Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhatthuy2105
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Pinocchio 피노키오: Park Shin Hye, Lee Jong Suk

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-11-2014 19:33:36 | Chỉ xem của tác giả
(Pinocchio) Lee Jong Suk nói rằng 'Park Shin Hye đủ đáng yêu làm rung động lòng người'

Nam diễn viên Lee Jong SukPark Shin Hye đã khen ngợi nhau tại buổi họp báo cho bộ phim truyền hình SBS, "Pinocchio".

Ngày 06 thang 11 tại tòa nhà Mokdong Sagu SBS tại Seoul, Lee Jong Suk phát biểu đầy sự ngưỡng mộ: "Cô ấy rất đáng yêu. Thật đấy. Khi tôi đóng những cảnh với Park Shin Hye, tôi nói với cô ấy rằng cô ấy thật đẹp. Thế là, cô ấy liền nói rằng đó chỉ là lời khen miệng lưỡi, nhưng tôi nói cô ấy đẹp vì cô ấy thực sự xinh đẹp mà. Cô ấy luôn nói với tôi đừng nói dối nữa, nhưng tôi nghĩ rằng cô ấy là đủ độ dễ thương khiến người ta say mê. "

Kế đó, Park Shin Hye khen ngợi Lee Jong Suk rằng cô đã nhìn thấy vẻ đẹp quyến rũ tương tự như Lee Bo Young đã thấy trong nam diễn viên khi 2 người quay bộ phim truyền hình "I Hear Your Voice''.

Nữ diễn viên cho biết, "Anh ấy rất tuyệt vời. Tôi đã xem một cuộc phỏng vấn mà tiền bối Lee Bo Young đã làm trước đây. Tôi nhớ cô ấy liên tục khen ngợi anh ấy," Anh ấy rất đáng yêu. "Anh ấy có cách ứng xử cũng rất tuyệt vời. Tôi nghĩ người thực sự tạo không khí trong trường quay là Lee Jong Suk. Anh ấy chắc hẳn mệt mỏi lắm, nhưng anh ấy lúc nào cũng tràn đầy năng lượng. Tôi cũng đang tận hưởng việc quay phim (vì anh ấy). "

Cô cũng ám chỉ những vẻ đẹp mà người xem có thể có thể nhìn thấy từ Lee Jong Suk khi anh đóng vai Dal Po, làm tăng sự mong đợi cho bộ phim.

Park Shin Hye nói: "Trái tim tôi đang dao động theo thời gian bởi vì tôi nhìn thấy một khía cạnh tuyệt vời của Dal Po. Tôi nghĩ rằng nó cũng sẽ được chuyển tải thông qua camera. Hãy dự đoán một sự kết hợp tuyệt vời giữa hai chúng tôi."

Bộ phim mới của SBS "Pinocchio" sẽ được ra mắt vào ngày 12 tháng 11 lúc 10:00 KST.

Sr: http://www.allkpop.com/article/2 ... o-fall-in-love-with
V-trans: thư[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-11-2014 07:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu hu, ngày mai phim chiếu rồi mà giờ này khu Kdrama vẫn chưa thấy thớt phim đâu hết, buốn quá đi. Không lẽ Kitesvn không định sub phim này hả ta, huhu, thấy phim cũng được mọi người quan tâm lắm mà.
Mai chiếu phim rồi, mai chiếu rồi, từ mai là có thể hóng Hye heo mỗi tuần rồi, mừng quá. Hy vọng phim thành công, đừng để quảng cáo um sùm rồi rating không như mong đợi thì buồn. Hye heo cố lên.

Bình luận

Cám ơn bạn nhiều nha, mừng quá  Đăng lúc 11-11-2014 09:17 AM
Thread phim bên K-drama đây nha bạn.  Đăng lúc 11-11-2014 09:11 AM
http://kitesvn.com/thread/-sbs-2014-cap-doi-trai-nguoc-pinocchio-lee-jong-suk-park-shin-hye-kim-young-kwang-lee-yoo-bi-433418-1-1.html  Đăng lúc 11-11-2014 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-11-2014 15:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jong Suk, Park Shin Hye mời người hâm mộ xem tập đầu tiên của ''Pinocchio''

Nam diễn viên Lee Jong Suk và nữ diễn viên Park Shin Hye đã kêu gọi người hâm mộ xem tập đầu tiên của bộ phim "Pinocchio" được phát sóng vào ngày hôm nay.

Lee Jong Suk và Park Shin Hye cùng chụp một bức ảnh và cầm một quyển phác thảo với nội dung " "Pinocchio" đã bắt đầu, phát sóng vào ngày hôm nay ngày 12 tháng 11! Chúng tôi hy vọng bạn sẽ xem nó!" được viết bởi Park Shin Hye.

Trong ảnh, hai diễn viên trông rất trìu mến với nhau, tạo sự chú ý từ khán giả và dự đoán về chemistry của họ trong phim.

"Bộ phim sẽ bắt đầu phát sóng vào ngày hôm nay. Các diễn viên và nhân viên đang cố gắng hết sức mình để thực hiện bộ phim tốt nhất. Chúng tôi hy vọng nhiều người có thể thưởng thức nó", đội ngũ sản xuất phim truyền hình nói.

"Pinocchio" kể về một chàng trai sống dưới một cái tên giả và một cô gái bị "hội chứng Pinocchio", sẽ làm cho cô không thể nói dối. Nhân vật của Lee Jong Suk là Choi Dal Po và Park Shin Hye là Choi In Ha.

source: kpopherald
trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-11-2014 18:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jong Suk và Park Shin Hye quảng bá Pinocchio trên Twitter với ảnh selfie dễ thương

Lee Jong Suk cài một bông hoa lên mái tóc của mình chỉ dành cho bạn. Hai diễn viên hàng đầu của bộ phim truyền hình mới nhất của đài SBS Hàn Quốc Pinocchio quảng bá dự án của họ trên phương tiện truyền thông xã hội hôm nay. Park Shin Hye chụp 1 tấm ảnh slefie thân thiện của mình cùng ngôi sao Lee trên phim trường. Nam đồng nghiệp của cô cài một bông hoa trắng đáng yêu lên mái tóc khi hai người hi vọng khán giả xem tập phim thứ hai của bộ phim.

"Trên mái tóc của anh ấy, một vũ trụ đẹp nở hoa trong Cheongsang-do. Bác Dalpo và cháu In Ha ... Xin hãy lại xem Pinocchio tối nay! Hình ảnh này đã được đăng tải với sự cho phép từ bác Dalpo. Bow", Park đã ghi trong dòng chú thích.

Tập phim ra mắt đã nhận được rating 7,8% và đứng thứ hai trong xếp hạng.

Pinocchio nóivề cuộc đời của phóng viên trẻ. Park Shin Hye chứng Pinocchio với trục trặc dữ dội.

Sr: http://www.dramafever.com/news/l ... r-with-cute-selfie/
V-trans: thư[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-11-2014 17:24:41 | Chỉ xem của tác giả
Thư-chan gửi lúc 14-11-2014 06:06 PM
Lee Jong Suk và Park Shin Hye quảng bá Pinocchio trên Twitter với ảnh selfie dễ thương

b ơi, cho mình hỏi, minh mua link down torrent, nó báo mua rồi mà mình lấy link ở đâu để down vậy b? Chỉ cho mình với! Thanks

Bình luận

hí hí có j đâu bạn ^^  Đăng lúc 17-11-2014 11:30 AM
Thanks bạn nhé ^^  Đăng lúc 16-11-2014 10:18 PM
bấm thêm lần nữa vào link ấy :))  Đăng lúc 16-11-2014 05:31 PM
nó bảo mua r thì bạn bấm thêm 1 lần nữa là sẽ down đc nhé :))  Đăng lúc 16-11-2014 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-11-2014 11:52:10 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy vai này hợp với em Heo này, ẻm fải đóng mấy vai bựa bựa, cá tíh 1 xíu hợp hơn, như là Mi Nam trong YAB ấy. Phim này tạo hình cho ẻm cũng xuynh hơn The Heirs :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-11-2014 23:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu tỏa nắng Shin ...Shin mặc đồng phục lúc nào cũng đẹp cũng trẻ xinh xắn chụt chụt mút mút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 3-12-2014 15:01:41 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá xá!
Vai diễn này rất hợp với bé Hye, tính cách cũng gần tương tự, nhí nha nhí nhố, yêu quá xá là yêu! <3 <3 <3

Bình luận

ừ mình cũng thấy phim này hợp với tính cách của park shin hye, đúng là phim đo ny đóng giày cho bạn ấy. Thấy đóng phim này cảm xúc hơn hẳng the heirs, hehehehe.........   Đăng lúc 8-12-2014 01:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-1-2015 19:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Say goodbye Pinochio

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách