Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phoenix_412
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SNSD Seohyun và CNBlue Jung Yong Hwa - giấu mãi sao được? [video news updated]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 29-3-2013 11:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Dù thế nào thì cũng không mong 2 ac bị phanh phui ra đâu ạ:)).
Cú bí mật đi cho Khoai nhờ, chuyện gì cũng để Khoai biết, Khoai tự soi... cứ dính bên ngoài vài lại lùm xùm.
Đùa chứ, đang nghĩ đến vẻ mặt của các bạn netizens lúc này:)). Cái gì cũng phán như thánh, kể cả chuyện tình cảm của sao nhưng cứ đôi nào công bố là lại ngơ ngác rồi GATO :(.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 29-3-2013 11:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Ố là la Tin này quá hot à nha.

Nhưng mình tưởng có nghe là bây h một số thành viên SNSD đã chuyển về sống cùng gia đình vì họ chuyển ra gần chỗ kí túc xá của các nàng ý sống.

Vs lại vụ mặc đồ đôi thì có thể là do fan ship họ, mà ....cũng có thể là 2 đứa đang hẹn hò thật ngoài đời. Mà thế thi....tuyệt zời ông mặt trời ấy. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 29-3-2013 11:32:35 | Chỉ xem của tác giả
oa cặp đôi khoai lang sau khi tham gia WGM lại tình thật luôn thì hạnh phúc quá :D
chúc phúc cho a c hehe
cặp đôi này đáng yêu chết đi được mà :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 29-3-2013 11:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Trời àh đúng là không biết nên vui hay buồn đây ... mà rầu thì nhiều hơn hjxxx
Chả hi vọng j nhiều chỉ cần bình yên như 3 năm nay thôi đừng có mà lùm xùm dính vào mấy em nhà báo rồi lại đưa tin linh tinh.
Đúng là quá hot mà. Khoai nhẵn mặt đồ đôi của 2VC từ lâu rồi .. giờ tự dưng bên Hàn lại xoắn cái tin này lên lại thêm cái tiêu đề hài không chịu nổi .. chẹp ...
Chỉ mong là đến đây thôi đừng có thêm nghi án gì từ mấy em cute với mấy báo nữa ... Thôi giờ Khoai thì hồi hộp chờ tin 2VC, còn 2VC thì cứ cố gắng nhé ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 29-3-2013 11:55:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình k có tin. bao giờ phải có ảnh 2 đứa hẹn hò nắm chân nắm tay thì mình mới tin :))

Hôm qua thấy Ihope9 có vẻ bức xúc vụ này. Seobb yêu ai cũng đc miễn là ng ấy tốt vs Seo

Mà đồ đôi thì là đồ của fan tặng, 9 đứa này đứa nào cũng toàn dùng đồ fan tặng

Mình là mình hóng tin 8 đứa kia hẹn hò kìa, muốn lấy chồng lắm rồi mà hẹn hò đi chứ. Cứ dính lấy nhau suốt như thế thì thành bà cô già đó =))

Bình luận

ihope9 bức xúc ntn hả bạn, bạn có thể nói cho mình biết đc ko. Mình cũng muốn xem fan Sèo ở hàn phản ứng sao lắm ^^ tks bạn  Đăng lúc 29-3-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-3-2013 11:55:39 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái tít không bay vào k chịu được. Ôi, YS của mềnh.
mí cái hình đồ đôi thì mềnh thấy lâu ùi mà ta, còn cái tin sống chung cc thì mới nghe.
mới đầu thấy cũng hí hửng lắm nhưng thôi, cứ im im rồi thông báo 1 cái cho ship mừng luôn, chứ lên new ồn ào kiểu này cũng lo lo....
Dù sao thì với mình Yong Seo luôn no1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 29-3-2013 11:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Đồ đôi đó là do fan thích 2 đứa 1 cặp từ WGM nên support thôi nên đương nhiên là giống cùng 1 kiểu rồi
Còn ở chung toà nhà thì đâu thể nói là đang hẹn hò, rất nhiều nghệ sĩ ở chung toà nhà với nhau với khu đó đa số idol đều ở gần đó thôi
Chẳng bao giờ tin những chuyện hẹn hò do netizen trừ khi công ty đính chính hoặc từ chính idol họ nói ra ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 29-3-2013 11:57:39 | Chỉ xem của tác giả
Công ti 2 nhóm hàng xóm nhau thì sống cùng tòa nhà cũng là điều dễ hiểu

Chẳng phải Seohyun đã cảm ơn các thành viên CNBLUE trong album IGAB "cảm ơn những người bạn hàng xóm thân thiện,CNBLUE" sao???

Nhưng mà thấy lạ lạ quá

Tự nhiên báo chí hàn lôi ra làm gì?.

Không ngờ WGM kết thúc từ lâu rồi,mà giờ vẫn hot search,2 anh chị thật có sức mạnh đó

Thực tình nhiều lúc mong cái ngày này đến lắm đó,nhưng giờ thì lo nhiều hơn vui

Mong 2 anh chị sớm vượt qua.Báo chí làm ơn để 2 anh chị yên bình.Người ta là idol cũng là người,không phải lúc nào cũng bị mấy người săm soi,kiếm chác đâu.Cả những bạn fan ích kỉ ,riêng 2 anh chị.Làm ơn nghĩ thoáng ra chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 29-3-2013 12:34:54 | Chỉ xem của tác giả
XIn lỗi chứ viết bài kiểu này thì chắc mình và thằng bạn thân bồ nhau từ tám kiếp =)))))))))))

Dạo này vui tính ghê, cứ mặc đồ chung, sống chung trong 1 toà nhà hay bất cứ thứ gì có dính chữ "giống nhau" thì suy ra là bồ  vs nhau =)))))))))))))0

Nói theo kiểu này thì mình nghĩ mí anh nhà báo hay netizen hờn nên nghi là 9 nhà tụi này bồ nhau thì may ra mình còn tin nó là sự thật =)))))))))))))))))

Edited by Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 29-3-2013 12:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trc khoái coi cái nỳ nhất
Nhớ còn hàng ngày dài cổ chờ mỗi ép của cái WGM của cặp đôi Goguma nỳ
Mong YongSeo sẽ trở thành hiện thực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao