Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vany_lee137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tin hot] Hai ngôi sao của Hana Yori Dango tiết lộ họ đã hẹn hò được 9 năm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-5-2014 17:00:44 | Chỉ xem của tác giả
really
Tin đồn về 2 người này thì có từ lâu rồi nhưng mình cứ nghĩ bạn Jun này kiểu đào hoa lắm, với cả chị Mao chắc kiểu bạn bè chứ ko phải gout của ảnh. Chứ ai ngờ lại đã hẹn hò được 9 năm thế này
Nhưng mà kết hôn thì Johnny có cho phép không ? Khi mà Jun đang là thành viên nổi bật nhất của Arashi.
Nhớ lại hồi Jin kết hôn đến giờ vẫn chưa ngoi ngóp lên được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-5-2014 20:12:12 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!! So hot! Cái thời còn fan F4 mà cũng nuốt không nổi bản Đài. Mình chỉ thích bản của nhật vì quá yêu cặp này (cả anh shun XD)
Không biết đã xem lại bao lần cảnh đám cưới của hai người rồi. Quá đẹp í. Hy vọng 2 anh chị đến với nhau.
And they live happily ever after ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-5-2014 01:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Thậttttttttttt hả? :o
Hẹn hò? 9 năm? :o Hẹn hò 9 năm sao giấu được hay vậy? :o
Tin này có ai xác nhận lại chưa? :'( Mình thích Mao, thích Jun, nhưng không thích chuyện mừng hụt đâu (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-5-2014 08:12:30 | Chỉ xem của tác giả
tui nghi 2 người lâu lắm rồi nè
giờ thì thừa nhận rồi nhé, 2 người cũng xứng đôi phải lứa quá mà, có điều Jun hơi bị đào hoa, còn bị mang tiếng là ăn chơi nữa nên cũng hơi tội cho Mao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-5-2014 09:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Xin đính chính lại với các bạn đây là tin đồn của các báo lá cải nhé, chưa có xác nhận nào từ phía 2 anh chị cũng như công ty của 2 người đâu

Tin về 2 người này thì năm nào cũng có, đợi đến đám cưới rồi mừng luôn 1 lần cho đỡ hụt

P.s : nếu ai theo dõi Arashi và Jun thì đều biết Jun là người tỉ mỉ, cẩn trọng và không có xíu nào gọi là đào hoa với ăn chơi hết (hình tượng này chắc do các bạn không biết nhìn phong cách của anh tưởng tượng ra )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 23-5-2014 18:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Konseki gửi lúc 23-5-2014 09:17 AM
Xin đính chính lại với các bạn đây là tin đồn của các báo lá cải nhé, chưa có x ...

cũng nghĩ zậy
thấy bài này từ báo tung của, chỉ có căn cứ duy nhất là hình đi ăn chung, kết luận hẹn hò còn hợp lí đằng này phán là đã hẹn 9 năm rồi, nhưng vẫn trans zì thấy cp này đẹp quá, k thành cũng uổng
để coi hè này có đám cưới k  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-5-2014 19:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, mừng vô vàng
Có thế chứuuuuuuuuuuuuuuuu
Hồi đó coi phim này mê tít Jun.
Dù không síp siếc gì nhưng nghe tin  vẫn cảm thấy như đời nở hoa ấy :v

Bình luận

coi bản HYD thấy nhân vật nào cũng Kawaii hêt coi bản Hàn nhiều lúc phát khiếp vì căp nam chính và nữ chinh quá sến và giả tạo  Đăng lúc 26-5-2014 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-5-2014 20:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Không còn gì để nói. Thật sự biết chắc 2 anh chị yêu nhau từ lâu nhưng mà bây giờ 2 người lại im lặng khi được hỏi về chuyện hẹn hò thì cá nhân mình vui ko thể tả. Tình cảm của người đã chắc chắn lắm rồi, J nhà mình rõ ràng là vô cùng yêu Mao. Cơ mà còn 1 bộ phận Fan nhất quyết ko đồng ý cho lão cưới, rồi Johnny nữa, sao mà gian nan quá. Hay anh cứ bất chấp hết đi J >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-5-2014 22:23:10 | Chỉ xem của tác giả
theo mình biết thì đây chỉ là tin lá cải thui à, ko có đáng tin cậy âu
các bạn fan Nhật bảo tấm hình chụp Mao là từ cái thời Toma, Jun vs Mao đi đâu ấy

vài hôm trc mình còn đọc đc tin bảo cả 2 sẽ kết hôn vào mùa hè này nữa
cơ mà dẫu biết tin lá cải, vẫn muốn tin cơ có chút gì đó hi vọng
từ sau HYD, cả 2 ko hợp tác phim nào nữa =.= chắc cũng sợ bị báo chí viết lung tung

có mỗi đợt r là đc xem Jun đóng với bạn thân của Mao phim gì về đề tài sô cô la ý, phim ý Jun cute kinh khủng

cảm ơn bạn đã dịch news nhé!

Bình luận

Mợ Juri năm nay cũng đóng vai khác mừ bác sỹ báo thù mừ chẹp khá khác lạ 1 nét khác biệt với Last Friend hay Nodame , cũng như The Girrl in the sun  Đăng lúc 29-5-2014 05:43 PM
kiềm chế nha b, coi chừng bị nhắc nhở á :)) fim mới Juri cũng cute lắm, lúc nào cũng đáng iu hết :3  Đăng lúc 29-5-2014 03:52 PM
đang tìm cách load về coi Juri có nét cá tính riêng ko giống Mụ Go hye sun diễn xuất quá lố đâu bạn ah  Đăng lúc 26-5-2014 07:02 PM
mới nhìn qua mình thấy Juri có nét giống Go Hye Sun của Hàn ghê luôn :)))) mà thích Juri hơn :3 b xem the girl in the sun của Juri đóng vs Jun chưa :)  Đăng lúc 26-5-2014 06:27 PM
Mợ Juri đóng vai Nodame quá đạt đâm ra Hàn làm lại gặp khó rùi  Đăng lúc 26-5-2014 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-5-2014 13:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Bải commment đầu tiên sau mấy năm lặp lại quá trình Log in--> update tin tức--> log out,

Hana Yori Dango là ver duy nhất mà mình ship couple chính, vì Vườn Sao Băng thì mình ship Trạch Loại và Sam Thái, còn ver Hàn thì...là Gốm Cháo. Cho nên thực sự rất mừng và hạnh phúc khi đọc được tin này, có cảm giác như là "ước mơ thành sự thật" ý >"<.

Kekkon shiki wo shi te kudaisai

Bình luận

mình cũng ship Gốm Cháo nà :))  Đăng lúc 26-5-2014 04:31 PM
vì phim nè diễn quá hay mư thực ra coi bộ Nhật thích tất vì diễn viên diễn quá nhập vai  Đăng lúc 26-5-2014 11:02 AM
Bạn giống mình ghê :'( Có mỗi bản này là ship cặp chính thôi :'( Còn đâu toàn theo cặp phụ :'( Tại cặp phụ hot quá mà :'(  Đăng lúc 25-5-2014 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách