Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 5-9-2013 23:23:50 | Chỉ xem của tác giả
comt xem có những phim nào cái
Đúng là Iris 1 là một trong mấy bộ phim bắt đầu cho sự thích xem phim Hàn của mình
Cám ơn bạn dịch tin nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 5-9-2013 23:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ kiểu gì cũng có Bản tình ca mùa đông, ngoài ra thì chịu vì xem cơ số phim mà toàn thích ngược số đông :-<
Tò mò ghê
Cảm ơn chủ thớt nh xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 5-9-2013 23:25:22 | Chỉ xem của tác giả
hiện nay kdrama đã làm mưa làm gió khắp châu á rồi còn gì..
Reply vì tò mò ko biết có YAB của mình không ^^ cơ mà bản thân mình thì nghĩ đảm bảo có Winter Sonata =]]]] dù mình ko ưa phim đó.

Ngẫm lại, phim mình thích nhất là phim gì nhỉ? điên đảo nhất đúng là YAB ^^ nhưng mà ấn tượng nhất thì là Family Honor và Coffee House dù chắc 2 phim này ko trên list đâu

Bình luận

đúng rồi bạn, phim coffee house đó đó ^^ .. mình thích lắm luôn  Đăng lúc 6-9-2013 09:07 PM
y11
sr, Minh viet nham, coffee house cua ss si yeon va KJH ay,hi  Đăng lúc 6-9-2013 02:00 AM
y11
ban cung thic coffee house cua ss soyeon a?:D  Đăng lúc 6-9-2013 01:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 5-9-2013 23:25:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhìn cũng đoán được một số tựa phim :))

Vô đọc phim đầu thì chắc là đúng rồi vì list này là về những phim bán được bản quyền ở nhiều quốc gia ;))

Thấy thật là lúa khi tới giờ vẫn chưa xem Iris :">

Có NG của mềnh, 14 nước, trong đó có VN nhưng qua tới đây thì tên phim dù được chuyển thẳng nghĩa nhưng vẫn không thể nhân ra :))

Sau khi xem list xong thì thấy hơi bị bất ngờ với số 2 và số 3 :"> Protect the Boss coi kiểu hài hài dễ thương chứ cũng không có gì nổi bật lắm. Có lẽ là hot nhờ bạn Chê Bông chăng :))

Thêm nữa là cảm thấy quá kì khi k có BOF, k lẽ chỉ nổi tiếng tại VN =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 5-9-2013 23:26:11 | Chỉ xem của tác giả
iric thì tuyệt vời rồi, ko biết có love rain không nhỉ? tuy tỷ suất xem ở hàn không cao nhưng cũng bán bản quyền cho nhiều nước lắm, hóng xem những phim tiếp theo, khôg biết là gì đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 5-9-2013 23:31:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
IRIS thì quá đỉnh rồi :x :x
từ dàn diễn viên cho đến nội dung xem ^^~
7 phim xem cả 7 luôn r =)))))
mong là Hàn Quốc ngày càng có thêm nhiều phim hay :-* :-*
tks ss đã dịch <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 5-9-2013 23:32:15 | Chỉ xem của tác giả
xem có bộ phim nào mình chưa xem k nào để còn xúc tiến ngay thui, nhưng chắc phải đến 90% mình xem rùi cũng lên vì mọt phim mà =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 5-9-2013 23:32:41 | Chỉ xem của tác giả
phim hay  abcxyz cho đủ 30 char. mệt quá :(. xin lỗi, vừa đọc lại, thấy yêu cầu tới 100 char. èo, thật là kinh khủng. có cái yêu cầu nào ít đơn giản hơn không vậy Kites ?:??????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 5-9-2013 23:32:43 | Chỉ xem của tác giả
còm để biết các bộ phim tiếp theo là gì

iris có chú Lee Byung Hun, và dàn diễn viên quá đỉnh, Kim So Yoen, Kim Seung Woo, Top, và cả mợ yêu quý, đến bây giờ vẫn còn ấn tượng với phim, chỉ tiếc là phần 1 kết thúc quá sock {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 5-9-2013 23:33:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
dã man....com trước rồi đọc xong sẽ edit sau. chưa biết nói j cả. com đủ 100 ký tự cái đã. nếu ko có phim mjh thích thì khỏi edit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách