Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 15-8-2013 18:09:37 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình ngưỡng mộ đến phát khóc
Ngoại hình của chú ko đẹp nhưng trái tim và sự chân thành của chú thì đẹp hơn bao h hết
Ko chỉ hài hước, vui vẻ trên truyền hình, chú còn là người cha, người chồng tuyệt vời
Đó là lý do chú là mc quốc dân, là hình mẫu đáng để nhiều người học tập
Thật là một người đàn ông hiếm có trên thế gian
Chúc chú sn vui vẻ và mong chú luôn hạnh phúc bên gia đình nhỏ của mình
Cháu thật sự rất ghen tỵ với cô Na Kyung Eun đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 15-8-2013 18:22:58 | Chỉ xem của tác giả
càng tìm hiểu về chú Yoo càng khâm phục chú từ đó hiểu vì sao ai cũng yêu mến và gọi chú là Thánh Yoo.luôn luôn khiêm tốn và lo lắng cho người khác.dù coi trên show chú hay thích chọc các bạn diễn nhưng thấy ai cũng vui vẻ vì đều hiểu tính cách của chú.mong chú vẫn còn khỏe mạnh để tiếp tục có show hay cho mọi người xem.
Chỉ thấy lạ là có người nói ngoài đời chú ít nói chắc do trong show nói nhiều nên ngoài đời phải nghỉ ngơi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 15-8-2013 18:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Có một người chồng như chú Yô thì tuyệt quá còn gì bằng.
Một ng chồng chỉ cần như vậy là đủ, quan tâm, tôn trọng vợ
Tìn cảm hai ng thật là đáng ngưỡng mộ quá đi !!
Mình hiểu tại sao chú không hay nhắc vợ mình trên ti vi vì chú muốn bảo vệ điều hạnh phúc nhỏ nhoi của riêng hai người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 15-8-2013 18:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Yêu vợ chồng nhà chú châu chấu quá,Cô rất là xinh,lại trẻ nữa :)).Đúng là thánh quốc dân có k,hácchú thực sự là một tấm gương mẫu mực cho bao người noi theo.Quả thật mình rất hâm mộ chú,bởi tài năng và nhân cách hơn người.Chúc cho chú có một sinh nhật thật vui vẻ,gia đình luôn hạnh phúc,có thêm một baby nữa nữa,và chú luôn khỏe mạnh để cống hiến cho khán giả thật nhiều chương trình hài hước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 15-8-2013 19:07:42 | Chỉ xem của tác giả
13.Sau khi nhìn thấy Jae Suk mang về một ít đồ ăn vào buổi party,1 PD của Happy Together đã hỏi anh rằng "Tại sao anh lại lấy nó?Nó thật sự ngon tới vậy sao?",Jae Suk ngượng ngùng trả lời rằng "Bất cứ món ăn nào tôi cảm thấy ngon,vợ tôi cũng có chung cảm nhận...Đó là lí do tôi muốn mang về một ít cho cô ấy!!Tôi có thể mang nó về được không??"<Sooooo Sweeeetttt>

Quá tuyệt, đọc đoạn này xong cũng thấy cảm động nữa :"> Mình chỉ cần một anh chàng được một nửa thế này, không cần phải mang về, chỉ cần ghi nhận và lần sau dắt vợ đi ăn là được =))) [Thật ý chứ, đó cũng là sự quan tâm để ý mà] Càng nghĩ càng hy vọng chàng trai bên ava của mình sẽ được như thế với vợ của anh í :">

Chúc mừng sinh nhật chú (chúc trễ quá T__T) hy vọng chú luôn hạnh phúc và luôn có sức khỏe để mang lại hạnh phúc cho gia đình chú (và cả các fan nữa, hí hí)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 15-8-2013 19:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Vợ chú châu chấu xinh quá nhỉ, đúng là cư dân mạng tìm được quá trời mẩu chuyện về vợ chồng nhà này, có lẽ trong các nghệ sỹ hài thì chú được chào đón hơn cả, người luôn được đánh giá là khiêm tốn, tốt bụng và hiền lành nữa, dù sao cũng chúc gia đình chú hạnh phúc, vợ chú cũng vừa mới xin thôi việc rồi để chăm o cho gia đình,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 15-8-2013 19:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Dù quá ngày nhưng vẫn CHÚC MỪNG SINH NHẬT CỦA CHÚ ♥

Chú mãi là thần tượng và tấm gương cho mọi người khác học theo

Đọc xong thấy chú cực lãng mạn {:161:}

Hai ng họ có tình yêu hạnh phúc thật. Con trai chú chắc lớn lên cũng sẽ tốt như chú

Cảm ơn bạn nhiều lắm lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 15-8-2013 19:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Chà, bác châu chấu yêu vợ ghê!!! Bác châu chấu lãng mạng wa ha!!! nhìn hai người hạnh phúc ghê. Bác Yoo Jae Suk dẻo miệng thiệt, luôn biết cách làm cho vợ vui!!! Ngưỡng mộ ghê, không những về sự nghiệp mà còn cả gia đình nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 15-8-2013 19:49:16 | Chỉ xem của tác giả
bác yoo có thể không phải là người đàn ông đẹp trai nhất,giàu có nhất, lịch lãm nhất nhưng lại là người đàn ông có trái tim ấm áp nhất, mỗi lần xem từ family cho đến running man nhìn chú ấy chăm sóc người khác làm cho người chơi cảm giác rất gần gũi.chúc chú yoo sinh nhật vui vẻ.
ngưỡng mộ vợ chú yoo quá mình cũng mong có một ng chồng ngọt ngào như vậy chẹp chẹp
tks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-8-2013 20:16:19 | Chỉ xem của tác giả
huhu ôi giời ơi ganh tị đến chết
có thể tóm gọn chú chỉ trong một từ : chu đáo
mà chú lại còn thông minh nữa
suy ra chú là người đàn ông chu đáo và thông minh => thật đúng với mẫu người lí tưởng của mình =((
chú thiệt hạnh phúc khi có một người vợ đáng yêu và vợ chú cũng thật hạnh phúc khi có chú làm chồng
chúc vợ chồng chú luôn hạnh phúc và sớm có 1 đứa con gái cho đủ nếp đủ tẻ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách