Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7444|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[9.11] Yamashita Tomohisa đóng vai chính trong drama “Saikou no Jinsei no Owarik

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cựu thành viên nhóm nhạc NEWS Yamashita Tomohisa (26) sẽ đóng vai chính trong drama mùa đông này của đài TBS. Đây là công việc đầu tiên của anh kể từ khi anh và Nishikido Ryo (27) rời khỏi nhóm tháng trước.

Trong drama “Saikou no Jinsei no Owarikata ~Ending Planner~,” Yamashita đóng vai chủ của 1 của hàng dịch vụ mai táng chuyên giải quyết các tử thi được cảnh sát mang đến, bao gồm cả những nạn nhân của các vụ tự tử và bị sát hại. Anh miễn cưỡng thừa kế cửa hàng sau khi người bố qua đời nhưng từ khi anh biết được cuộc sống của những người quá cố được mang đến chỗ anh, anh bắt đầu trưởng thành. Một điểm nhấn khác của câu truyện là chuyện tình của anh với một nữ thám tử trẻ, mặc dù nữ diễn viên cho vai này vẫn chưa được công bố.

Kịch bản phim sẽ do người viết kịch bản Watanabe Chiho  (“Namae wo Nakushita Megami”) phụ trách

Phim sẽ khởi quay từ đầu tháng 12. TBS sẽ phát sóng “Saikou no Jinsei no Owarikata” vào các tối thứ 5 vào lúc 9h tối, bắt đầu từ tháng 1.

Sources: Tokyograph
Vtrans: Minhha_lg91@KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-11-2011 22:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Em vừa dịch tin thì bị trùng bài :D Đúng là em ko nên quay lại vào hôm nay mà ^^

Vậy là sau 1 loạt vai học sinh -sinh viên từ bé đến lớn, sau 1 tay lừa đảo, sau 1 chiến binh, 1 nhân viên văn phòng, 1 bác sĩ trực thăng, 1 vận động viên bóng rổ, 1 võ sĩ đấm bốc...giờ chúng ta chào đón Yamapi trở lại trong vai một ông chủ cửa hàng tang lễ.      

Cầu mong bạn "Hoàng tử rating" chịu cắt mái tóc bây giờ đi vì vai diễn (không thì rating ko cao dc như mấy phim trc=))

Và lạy trời nữ chính không phải Aragaki Yui, Kitagawa Keiko, Aibu Saki, Yoshitaka Yuriko, Takei Emi, Karina, Naga Riisa, Toda Erika, Mikako Tabe, Meisa Kuroki, Kitano Kii, Gouriki Ayame, Maeda Atsuko, Okamoto Rei, Higa Manami, Narumi Riko, Kutsuna Shiori ^:)^

Dù nhiều người trong số họ đang có phim mùa này nhưng cũng không có nghĩa là mùa sau họ không đóng tiếp (nhất là Gakky còn đang có tin đồn drama tháng 1)

Bình luận

ko đóng bởi gần như cả năm sau Maki sẽ tập trung cho phim truyền hình buổi sáng của đài NHK.Maki ko thể phân thân ra đóng các film khác dc:))  Đăng lúc 12-11-2011 11:19 AM
Àh có cả ng chả thik chả ghét nhưng đơn giản là ko thik đóng cùng lần này thôi:D Ss yuupa nói Kitano Kii lại link cảm Kii sẽ đóng:)) E ko đưa Maki vào vì 101% là Maki   Đăng lúc 12-11-2011 11:19 AM
ối zời cái list em đưa ra sao mà nhiều dữ vậy mà chắc kô phải gakky đây mặc dù cũng thích anh chị nè trong code blue lắm  Đăng lúc 11-11-2011 02:07 PM
sao trong cái list của e ko có maki nhỉ,thế là e vẫn mong 2 ng đó đóng chung í à,mà maki làm nữ thám tử coi bộ hợp chán:))  Đăng lúc 10-11-2011 11:11 PM
Uh, m cũng mong ko phải em Kitano Kii, ko thì tiếc cho ẻm. Có thể Takei Emi cũng nên, dạo này được lăng xê cũng dữ.  Đăng lúc 10-11-2011 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2011 22:33:58 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 9-11-2011 22:27
Em vừa dịch tin thì bị trùng bài Đúng là em ko nên quay lại vào hôm nay mà ^^

Ủa e cũng vừa dịch hả ss thấy từ sáng mà chả có ai dịch có mỗi tin của Jin thấy tội nghiệp cho lão Pi nên ngồi dịch {:438:}

Hy vọng là lão ý cắt tóc, ko ss ko biết ss có đủ dũng cảm xem phim ko nữa {:436:}

Mà chắc là cắt thôi, còn hơn tháng nữa mới quay, tới lúc đó mà ko cắt là tóc lão dài ngang lưng mất {:432:}

Bình luận

tui xì pam để tăng page cho thread của b còn gì :">  Đăng lúc 11-11-2011 08:29 AM
tóc dài ngang lưng =)))))))))))))))  Đăng lúc 10-11-2011 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2011 08:49:09 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 9-11-2011 22:27
Em vừa dịch tin thì bị trùng bài Đúng là em ko nên quay lại vào hôm nay mà ^^

Ngoài Keiko, Maki ra thì Hạ ca đóng với ai cũng đc

Gakky xinh mà {:313:}, Masami là tuyệt nhất, Meisa Kuroki ss cũng thích {:286:}

Bình luận

uh hồi xem dragon zakura pi và gakky đóng làm người yêu mà chả thấy giống tẹo nào xem code blue còn thấy anh chị quan tâm nhau nhiều hơn  Đăng lúc 11-11-2011 02:11 PM
thiệt tình hùi xem dragon zakura 2 bạn í là ng iu mà rốt cục nhìn mặt nhau đơ như cây cơ í=)),masami a cũng chả thích,hay kiếm bạn nào trẻ trẻ đê=))  Đăng lúc 10-11-2011 11:13 PM
em hông thích cho anh đóng với chị Masami đâu ....  Đăng lúc 10-11-2011 11:56 AM
bà ấy đóng film truyền hình buổi sáng của đài NHK chiếu cả năm rồi:)) ko liên quan tới trai JE nào nữa mà là bạn Tori đang hot:x >:) mog năm sau Maki có tin đồn tc:x   Đăng lúc 10-11-2011 10:46 AM
Gakky diễn vs Pi thiếu cảm xúc. Meisa là bạn thân của Maki nhưng e ghét:)) Masami thì đóng vs Pi cũng đơ. Còn Maki ss ko thik hay bình thg thì cũng chả đóng vs Pi. Năm sau   Đăng lúc 10-11-2011 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-11-2011 09:34:23 | Chỉ xem của tác giả
nhân dịp Hạ ca đóng phim mới, điểm mặt các phim cũ của Hạ ca cái (chủ yếu là show kiểu đầu Hạ ca qua các thời kỳ )

Shounentachi as Kakuda Shinya (NHK, 1998)

=> phim đầu tiên của Hạ ca, đơ ngay từ lần đầu tiên

P.P.O.I. as Amano Taira (NTV, 1999)

Thêm cái ảnh này {:290:}

Kowai Nichiyobi (Scray Sunday) (NTV, 1999, ep13)

=> cái này mềnh down về xem, video nó xấy đau xấu đớn T_T

Bình luận

giời ơi, PPOI kía *đập đập bàn* cái mặt ngây thơ kìa  Đăng lúc 10-11-2011 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-11-2011 10:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Loan_P gửi lúc 10-11-2011 09:34
nhân dịp Hạ ca đóng phim mới, điểm mặt các phim cũ của Hạ ca cái (chủ yếu là show k ...

Sao điểm có mỗi 2 phim thế này sao ss ko điểm lại mấy chục phim luôn thể đi Cái ảnh gần cuối của P.P.O.I. là đoạn Pi ghen vs Jin

Ah em bấm vào com mà thành reply thế này

Áh cho mấy cái gif vào cho đỡ lạc đề =.=

Cắt tóc đi Hoàng tử ratings ơi Vừa già vừa xấu vừa quái dị là fan gơ họ ko chịu mở ti vi ra xem đâu Nếu anh cứ nuôi tóc thì anh dc một mình đóng cả 2 vai nam- nữ trong film đấy =.=

Phim này mong anh ko đơ và có kiss bạn nữ chính thì cũng chuyên nghiệp 1 tí nhé

Nhân tiện movie "Ashita no Joe" do Yamapi đóng vai chính đã dc KSTJ vietsub ở box movie ^^

Mời các bạn cùng xem (nếu chưa xem) nhé {:297:}

Rất thích hợp cho các bạn thích ngắm 6 múi (và 6 múi đến h đã bị mất sau mấy tháng ăn chơi của anh:">  )

http://kst.net.vn/thread/-2011-ashita-no-joe-tomohisa-yamashita-yusuke-iseya-vietsub-completed--2693-1-1.html

Lạy trời list những cái tên nữ diễn viên bên trên- đừng trúng ai cả Nghi là trúng lắm Nhất là mấy em mới nổi ý

Bình luận

1 mình chơi cả nam chính lẫn nữ chính =)) =))  Đăng lúc 10-11-2011 11:58 AM
Code Blue so vs mấy film về ngành y khác thì ko hay bằng nhưng cũng ổn. tại dàn dv trẻ tuy vai chính nhưng còn chìm hơn dàn dv già:) Pi đóng cũng đạt hơn các film trc  Đăng lúc 10-11-2011 11:17 AM
chị thích Code Blue nhất  Đăng lúc 10-11-2011 10:53 AM
công nhận, hồi xưa xem phim ý, chị chả hiểu sao anh lại nổi tiếng thế :)) nhưng phim anh đóng kịch bản đều hay như mấy phim ss kể ý :))  Đăng lúc 10-11-2011 10:53 AM
ss đang up, tự nhiên ko vào đc kst :((  Đăng lúc 10-11-2011 10:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-11-2011 10:36:18 | Chỉ xem của tác giả
CONT:

Ikebukuro West Gate Park as Mizuno Shun (TBS, 2000)

Shijo Saiaku no Date ( Worst Date) as Okamura Yuki (2000)

đố biết ai đây =))

All Star Chushingura Matsuri as Asano Takumi (2000)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-11-2011 10:41:38 | Chỉ xem của tác giả
CONT:

Kabachitare as Tamura Yuta (Fuji TV, 2001)

Bình luận

mấy hình đầu thiệt là, tự nhiên nhớ bạn Bidou trong Yukan rồi tưởng tượng Pi cũng 'Tại sao mày lại đẹp quá vậy?" =))))))))  Đăng lúc 10-11-2011 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-11-2011 10:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Shounen wa Tori ni Natta as Nagashima Ken (TBS, 2001)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2011 10:44:23 | Chỉ xem của tác giả
vẫn không hiểu là sao phim của anh rating phim nào cũng cao mình thì thấy anh đóng đôi khi...đơ bỏ xừ thấy dễ thương nhất là trong Nobuta wo produce, Code blue 1,2 XD phim này ngầu à nha XD, DZ cũng dễ thương nhưng mừ vẫn hơi đơ đơ, Stand up thì bựa bựa Byakkotai thì dễ thương XD
hy vọng phim này đóng với một bạn JE nào đó đi cho mình sip

Bình luận

tâm hồn đồng điệu quá cơ =))  Đăng lúc 10-11-2011 07:18 PM
@mít: TomaPi mà đóng chung chắc fangirl lăn ra ngất hết lượt =)) ss ngất đầu tiên @_@  Đăng lúc 10-11-2011 06:10 PM
đóng với Toma thì mình ship còn không thì kệ =)))  Đăng lúc 10-11-2011 05:05 PM
Anh là thành phần đặc biệt của JE rồi nên rating phải cao :)) vs cả hồi trc kịch bản film của a đều hay (cho a đóng hơi phí=)) còn mấy film sau này thì ... =.=  Đăng lúc 10-11-2011 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách