Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana_Dragon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tuyệt Ái Chi Thành (Hoa Tư Dẫn) /绝爱之城/ Trịnh Gia Dĩnh, Lâm Viên, Cao Hạo, Viên Hoằng, Tưởng Hân, Kiều Chấn Vũ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-12-2012 10:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Theo như trêm mạng rò rỉ kịch bản bị sửa đổi đến thảm lun,nào là tình tay ba tay tư tùm lum,chán nhất là có nơi bảo cắt bỏ lun Khanh Tửu Tửu,chỗ lại nói Tửu Tửu cho đi làm nha đầu bên cạnh A Phất rùi xuất hiện tới 2 Cộng Nghi Phỉ,thiệt ko bik thật hư ra sao nhưng nếu thật vậy chắc phim nì tiêu lun rùi!!!!

Bình luận

OMG, trong truyện thích nv khanh tửu tửu nhất , why ?????? , >''< ko thể chấp nhân nội dung này  Đăng lúc 25-12-2012 05:21 PM
nếu mà thế này thì chắc lại lấy truyện ra đọc lại cho lành thôi  Đăng lúc 17-12-2012 09:42 PM
rất thik Tửu Tửu nhưng nếu bị sửa thành thế này thì khó chịu thật!  Đăng lúc 17-12-2012 07:19 PM
rất thik Tửu Tửu nhưng nếu bị sửa thành thế này thì khó chịu thật!  Đăng lúc 17-12-2012 07:19 PM
cái nì là rò rỉ thui còn thực hư thế nào thì phải chờ phim ra mới nói đc nhưng có 1 biên kịch nói là công tác bảo mật rất tốt nên mọi người bình tĩnh đợi!   Đăng lúc 17-12-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-12-2012 11:16:14 | Chỉ xem của tác giả
^^Violet^^ gửi lúc 17-12-2012 10:30
Theo như trêm mạng rò rỉ kịch bản bị sửa đổi đến thảm lun,nào là tình tay ba tay t ...

thôi
thế là xong =(((
thế thì còn mong đợi đc cái j nữa
vớ va vớ vẩn, truyện hay như thế thì giữ nguyên cho rồi
đúng là nản hết chỗ nói
thím Vu cũng chưa đến mức làm phim thành ra như thế =(((

Bình luận

Koo
Còn có các dv khác nữa như Đỗ Thuần , Lục Nghị , Dương Dung , Triệu Lệ Dĩnh .  Đăng lúc 17-12-2012 01:13 PM
Koo
Lưu Phất Lăng là Trần Hiểu . Có thể Hoắc Tư Yến sẽ là Hoắc Vân Ca .  Đăng lúc 17-12-2012 01:13 PM
Koo
Thượng Quan Tiểu Muội được ấn định cho Trương Tuyết Nghênh rồi . Trương Tuyết Nghênh cũng là người đóng Quách Tương trong Tân Thần Điêu 2013 .  Đăng lúc 17-12-2012 01:13 PM
Koo
Tớ có đăng thông tin bên thread Vân Trung Ca đó bạn .  Đăng lúc 17-12-2012 01:12 PM
bạn biết thông tin j về Vân Trung Ca k? bản này thím Vu làm thì phải ^^ đang mong xem thím làm j vs TNGH mà thiên hạ ầm ĩ thế ^^  Đăng lúc 17-12-2012 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-1-2013 10:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaaa, k biết tiếng Bông, ai biết xem hộ mình xem bảng phân vai này là dư lào với, nghe nói trong đây có nam nữ chính của Hoa Tư Dẫn đó, hóng quá đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-1-2013 10:53:11 | Chỉ xem của tác giả
lanhtieunguyet gửi lúc 9-1-2013 10:06
Aaaaaaaaaaaaa, k biết tiếng Bông, ai biết xem hộ mình xem bảng phân vai này là dư lào v ...

Mình đoán đây là bảng đăng kí đặt chỗ quay phim của đoàn làm phim "Hoa Tư Dẫn" với phim trường Tượng Sơn.
Dòng đầu tiên là phim "Thiên Long Bát Bộ", cột thứ 2 là đạo diễn, cột thứ 3 là diễn viên, cột thứ 4 là trường quay (1 phim trường thì có chừng chục trường quay, thì các đoàn làm phim cứ chia nhau mà thuê chỗ quay thôi, tránh đụng lịch), cột thứ 4 là thời gian quay.

Mình chỉ dịch thôi tin hàng thứ 2, tức là phim "Hoa Tư Dẫn"; đạo diễn Lý Đạt Siêu; diễn viên Trịnh Gia Dĩnh, Viên Hoằng, Tưởng Hân; trường quay Xuân Thu chiến quốc và trường quay Thần điêu hiệp lữ (chỉ là tên gọi trường quay thôi, không phải phim này là Thần điêu hiệp lữ đâu à!); thời gian 5/1/2013 - cuối tháng 2/2013.

Bình luận

trường quay Thần Điêu Hiệp Lữ là cái bác Trương Kỷ Trung xây lúc quay phim Thần Điêu Hiệp Lữ 2006, nhất là cái thành Tương Dương đó  Đăng lúc 23-2-2013 07:32 PM
Tưởng Hân-Mộc Uyển Thanh đã thay thế Mã Tô làm nữ chính rồi à  Đăng lúc 9-1-2013 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-1-2013 19:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Hehe vậy là Kevin đóng vai chính film này rồi :x Tuy hơi dừ so với nhân vật nhưng mong chờ sẽ có đột phá :x

Tưởng Hân thì mình ko nghĩ có đủ sắc để đóng vai nữ chính :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 10-1-2013 12:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Hoa tư dẫn của mình chuyển thể thành phim rồi sao !

Hy vọng các bác đừng rời xa nguyên tác quá !!

mình ko ưng dàn cast này lắm nhưng vẫn trong chờ vào sự đột phá trong diễn xuất của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-1-2013 14:51:43 | Chỉ xem của tác giả
LamMuoiMuoi gửi lúc 9-1-2013 10:53
Mình đoán đây là bảng đăng kí đặt chỗ quay phim của đoàn làm phim "Hoa Tư Dẫn"  ...

tks bạn đã dịch
Haizzzz, cuối cùng thì anh Dĩnh vẫn đóng, hi vọng của mình thế là đi tong rồi
Sao mà toàn chọn mấy diễn viên quá luống so với nguyên tác vậy nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-1-2013 11:55:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
T_____T Hoa tư dẫn của lòng em :((
giờ chỉ biết hi vọng lão Viên đóng Mộ Ngôn, hơi gian tí nhưng ít ra tuổi tác còn được. Tưởng Hân đóng Quân Phất cũng ok dù có hơi béo tí nhưng còn hơn Mã Tô. Nhưng mà khó lắm T__T Dễ là chú Dĩnh đóng Mộ Ngôn, Hoằng đóng Quân Vỹ, Hân đóng Quân Phất, ôi mới tưởng tượng thôi đã thấy ngàn chấm =.=  truyện của Thất tỷ, kịch bản hay sát nguyên tác diễn viên chuẩn thì hãy làm, không thì thôi đi T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-1-2013 12:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Thiết nghĩ mình lại bái bai thêm 1 tác phẩm chuyển thể nữa rồi T___________________________T
Trời ơi sao đọc xong cái bảng phân vai mà tôi thấy trời đất đảo lộn thế này??? zai trẻ zai đẹp, gái trẻ gái xinh của lòng tôi đi đâu hết rồi mà lại để thế này????
Thím Vuuuuuuuu, ít ra xem phim thím con còn được sướng cái mắt @@ (trừ bà VSS ra)
Ôi Hoằng đại soái ca ơi, giờ em chỉ mong a đóng Mộ Ngôn để cứu vớt cái cuộc đời phim phủng này của em thôi :"(((((((
Công Tử à, em thành thật đau lòng hộ Công Tử :"(((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-1-2013 18:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt Ái Chi Thành???
Tại sao k để tên nguyên tác? Tên đó là phù hợp nhất r:|
Cầu mong là kịch bản sẽ giữ dc cốt truyện
Còn dàn cast...lạy chúa,TGD mà đóng MN sao mà dc:((((
Chưa kể đến tuổi tác,cả phogn thái cũng chả giống MN tí nào:|
QP nữa....
(cầu trời dàn cast này là hàng fake)