Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu cầu Kenh14 gỡ bỏ phim của Kites.vn! Update trang 27! Update mới nhất trang 9

Đóng [Lấy địa chỉ]
1121#
Đăng lúc 28-8-2012 12:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Hi,may quá! Hôm nay mình đã mua 2! và đã xem bài phỏng vấn. "Khi tình yêu bị đem bán" thì không thể chấp nhận được rồi. Chúng mình sẽ luôn ủng hộ Kites :)

Bình luận

để mình xem lại. Nếu cần, mình photo trang đó gửi cho bạn nhé :)  Đăng lúc 28-11-2012 10:21 AM
báo số mấy thế bạn ơi  Đăng lúc 16-11-2012 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1122#
Đăng lúc 28-8-2012 12:05:31 | Chỉ xem của tác giả
nói thật trước giờ toàn coi tin trên kênh14 vn thôi ,nhưng hôm nay khi đọc xong thì chắc chắn mình tẩy chay luôn .mình không hiểu nổi nếu đó là một công ty lớn sao họ không tự dịch nhỉ một năm có ngàn sinh viên học các ngành ngoại ngữ tuyển họ vào mà dịch,mà theo luật pháp bản quyền thì soha là phạm tội rồi vì thu phí .theo mình có lần coi về luật bản quyền thì khi bạn không mua bản quyền chính của công ty hay nhà sản xuất thì bạn không có quyền thu bất cứ phí tổn nào . mình vốn có thói quen đọc mấy thứ này ,nhưng chi tiết rõ thì mình chịu .có nghĩa đây là ăn cắp trắng trợn rồi .
còn về việc các thành viên sub đã làm việc bỏ thời gian ra làm mình rất phục .mình không thể hiểu có bạn lại viết vì chúng ta chủ yếu là sinh viên học sinh ,có thời gian rảnh làm còn họ là công nhân viên chức .nghe đúng là dở hơi .thử nghĩ 8 tiếng đi làm của họ trong soha chẳng lẽ là ngồi chơi xơi nước ư ,họ tự ngồi dwon các raw về rồi ngồi dịch đi thế thì tối này sao không làm rảnh đầy .trong khi các bạn trong kites còn phải học 8 tiếng trong nhà trường nè ,rồi về nhà làm sub cho mọi người coi mà chẳng thu phí gì .đúng là ăn nói buồn cười .
tẩy chay tẩy chay ,giờ ăn đồ chay ,đi cầu lớn chứ không qua kênh .lỡ té kênh còn bị tu phí ăn cắp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1123#
Đăng lúc 28-8-2012 12:11:48 | Chỉ xem của tác giả
Bọn kênh mương thật hết biết..........biến công sức của ng khác thành của mình 1 cách trắng trợn.........!!! Bất công cho các anh chị em làm sub ngày đêm vì cộng động ko chút lợi nhuận.........!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1124#
Đăng lúc 28-8-2012 12:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ vô Kenh14 để xem 1 số Mẹo lặt vặt hay hay. Mặc dù Mấy cái mẹo đấy cũng là "ăn cắp" lại từ mấy trang blog cá nhân ở nước ngoài. Dạo gần đây thì mới có mấy cái mẹo là do bọn chúng làm thật.
Soha thì chỉ xem phim thường thôi, HD là bị bẮt thu phí thì phải. Soha toàn tổng hợp link từ các web online khác lại thôi mà. Nhiều khi vẫn tự hỏi sao mọi ngừoi lại phải vô soha coi phim trong khi có hàng ngàn web coi phim online miễn phí. Tuy mấy trang xem online hay có quảng cáo nhưng Soha cũng là lấy link từ đó thôi mà. Hơn nữa xem ở đó giao diện đẹp hơn, tiện hơn, tìm kiếm dễ hơn. Ngày xưa thì hay xem ở phimf, xuongphim. Bây giờ thì v1vn, xixam. Mình thấy ở v1vn hay xixam, họ cũng tự dịch một số phim lẻ, dịch khá nhanh. Hầu như mình toàn down về xem thôi. Xem onl thì ngại lăm bởi 1 lẽ chất lượng không bằng down về xem trên máy, mà nếu server ko tốt thì load hơi lâu.
Tiếc là những phim được ST làm ra nhưng lại ko có bản quyền. Chỉ muốn kiện chúng nó vô tù mọt gông thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1125#
Đăng lúc 28-8-2012 12:17:57 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 100%
Tẩy chay bọn ăn cướp công sức của người khác.
Tôi là một thành viên (mem) của Kites.vn
Tuy tôi không có tham gia vào công việc dịch Phim ,nhưng tôi biết đội ngũ làm Phim rất cực nhọc,nhưng chỉ nhầm mục đích là chia sẻ niềm vui và sở thích cho nhau mà thôi.
Tôi tôn trọng công sức đối với Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1126#
Đăng lúc 28-8-2012 13:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Phải tuyên truyền rộng rãi lên, cho nhà nhà đều bik và tẩy chay chúng nó
Công sức của bao nhiêu ng, cứ down rồi up xong rung đùi thu tiền mà coi đc sao
share miễn phí thì đành, đây là thu tiền hẳn hoi
chả hiểu sao vẫn lắm em cứ vào cái mương đấy mà coi cho đc !!!!
mềnh ủng hộ tẩy chay mương 100%, cứ mạnh tay lên các anh em!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1127#
Đăng lúc 28-8-2012 13:24:38 | Chỉ xem của tác giả
lũ này bựa đừng hỏi ! xem film HD thu phí cơ mà lỡ click xem film k load đc mà click lần tiếp theo là mất 2 lần phí đó !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1128#
Đăng lúc 28-8-2012 13:56:32 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ kites.vn, minh hok thể chấp nhận viêc kenh14 an cắp bản quyền kỉu này..nhưng mà mình chỉ tẩy chay trang phim SOHA HD cua kenh 14 thui..còn lại thì tin tức dành cho teen trên kênh 14 vẫn hay đấy chứ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1129#
Đăng lúc 28-8-2012 14:02:55 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn đc trích dẫn trong bài PV chắc là fan cuồng của kống 14/ làm cho kống/ hoặc có vấn đề về nhận thức =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1130#
Đăng lúc 28-8-2012 14:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Đừng có đùa với cộng đồng Kite-er

Tưởng ăn cắp là đk ah, ăn cặp là xong ah..cứ tưởng làm thế thỳ ai cũng cho qua ah

Xin lỗi mương và Số Hà nhá =)) Chả ai bỏ qua cho hành vi ăn cắp như thế đâu...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách