Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: asami
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Shirota Yu - 城田優 (Thành Điền Ưu) ♥ U AT BEIJING CONCERT 2012, News #648,

[Lấy địa chỉ]
64#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:38:36 | Chỉ xem của tác giả
YU' INFO BLOG 12/06/2011

U  sự kiện đặc biệt!

Xin chào mọi người! 

Mane K đây!

Hôm nay chúng tôi đã tổ chức rất thành công buổi gặp gỡ thân mật với các fan! Một vài fan mua single "U" đã được chọn để được gặp U bằng xương bằng thịt! )

Các vị khách đã được tham quan nơi làm việc của U và cùng trò chuyện với 1 U bình thường tại studio và phòng thu ☆

Đây là hình chụp U đang hát trong phòng thu.

Lúc nào cậu ấy cũng hát với tất cả cảm xúc của mình! ( :X :X :X )

Dự định ban đầu chỉ là hát 1 bài thôi nhưng vì cảm xúc tuôn trào cậu ấy đã hát cả 2 ca khúc.

Trong hình là 1 U đang phiêu hết mình đấy!!! ☆

(^-^)/

Cre: Shirota Yu info blog
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:35:10 | Chỉ xem của tác giả
YU' INFO BLOG 09/06/2011

Xin chào mọi người! Maneger K (Mane K) của Shirota đây ạ!

Gần đây thật là nóng nực, mọi người hãy chú ý sức khỏe nhé!

Trong tập Shitsuren Hoken tối nay sẽ có đàn em Seto Kouji của Shirota tham gia! Xin hãy đón xem nhé!

Trong hình lại là chú cún lần trước và Shirota!

Shirota và chú cún Golden Retriever lại đang trò chuyện với nhau...

Và cậu ấy giả tiếng mấy em cún cũng rất giỏi nữa...

Quả thật sao nhìn 2 bạn ấy giống nhau thế ko biết??????? ( hờ hờ h em mới hỉu tại sao bữa anh nói mọi người thường nói anh giống mấy em cún này!!! XD )

Vâng đó là suy nghĩ của Mane K tôi thôi ạ! (cười)  

Và Shitsuren Hoken sẽ dc chiếu lúc 11h58' tối nay ạ!!! ☆

(^-^)/

Cre: Shirota Yu info blog
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:33:21 | Chỉ xem của tác giả
YU' twitter 10/06/2011

Yu: Cám ơn mọi người! Mọi người thật tốt! ( anh cám ơn mấy bạn fan an ủi anh vì cái twitt "tự kỉ" hồi nãy ạ! ^^ ) . Có chuyện này dù hoàn toàn ko liên quan gì nhưng, bây giờ Leo gọi mấy con giáp xác là "Koukokurui" ( phát âm đúng là Koukakurui ) ( ´∀`)Và trong khi con này là con bạch tuột mà!!! (cười) Thật là đáng iu nhỉ!? Dễ thương quá đi mất!!! (。・_・。)ノ

Cre: Shirota Yu twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Junon 06.2011

Cho dù cô ấy sai cũng phải nói rằng " Xin lỗi, anh sai rồi!" vì tôi là người theo chủ nghĩa hòa bình!!! XD

Check lại độ "lừa tình" của chàng!

1. Nụ cười ngọt ngào
Rất nhiều phụ nữ đã bị chinh phục bởi nụ cười ngọt ngào này!  
" Khuôn mặt tôi bình thường nhìn có vẻ rất lạnh lùng nhưng khi tôi cười lên là mọi người lại bảo tôi giống như 1 chú cún con vậy! (cười)" ( ai bảo anh cười nham nhở quá làm chi!!! XD )

2. Mái tóc bồng bềnh mềm mại
Trông có vẻ là 1 mái tóc mềm mại mà ai cũng muốn chạm vào nhưng...
" Tôi nghĩ tóc tôi khá giống lông mèo đấy! Bạn có muốn sờ thử ko? Cứ tự nhiên!!!"

3. Làn da trắng trẻo mịn màng
Quả thật anh có 1 làn da mịn màng đến nỗi phụ nữ cũng phải ghen tị nhỉ!? (em công nhận! TT-TT )
" Vì nó trắng trẻo quá nên nhìn tôi cứ như công tử bột ấy! (cười)"

4. Mẫu người lý tưởng là " Những cô gái có cá tính mạnh mẽ"
" Tôi thích những cô gái có cá tính mạnh mẽ và quan điểm rõ ràng. Những người có ước mơ và mục đích sẽ hiểu được và ủng hộ tôi. Tôi thích những cô gái có thể nói lên quan điểm và ý kiến của mình."

5. Biết lắng nghe và đừng quên biểu hiện những điệu bộ 3ka dễ thương của mình.
" Tôi luôn làm những điệu bộ 3ka khi nói chuyện nhưng nó có dễ thương thật ko thì tôi cũng ko biết nữa! (cười) Nhưng chỉ cần bạn biết lắng nghe thì bạn có thể thoải mái tâm sự được với mọi người."

6. Trong tình yêu thì cô ấy là ưu tiên số 1!!!
" Với công việc bận rộn thế này thì có lẽ sẽ rất khó gặp mặt thường xuyên, nên khi ở bên cô ấy thì tôi muốn cô ấy là ưu tiên số 1 của tôi. Làm cho cô ấy hạnh phúc là hạnh phúc của tôi!!! "

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Bài được asami sửa lúc  2011-9-3 09:14

Yu' twitter 10/06/2011

Yu: Ấn tượng mà mọi người thường nói về tôi là : " nhìn tôi có vẻ đáng sợ quá!", " có lẽ tôi mắc bệnh quá yêu bản thân! ", hay " trông tôi có vẻ lạnh lùng quá!"... Đây là ấn tượng về vai diễn của tôi hay là về chính bản thân tôi nhỉ? Gia đình và bạn bè tôi khi coi các vai tôi diễn đều cười bò lăn lộn cả ra! (em cũng zay đấy ạ!!! XD) Thôi thì ai muốn nói gì thì cứ để họ nói vậy!!!( ´∀`) (cười)

Thật sự thì ấn tượng đầu tiên của em về anh là anh đẹp 1 cách tàn bạo vô nhân đạo, còn ấn tượng thứ 2 là... em cũng nghĩ vì cái sắc đẹp mà anh bị bệnh quá yêu bản thân anh ạ!!! =))))) Nhưng càng theo anh thì em lại càng thấy anh có nhiều cái để iu ngoài vẻ ngoài lộng lẫy ấy, nhất là cái tình 3ka khó đỡ ấy ạ!!! =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Yu' twitter 10/06/2011
Yu & Jin (cont)

Jin: Yeah Sẽ rất là banana cho coi!!!

Yu: Hở "banana" là cái gì? (´・ω・`) Nghĩa tốt đấy chứ hả?

Jin: Từ này hồi trước là của 1 ông lão, ổng thích gọi những người khùng khùng là "banana" ! Nh bây giờ nó có nghĩa là style hoặc cool á!

Yu: Ra thế! Ta đã học dc 1 điều thú vị đấy, cám ơn nhá! (。・_・。)

Jin: Theo cái văn phong bây giờ thì nó giống như "the shit" zay á! Và nó cũng dùng để nói về 1 người châu Á mà đi tắm trắng nữa. Ngoài vàng, trong trắng đó mà! ( ko hỉu chỗ này, tắm trắng rùi mà sao ngoài vẫn vàng là sao??? )

Yu: ok, zay còn ta thì sao?

Jin: À chú là 1 quả chuối còn xanh và non từ trong ra ngoài chú ạ!!!

Bình luận

ôi ôi nhức đầu!!! XD  Đăng lúc 19-9-2011 01:07 PM
ý là nói dân vàng sính Tây trắng ó nàng  Đăng lúc 19-9-2011 03:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Yu' twitter 10/06/2011
Yu & Jin

Jin: Này sao 2 bạn trẻ dám tính đến chuyện mần lại "helpless night" và "wonder" mà ko có ta hả? Vậy là vi phạm bản quyền đấy nhá!!!

Yu: Ôi ta hát karaoke mà, có sao đâu kung! Mà điệu này chắc ta phải làm nguyên cái live show quá!!! (=´∀`)人(´∀`=) lol i wonder wonder woondeer♪(´ε` )

Jin: Yeah giỏi thì thử đi rồi ta sẽ nhảy lên sân khấu ngay khi kunC đang hát đấy kung ạ!!!

Yu: Hehe Chờ chút! ( ´ ▽ ` )ノ  Hay để ta viết cho 3 đứa chúng ta vài bài nhá! Nó sẽ rất tuyệt cho coi!!! ♪(´ε` )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Yu' twitter 10/06/2011
Yu & Jin

Jin: Yu cũng cố lên nhé! ( ´Д`)y━・~~ Mà có tập hút thuốc chưa hả chú em!?

Yu: Ko bao giờ! Ta sẽ ko hút thuốc đâu! ( ´∀`) Cơ mà ta thích cái hình mặt cười nhăn nhở đang hút thuốc ở trên ấy!

Anh ngoan quá, em là em thích nhất những người ko hút thuốc ấy!!! XD iu anh nhất!!! :X :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 09:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Yu' twitter 09/06/2011

Tối nay sẽ chiếu shitsuren Hoken lúc 11h58 nha mọi người! ( ´ ▽ ` ) Xin đừng bỏ lỡ!!!

Và trong tập tối nay sẽ có 1 cảnh khiến bạn ko thể nhịn cười nên hãy chú ý đón xem nhé! Và khách mời trong tập này sẽ là cậu đàn em Seto Kouji dễ thương của tôi đấy, xin hãy chiếu cố cậu ấy nhé! ( ´ ▽ ` )

Cảnh ko thể nhịn cười là lúc anh giả dạng yakuza như này đó hả anh??? =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2011 08:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Yu' Twitter 09/06/2011
Yu & Crystal

Yu: Chào em! Anh vừa nhận ra em following anh! ( ´ ▽ ` )ノ Khỏe ko nè!?

Ckay: Vậy hử!? Hahah Khỏe ko? Mọi chuyện thế nào rồi!?

Yu: Mọi thứ đều tốt cả! ( ´ ▽ ` )ノ Mẹ em vẫn khỏe chứ!?? Gửi lời chào giùm anh nhé! (=´∀`)人(´∀`=) Anh thường nghe những bài hát của em lắm đấy! ( ´ ▽ ` )ノ

Ckay: A cám ơn anh nhìu nhé! Mọi chuyện đều ổn cả! Coi bộ mọi thứ cũng đều ổn với anh nhỉ!! Cố gắng lên nhé!!! Mẹ em vẫn khỏe! Em đã chào giùm anh rồi đấy!!! hahah

Yu: uh cám ơn nhé! Lần sau cùng hát "wonder" và "helpless night" đi! Anh sẽ hát phần của Jin cho!!! (´∀`) Anh thật sự rất thích bài đó đấy!!! ♪(´ε` )

Ckay: Thật hử??? Cám ơn nhé!!! hahaha cùng đi karaoke nào!!! để lão Jin lão ghen chơi!!! hahahahah

Yu: Haha, Anh ko thể chờ dc!!! ♪(´ε` ) Thật mong quá!!! Chỉ muốn đi ngay thôi!! (=´∀`)人(´∀`=)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách