Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc và thông báo link hỏng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-1-2014 12:23:10 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi, cho em hỏi, sao e không thấy link down của Dad, where are you going vậy ạ
có dòng chữ là bị đặt ẩn bởi admin hoặc mod
cấp bậc của em là opal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-1-2014 18:48:59 | Chỉ xem của tác giả
cho em hỏi down torrent về có định dạng exe thì làm sao xem ạ, có cần phải tải phần mềm gì về nữa không
và em cũng không thấy được link down Dad, where are you going? , nghe bảo là cấp Ruby thì mới thấy được link down, vậy là em chưa phải cấp Ruby ạ hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-1-2014 19:00:27 | Chỉ xem của tác giả
siu_nhan_bay100 gửi lúc 8-1-2014 06:48 PM
cho em hỏi down torrent về có định dạng exe thì làm sao xem ạ, có cần phải tải phần m ...

bạn không thấy ở mọi threas đầu đều có "các member chú ý" à? bạn phaari vào đọc chứ, hoặc thỉnh thoảng cũng nên vào mục Forum Announcements... để biết chính sách hay thông tin mới về diễn đàn chứ,  vào hỏi nhiều quá dễ bị ban nick mà bản thân ko biết lý do. Bạn vào đó đi, ở đó đã hướng dẫn cách xem exe như thế nào, rất đơn giản.
mà bạn cấp Ruby rồi mà, mình cấp opal, cũng không thấy link, hình như chỉ có dad mới vậy, còn các show khác ko bị sao, chúng ta nên chờ xem thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-1-2014 08:08:19 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn hỏi là k có link online của mấy show nữa à?

sao mình click banner của RM bảo là phải hơn 200, mà hình như của mình hơn 200 cũng k dc vào ?

cỏ phải lại thay đổi luật hay là bị ẩn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-2-2014 20:33:22 | Chỉ xem của tác giả
B ơi sao mình vào vivo chỉ có chữ đang tải vậy?
Mình vào các show khác cũng thế
Chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2014 08:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Mới hwa mình còn xem dc hnay đã bị như này k biết tại máy hay tại mạng hay bị die vậy bạn

P/s: sr nhé tại mạng của mình, xem dc bt r` ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-3-2014 22:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Xem online trên vivo bắt buộc phải dùng máy tính còn điện thoại không được ạ?

Lúc trước em vào iphone thì nhận thông báo là Bạn không ở VN nên không xem được. Bây giờ đổi tên miền rồi thì vào được nhưng vẫn không xem được. Anh/chị xem giúp em với ạ. Em muốn xem vietsub của kites lắm nhưng mà không biết xem kiểu gì vì mỗi vivo có (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-4-2014 00:28:52 | Chỉ xem của tác giả
xin hỏi mình ko thấy link show nào cả, bấm vào các banner thì thấy báo quyền đọc cần có là 200, cơ mà đến gió cấp 9 với hơn 50.000 bài cũng chỉ có quyền đọc là 150, thế thì thật ra số lượng mem có thể coi chỉ có 1 số lượng nhỏ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-6-2014 16:24:36 | Chỉ xem của tác giả
làm sao để download Running man vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-7-2014 13:43:37 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi hiện tại có sub chương trình Invincible youth không vậy? mình vào tìm thì không thấy gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách