc Hoa án hết màn hình nhìn phát mệt (hahaha cái này là mụi có đồng minh bên china rầu), rồi thì đổi tựa phim thành "Võ Đang Truyện" hay là "Quế  Vương truyện" luôn đi....v.....vv.....
Tụi fan bên TQ cũng dzui nhẩy??? Lúc đầu phim chưa chíu chê nữ diễn viên chính này nọ, bây giờ thì.......ui mệt não. Hehehe mụi nghe đồn đang quay bản điện ảnh của phim này, do Phạm Băng Băng đóng vai LNT, cái này còn dzui dữ nữa, chưa chi thấy mấy bạn bên đó cầm dép chọi khí thế (hềnh như mấy bạn TQ thix chọi dép trước rồi từ từ coi sau){:438:}. Em cơ bản ko thix PBB cho lắm, nhưng nếu có thì cũng xem thử như thế nào, dù sao thì điện ảnh với truyền hình có gì phải so sánh chứ, khác nhau 1 trời 1 vực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3308#
Đăng lúc 5-11-2012 13:46:21 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 5-11-2012 12:24
hix!!!!!!!! ngày nào mà mụi chẳng dzô đây, dzô rồi lại ra
Thoai mà, tỉ ức chế làm  ...

bên TQ tụi nó theo trào lưu đó em, cảm thấy Luyện tỷ đóng hay thì sẽ khen hết lời, những nv kia điều chê hết, nó giống tỷ đấy tỷ cũng thấy thế, 4 tập sau thấy toàn chiếu ai đâu ko à, còn 2 tập cuối nghi chắc là cũng vậy quá. Dạo này tỷ hận TRác huynh làm đau khổ Luyện tỷ, mà tỷ lại nhớ Tứ gia làm Nhược Hy hạnh phúc, hahaha bi khìn rồi em ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3309#
Đăng lúc 5-11-2012 19:01:52 | Chỉ xem của tác giả
hoathang2 gửi lúc 28-10-2012 23:07
huhu mạng cà zựt

Trác ca die sao?????????????

phim hướng về tiền tuyến ss cũng hổng biết khi nào có sub nữa
ss cũng giống cưng á, ngồi hóng subteam nhà mình thui
cưng muốn rõ thì hỏi bé BCA nhá
mừ cưng muốn đu live sao, thích đu live rùi huh {:273:}
ss biết có cái link bên Giang Tô hà.
hum nay bên đó chiếu tới tập 20-22 rồi
{:278:}  tầm 6h45 PM bên mình là có, mỗi ngày chiếu 2 tập
thích thì cưng đu theo há

http://tv.cntv.cn/live/jiangsu

Bình luận

down được HD chưa cưng ơi, tỷ vẫn seed HD từ tập 1 luôn đấy, nhưng chỉ seed ban ngày thôi nhé :D  Đăng lúc 6-11-2012 10:51 AM
mà fim đó hay ko tỷ, em thấy chiến tranh em làm biếng coi quá  Đăng lúc 5-11-2012 10:01 PM
hỏi em em cũng ko rõ nữa là. :)) Chỉ dám hứa vs nhà mình là sẽ làm bộ đó thui, còn khi nào thì e ko nói trước được. Dạo này ko có nhiều time onl để đu PJ mới. :P   Đăng lúc 5-11-2012 09:30 PM
cảm ơn tỷ nhìu nhìu. Mấy hôm nay em cứ lang thang tìm thông tin của kaka. Tự kỷ quá đi mất tỷ ah  Đăng lúc 5-11-2012 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3310#
Đăng lúc 6-11-2012 20:31:47 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Tan.Bach.Phat.Ma.Nu.Truyen.E41.SD.mkv

[Vietsub] Tan.Bach.Phat.Ma.Nu.Truyen.E42.SD.mkv

mụ him mà... là đi off tui bóp cổ pà chết tươi đấy =))

Bình luận

aaaaaaaaaa mất tem rầu  Đăng lúc 6-11-2012 09:35 PM
tks subteam  Đăng lúc 6-11-2012 08:35 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nhoxsongngu + 5 đá đít chê phm nè!!!
boconganhpp + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao