Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Trường ca hành (Giang sơn tú lệ)/ 长歌行/ Lâm Tâm Như, Viên Hoằng, Quan Trí Bân

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-1-2013 19:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Im ắng khá lâu mãi đến hôm nay mới thấy có chút tin, Cty  LTN đã bắt tay với đài Giang Tô & cty Hạnh phúc Lam Hải đang thảo luận về sx Tú Lệ Giang Sơn. Phim chuẩn bị 4 năm, chưa chi hao tổn hết trăm triệu NDT. Dự tính kinh phí toàn bộ đầu tư rất khủng
Fan Ruby reo hò vui mừng vì LTN chia tay Hồ Nam mà chọn Giang Tô. Giang Tô dạo này càng ngày càng mạnh, phim giờ vàng GT dạo này hay hạng 1 vượt đài Xoài, Trong khi đài Hù Nam thì dìm phim Ruby thấy ghê, làm rating tỷ tỷ đang lẹt đẹt 0.5-0.6x dù phim khá ok
Còn nghe đồn là nam chính ban đầu dự định tuyển sao Châu Á, nhưng hiện giờ chốt hạ giữa Hoắc Kiến Hoa & Chung Hán Lương. Ko biết thật ko, hy vọng đúng, vì 2 anh này đều soái & đang nổi. Đặc biệt CHL nam chính thì perfect rồi  nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-2-2013 22:25:15 | Chỉ xem của tác giả
có chị Lâm Tâm Như là em phải xem rồi
hy vọng anh Hoắc Kiến Hoa là nam chính, tiếp tục tiền duyên sau Khuynh thế hoàng phi

Bình luận

Bạn edit comt trên 3 dòng theo quy định dùm mình nhé  Đăng lúc 3-2-2013 01:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-2-2013 20:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích anh Chung Hán Lương. Nhưng nghe nói anh ấy ra tết cũng đang còn một dự án nữa là phim "Thập Nguyệt Vi Thành" phiên bản truyền hình của bác Cúc Giác Lượng. Chờ đợi dự án này của chị Rù từ lâu rùi, hy vọng ra tết là chị khởi động luôn . Phim này chắc tha hồ mà ngắm mỹ nam, vì tuyến nhân vật hơi bị nhiều, Âm Lệ Hoa còn có một dàn đại Huynh nữa {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-3-2013 22:30:01 | Chỉ xem của tác giả
snowlove gửi lúc 6-2-2013 20:47
Mình thì thích anh Chung Hán Lương. Nhưng nghe nói anh ấy ra tết cũng đang còn một dự ...

Nửa cuối năm mới quay thì cứ hy vọng đi, cho từ đây đến nửa cuối năm anh Chung quay 2, 3 phim khác còn được nữa là, mõi phim chỉ kéo dài tối đa 3 tháng thôi, nên ta cũng phởn lắm.

Ta cũng mong Đế nữa nhưng mà Đế tham gia nhưng sợ bị nói lập lại giống cái MNTK,
Anh bằng chắc không được đóng Lưu Tú đâu vì lùn với baby, nhưng hy vọng đóng khách mời, Hoa ca thì chắc mong manh lắm vì mấy tháng nay cứ tin đồn tùm lum :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-3-2013 22:57:02 | Chỉ xem của tác giả
chuchuchumo gửi lúc 14-3-2013 22:30
Nửa cuối năm mới quay thì cứ hy vọng đi, cho từ đây đến nửa cuối năm anh Chung qua ...

Anh Bằng thì đúng là vẫn lùn, cơ mà baby thì hok dám đâu nhe nàng, dạo này anh ấy thay đổi style rùi, chuyển sang manly rùi{:156:}. Không đóng Lưu Tú thì đóng Âm Thức đi, anh của Lệ Hoa cũng được
nói chung, ta cũng xác định năm nay chỉ có đi hóng tí ti mấy cái phim mà Rù đóng vai khách mời thôi à, chứ Tú Lê mà nửa cuối năm nay mới quay thì cuối năm sau may ra mới có phim mà xem ấy.
Hoa ca thì đợt này mà đóng phim của Rù thì chăc là báo chí  chả để yên cho đâu, suốt ngày bị vặn hỏi chắc cũng phát chán luôn ấy{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-4-2013 20:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim đổi tên thành Trường Ca Hành rồi

Kịch bản giá đáo{:176:}

weibo

Bình luận

chắc gần tới rối, ta cung nôn ná  Đăng lúc 19-4-2013 08:02 PM
Kịch bản có rùi mà vẫn chưa thấy nam chính đâu là sao ? ><  Đăng lúc 14-4-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-4-2013 20:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn edit tới  chương 7 rôi nà, các bạn nào chịu ko nổi như mình thì vào đọc trước nha

http://aiuyen.wordpress.com/ngon ... on-tuoi-dep-ly-ham/

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-5-2013 21:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Âm Cơ tập cưỡi ngựa, hôm nay chắc bắt đầu khởi động rồi {:176:}

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-5-2013 10:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải nói là mình hóng lâu ơi là lâu luôn á

Không biết soái ca nào sẽ đóng với Ruby tỷ đây ..cơ mà 80% là anh Chung rùi  

Bắt ghế ngồi chờ phim khai máy thui  

Bình luận

Chung ca đóng đi mà ;___;  Đăng lúc 13-5-2013 04:57 PM
Chung ca đóng Tú lệ là cực chắc chắn, he he  Đăng lúc 13-5-2013 04:48 PM
@hongchan : Thập nguyệt vi thành , đúng là có lịch nhưng không hề có phim này quay ở bất kỳ phim trường nào hết, giờ cũng ko có tin về phim đó lun, nên he he, nguy cơ   Đăng lúc 13-5-2013 04:48 PM
Chà chà....vậy à...hic hic chắc phải chờ Ruby lên tiếng thui...  Đăng lúc 13-5-2013 04:34 PM
Liệu có được k bạn? Mình cũng thích Chung ca nhưng ảnh vẫn đang quay Thập nguyệt vi thành  Đăng lúc 13-5-2013 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-5-2013 10:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng 1 lần xem qua Khuynh Thế Hoàng Phi của sis, phải công nhận đó là 1 bộ phim hoành tráng từ bối cảnh đến trang phục. Hy vọng bộ này cũng hoành tráng không kém Khuynh Thế Hoàng Phi, mà không biết nam chính trong phim này là ai nhỉ ? Cũng hy vọng Bông huynh đóng chung với sis trong fim này :D

Bình luận

Mình cũng mong Bông huynh ý ..nhưng chắc khó rùi Bông huynh đang đóng với Đường yên  Đăng lúc 13-5-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách