Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 10-7-2014 00:01:28 | Chỉ xem của tác giả
mới coi xong!!!!!!! hay quá ah. mới đầu coi dàn cast cứ sợ anh Trương Hàn không giống đại boss Phong Đằng. xem xong tập 1 thì thấy dàn cast quá tuyệt vời lun. Sam Sam dễ thương quá ah. Các nhân vật phụ cũng dễ thương nữa! đại Boss ơi
Có ai biết coi bản raw ở đâu ko? cho mình xin link coi cho đỡ ghiền trong khi đợi sub với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 10-7-2014 00:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Link online Sam Sam đến rồi trên vivo.vn:

Ep 1: http://vivo.vn/episode/sam-sam-den-roi/28269-tap-1.html

Bình luận

quật ra page 1 cho nó tiện :))  Đăng lúc 10-7-2014 07:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 10-7-2014 00:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Đã chiến xong tập một.

Sau bao nhiêu tranh cãi rùm beng khi chuyển thể phim, mình có thể nói anh hàn và chị Dĩnh vào vai rất được nhé. Chị Dĩnh vào vai Sam Sam làm hợp nhất rồi ý, biểu cảm đáng yêu, cái mặt nhìn muốn véo, mỗi lần nghe chị ấy than thở vừa dễ thương mà vừa buồn cười dễ sợ. Bạn Liễu Liễu chị họ Sam Sam trong truyện với cô bạn Lục Song Nghi của Sam Sam đều rất dễ thương, đang khoái hai diễn viên đóng vai này.

Tập 1 nên dù hay thì hay nhưng diễn xuất của mấy diễn viên đoạn đầu vẫn còn hơi gượng một chút, nhưng không nhiều. Tóm lại là sạn cũng có chút chút đó nhưng chẳng ảnh hưởng gì đến phim cả. Mình là fan cuồng của truyện nữa nên thấy truyện lên phim rồi giờ dc coi là bấn lắm rồi, tối giờ down về toàn từ bấn tới bấn thôi nên chắc bình luận sẽ thiên vị không dc chính xác ( tại mình là fan cuồng của chị Dĩnh nữa mà ^^ )

À, về vụ cặp lông mày, em nó có hơi đậm thật nhưng đâu có gây ảnh hưởng lớn, nhìn Sam Sam vẫn đáng yêu chết đi được ấy nhé.

Đoạn Boss Phong tức giận về việc mấy bác lãnh đạo đùn đẩy cho một người ra chịu tội là đoạn mình thấy anh ra dáng Boss nhất trong cả tập phim ấy, chả biết sao nữa.

Túm cái quần lại là hóng tập 2 quá đi, thanks subteam nhiều ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
elisapham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 10-7-2014 00:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Sam Sam và đại Boss đáng yêu quá

Triệu Lệ Dĩnh đúng là không làm mình thất vọng. Chị ấy đáng yêu thế, thảo nào Phong Đằng không mê tít chứ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 10-7-2014 02:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Mới luyện xong ep 1 ko biết do mình đọc truyện từ lâu rồi ko nên chả nhớ rõ có nhân vật nào là nguyên gốc nhân vật nào thêm mới. Nên xem nhìu chỗ chả nhớ lắm nhưng có thể thấy phim khá bám theo nguyên tác, các diễn viên diễn tròn vai thể hiện đc đúng tính cách nhân vật.
Trc khi xem phim mình hơi nghi ngờ vào việc đạo diễn chọn bạn Dĩnh vào vai nữ chính nhìn bạn ý cứ sao sao ý nhưng xem phim rồi mới thấy bạn quá hợp vai này, ngố ngố trông yêu thế chứ. Còn bạn Hàn thì nói thiệt các ep sau hi vọng bạn diễn tốt hơn, mình xem mà ko thấy đc khí chất của một vị lãnh đạo của tập đoàn lớn, mà chỉ thấy bạn diễn giống những vai trc đây thiếu gia nhà giàu mới tiếp quản vị trí lãnh đạo. Cũng có thể do đạo diễn phối cảnh và tình tiết chưa phù hợp cho lắm nên tạo cảm giác đó chăng.

Theo mình nhớ thì từ đầu đến cuối Phong Đằng khá là lạnh lùng trc mặt Sam Sam luôn nghiêm khắc và thờ ơ chứ ko quan tâm như vậy ngay từ tập 1 mà đã có những đoạn như sợ Sam sam thấy mặc lôi thôi thì mất mặt, hay khoác áo cho nàng llàm mất đi cái lạnh lùng đáng lẽ phải có ở 1 ng lãnh đạo 1 tập đoàn lớn.

Hi vọng ý kiến của mình ko bị các bạn fan của bạn Hàn ném đá tại mình thích Phong Đằng trong nguyên tác lắm lắm ý

Bình luận

Bạn giống mình xem truyện lâu rồi nên ngoài hai nhân vật chính mình không nhớ rõ những nhân vật khác nữa !  Đăng lúc 10-7-2014 11:05 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
elisapham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 10-7-2014 03:33:51 | Chỉ xem của tác giả
Sam Sam dễ thương quá đi, nhiều người chê cặp lông mày sâu róm của tỷ nhưng mình vẫn thấy nó đẹp mà

nhìn thấy được cái chất ngây ngốc của Sam Sam

phần Trương Hàn thì vẫn chưa nhận xét được gì nhiều nhưng sao anh gầy thế, nhìn có vẻ mỏng manh quá, chưa tháy được vẻ lạnh lùng ở Phong Đằng

mà mở đầu như thế có vẻ ổn rồi

thanks subteam đã làm việc thần tốc để mem có phim xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 10-7-2014 04:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Boss Phong nhìn mặt đúng phũ, không biết mấy tập sau có phũ với Sam Sam không

Sam Sam thì cute khỏi nói, càng nhìn càng thấy đáng yêu, cặp lông mày thì hợp với tóc búi ghê á, mà tóc xõa thì không thấy hợp lắm

Nói túm lại là diễn viên good good, nội dung thì ep 1 mở màn chưa gây cấn nhiều nên không nhận xét, tóm lại là đáng coi nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 10-7-2014 07:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thì truyện đọc cũng tạm được, không phải quá hay
Sẽ xem thử phim thế nào
Hóng Bên nhau trọn đời quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 10-7-2014 07:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ST làm nhanh quá , vừa chiếu mà đã có rùi
Nghe nói hình tượng Sam sam dễ thươgn lắm , thấy dân mạng khen quá trời
Mình cũng thích Lệ Dĩnh nữa
Chờ HD coi luôn , tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 10-7-2014 08:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Yêu các bạn Kites nhất nhất luônnnnnn.
Làm việc luôn luôn nhanh, và chuẩn. Từ lúc rậm rịch nói có phim này là ngày ngày ra ngóng vào trông Kites. Hôm qua vào fb thấy thông báo là phi vào đây ngay. .
Cảm ơn các bạn subteam lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách