Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Show] 121006 KBS2 Do Dream Ep 41 (DBSK & Super Junior' Eunhyuk,

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 25-5-2014 02:19:41 | Chỉ xem của tác giả
có cả mem của DB và SJ thì còn gì bằng

mình chưa xem tập này nên bây giờ phải xem ngay mới đc hehe

luôn ủng hộ các anh zai và subteam nhé  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 28-5-2014 15:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ tưởng vào đây phủi bụi page, ai ngờ mọi ng vẫn còn down những show cũ này nhiều thế! Đông vui quá đi!!!!!!
Có xem một vài đoạn cut của show này rồi thì phải nhưng muốn down full về nghiền ngẫm cho sướng. Giai hai nhà thân nhau chắc chắn có nhiều cái để dìm đây. Bây giờ 2 nhà đều đang bận bịu quá, chẳng có mấy cơ hội tham gia show cùng nhau như thế này nữa rồi!
Cảm ơn subteam nhiều nhiề *ôm hôn thắm thiết*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 30-5-2014 14:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn đầu thực sự xúc động vì những chia sẻ của DBSK. Họ đã luyện tập cùng nhau, debut cùng nhau, trải qua những khó khăn cùng nhau và sống vs nhau như những thành viên trong một gia đình. Nếu không có sự kiện buồn tách nhóm thì có lẽ 5 người bọn họ đã không phải trải qua quãng thời gian mệt mỏi và còn có thể thành công hơn bây giờ. Yunho và Changmin- lửa và nước- đúng là 2 người họ có chút trái ngược trong cách sống nhưng lại tìm được sự hòa hợp và gắn kết thật kì diệu. Dù chỉ còn 2 người nhưng họ đã rất mạnh mẽ, kiên cường để có thể tiếp tục thực hiện ước mơ của mình. Thật khâm phục nghị lực của họ quá đi mất. Quyết định không thêm thành viên vào nhóm là đúng đắn vì ít ra nó cũng để lại chút hi vọng cho các bạn Cass về tương lai đoàn tụ của cả nhóm và nếu thêm người chưa chắc nhóm đã thành công được như bây giờ!
Còn đang trong tâm trạng rưng rưng xúc động vì câu chuyện của 2 bạn trẻ thì thì 2 lão nhà mình xuất hiện làm cười đau cả dạ dày. Chương trình cũng chọn đúng khách để mời đấy chứ. Không chỉ thân nhau, Eunhyuk và Kyuhyun sẵn sàng nói ra hết tật xấu của DBSK. Sở trường là dìm người khác mà, đặc biệt là người thân thì càng không thể tha được. 2 cậu út của 2 nhà này gắn bó vs nhau cũng phải thôi, toàn chuyên gia troll các anh mà lại. Được chiều riết rồi nhờn à!
Trong cả Kyu-line có mỗi Jonghyun là hiền nhất- hình như bị ép buộc vào hay sao ấy, chắc được chọn do đẹp trai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 644#
Đăng lúc 7-9-2014 12:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới xem lại các show của SJ nhà mình tks sub ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 12-9-2014 07:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Kyu line
Chả mấy khi đc tụ họp trên truyền hình thế này
2 evil với nhau chả hiểu nhau quá rõ rồi còn gì
Bạn Kyu nhà này có cạnh tranh cao cũng k bằng Yunho đâu
Ổng quá nổi về khoản này rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 14-9-2014 06:50:22 | Chỉ xem của tác giả
woaaaa mấy bữa nay đi lục lại show của SJ coi mới phát hiện ra mình bỏ lỡ hơi bị nhiều show của các anh. Có Hiếc và Chộ thì đảm bảo chỉ có bể bụng thôi. Thanks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 15-9-2014 00:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết ChangKyu đi show :'(

Chả biết thế nào nhưng thấy giới thiệu có vẻ hai cậu lại bày trò gì đó phải không? ) Xem cái kiểu lôi Jonghyun về nhóm mà mắc cười muốn chết

Kyuline đáng yêu :3 ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 17-9-2014 21:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới vào đây~~~~
Ngồi mò lại show cũ xem mới thấy show này
Thanks ST nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

649#
Đăng lúc 22-9-2014 21:33:28 | Chỉ xem của tác giả
tìm mãi mới thấy :3
thanks subteam nhiều nhiều kkkkkk
bé Min và Hyun :3 HÓNG *lót dép chờ down*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

650#
Đăng lúc 25-9-2014 22:43:29 | Chỉ xem của tác giả
mò được chương trình này có vẻ hay nà mặc dù đã rất lâu rồi
hihihi DBSK vs Super Junior là hay rồi ^_^
Kyuhyun đến để dìm Min àk...còn bí mật tuyển chọn người cho Kyuline cũng được bật mí kìa ^_^
Mong là mc của radio star ko teamkill đồng đội ^_^ hihih
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách