Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain ca ngợi Kim Tae Hee là người con gái tuyệt vời và luôn ở bên anh những thời điểm khó khăn nhất

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 4-1-2014 00:20:19 | Chỉ xem của tác giả
anh Rain cũng lãng mạn quá
bài hát Marilyn Monroe chắc mún gửi đến ss Hee đây mà
lên báo cũng nhắc đến chị
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 4-1-2014 00:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích cặp đôi này
Mong một happy ending trong năm tới
Mới đầu năm mà nhiều tin vui của các cặp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 4-1-2014 00:24:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chuẩn rồi cố gắng lên anh chị
mau mau có tin tức gì đi chứ, mỗi người cứ hoạt động riêng thế này, hóng dài cổ không có tin của chị
chúc cho album của anh đạt nhiều thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 4-1-2014 00:26:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oaaa :3 Mãi mới thấy anh nhắc tới chị nhá :3 Sau cái tin 2 anh chị chính thức công khai thì thấy thông tin tịt ngấm và biệt tăm...làm cứ tưởng :'(
Chuyện...Hee thì đương nhiên chu đáo rồi :"> Hee cơ mà Anh phải sướng lắm mới có chị ế đếy nhớ :"> Mong hai anh chị giữ cho thật chắc :3 Mong năm nay sẽ được nhận thông tin vui từ hai anh chọ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 4-1-2014 00:27:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oaaa :3 Mãi mới thấy anh nhắc tới chị nhá :3 Sau cái tin 2 anh chị chính thức công khai thì thấy thông tin tịt ngấm và biệt tăm...làm cứ tưởng :'(
Chuyện...Hee thì đương nhiên chu đáo rồi :"> Hee cơ mà Anh phải sướng lắm mới có chị ế đếy nhớ :"> Mong hai anh chị giữ cho thật chắc :3 Mong năm nay sẽ được nhận thông tin vui từ hai anh chọ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 4-1-2014 00:28:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc xong thấy hâm mộ anh chị quá đi mất,đúng là lúc đầu bất ngờ thật nhưng càng ngày càng thấy 2 người hợp nhau quá!
Mong anh cb thành công và sẽ chăm sóc,yêu thương sis Hee thật nhiều nhé,người yêu vừa đẹp vừa dịu dàng thế kia ai mà ko thích!
Đang nghe mấy bài trong album cũ của anh,ko biết sao cực thích bài Love Song!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 4-1-2014 00:37:05 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi hot nhất showbiz a
sau đợt quảng bá này về anh hãy mau mau cưới chị về đi nhá^^
chúc anh come back thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 4-1-2014 00:40:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thương anh rất nhiều vì những scandal và vụ kiện lùm xùm năm ngoái tự nhiên làm mất đi hình tượng đẹp của anh, nhưng đó cũng lại là 1 dịp tốt để thử thách tình yêu của 2 anh chị, sau scandal đó chắc anh đã biết ss Hee tuyệt vời thế nào đúng ko anh.

Anh đã dành những lời ca ngợi cho bạn gái Kim Tae Hee: " Cô ấy thực sự rất tuyệt vời và luôn quan tâm đến tôi " . "Khi tôi đang gặp khó khăn, cô ấy luôn động viên và đem đến cho tôi mọi sự giúp đỡ cần thiết, đôi khi chỉ trích tôi. Bất cứ điều gì cô ấy làm, đều là vì cô ấy thực sự tin tưởng tôi. "

Vẫn luôn cảm thấy ss Hee là người rất ấm áp và biết quan tâm mà, giờ được nghe anh khen ss như thế này thật sự thấy rất vui. Vui vì tình cảm của 2 anh chị thật tốt đẹp và ngọt ngào, vui vì thấy tính cách ss Hee lộ rõ qua lời khen của anh, quan tâm ko chỉ là động viên, ủng hộ, giúp đỡ mà còn có cả trong đó sự chỉ trích phê bình những khi anh làm ko đúng.

Anh nói mọi người đều có quyền phê bình anh nên ss Hee cũng ko ngoại lệ anh nhỉ, anh nhớ phải lắng nghe ý kiến của ss nhé ^^

"Làm tất cả mọi thứ để chăm sóc cô ấy" là làm gỉ nhỉ? Chờ xem anh sẽ thực hiện câu nói này như thế nào.

Vậy là anh quay phim chưa xong àh? Cứ tưởng anh đã quay xong rồi mới trở về Hàn comeback. Lần trở lại Holywood này ko biết anh có dẫn ss Hee đi cùng anh ko nữa, nếu ko đi cùng sao anh có thể chăm sóc ss và để ss được quan tâm anh

Chúc 2 anh chị vẫn luôn giữ mãi được tình yêu đang thăng hoa và hạnh phúc ngọt ngào lúc này.

P.S:
Đây là lần đầu tiên chúng ta có 1 tương tác sau khi kết bạn đấy ^^
Thật xin lỗi vì đã mời mình từ rất lâu mà đến giờ mình mới vào rep dc
Lần sau mình sẽ gắng vào rep sớm nhất có thể ^^
Thanks kiss đã trans news và bạn chủ thớt đã up news
Liệu có phải gộp chung để lời cám ơn chỉ dành cho 1 người ko nhỉ
Vừa set thưởng hèn chi lúc gửi bài lại thấy thông báo "nguồn chưa được xác minh".
Tự nhiên thấy được thưởng làm tưởng cmt nhầm news của anh Bi bên dưới mà giật mình
Thanks thêm lần nữa vì chủ thớt đã set thưởng ^^

Bình luận

Oach, nhiều nghi ngờ qúa ;)), nick này là đại diện hình ảnh Hee và nhà Hee đó ^^  Đăng lúc 4-1-2014 08:02 AM
hỏi thiệt sao quần áo ở cái nick này của bạn lại dìm hàng ss Hee nhìu thế =))))))  Đăng lúc 4-1-2014 01:05 AM
sau lần cmt "tài trợ" ở news của bạn lần trước và sau đó là share link news của ss Hee ở nick này cũng đã đoán dc sơ sơ rồi nhưng chưa dám chắc ^^  Đăng lúc 4-1-2014 01:04 AM
2 trong 1 nên gộp cũng hơm sao ;))  Đăng lúc 4-1-2014 12:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 4-1-2014 00:45:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ 1 cái!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 4-1-2014 00:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc hai anh chị công khai tình cảm , đã được dân chúng ủng hộ hết mình. Công nhận hai anh chị là một cặp đôi đẹp của showbiz, cặp đội tài sắc lý tưởng.
Dạo này cứ mỗi lần phỏng vấn là anh lại khoe chị, thấy hai anh chị quan tâm nhau cũng mừng, nhưng anh còn bận rộn công việc quá.
Chúc anh chị hạnh phúc và đi đến hôn nhân tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách