Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 30-8-2013 17:25:16 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong ;)) đồng ý là phần này hay nhất trong 3 phần
nghe đâu bảo đây là chương cuối cùng về IM nên kết thúc như thế này cũng phải =))
đoạn đội quân áo giáp xuất hiện mà thích dã man luôn ấy T___T nhiều em trông ngầu ứ chịu được luôn huhu
cơ mà đến cuối Tony lại cho các em ý đi tong thành pháo hoa mừng giáng sinh hết :"> tại so với mấy bộ áo giáp thì yêu Pepper hơn mà :">
phong cách của IM vẫn bá đạo như thế =; hài hước nhưng thông minh nhanh trí vãi :(( thích đoạn ở cùng nhóc Harley ;)) nói chung là phần cuối này tuyệt như lời mn` khen ;))
thanks ST nhiều nhiều~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 30-8-2013 17:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim này ở rạp rồi, phải nói là cực kỳ hay, mỗi một tập của Iron man đều làm cho người xem thik thú hơn , thật là tuyệt ^^~ mình vẫn muốn xem lại :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 30-8-2013 18:40:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim phần này quá hay và hấp dẫn.
Có nhiều cảnh trong phim làm mình rất ấn tượng như:
cảnh nhà của Tony bị sập chìm xuống biển, cảnh Tony cứu người lúc máy bay bị rơi, cảnh một đoàn người máy tới cứu Pepper. xem đến đoạn này mà vô cùng kinh ngạc vì có quá nhiều người sắt.
Phần này Tony không phải cố định một bộ giáp sắt nữa, mà có thể thay đổi các bộ liên tục và có thể gọi chúng tới khi cần nữa.
Thật sự rất hoành tráng, kỹ xảo trong phim thật tuyệt vời.
Xem phim mà không thể nào rời mắt khỏi màn hình.
Thích cặp đôi Tony-Pepper ghê luôn, tuy hai người hay cãi nhau nhưng Tony và Pepper lúc nào cũng dành tình cảm cho nhau, sẵn sàng hi sinh bảo vệ nhau.
Một bộ phim đáng để mong đợi và đáng để xem.
Cám ơn ST đã đem đến một bộ phim hay như vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 30-8-2013 19:33:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi tuyệt quá cám ơn subteam nh nh lắm luôn {:290:}
chú Robert dừ mà vẫn cực phong độ, thích cách chú thể hiện tình cảm kiểu hài hước đáng yêu
nếu đc vẫn ước nhà mình làm nốt p1 và p2 cho trọn bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 30-8-2013 20:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Phần 3 này đúng là phần hay nhất trong series phim Iron Man.
Bác Tony Stark vẫn tưng tửng nhưng nội tâm thì phức tạp và sâu sắc hơn.
Thật sự cảm động trước tình cảm của Tony dành cho Pepper, nó ám ảnh anh cả trong giấc mơ, khi tòa nhà bị tấn công thì việc đầu tiên anh làm là gọi bộ áo giáp bảo vệ cô ấy. Tony cũng đã hủy hết tất cả những bộ áo giáp mà anh chế tạo vì đối vs anh Pepper quan trọng hơn nhiều.
Thích cảnh Tony và Pepper đấu khẩu với nhau về Killian, bộ giáp quay sang nhìn Pepper rồi bị quát"What?" , "em ấy" xụ mặt xuống đi về phía Tony nhìn dễ thương không  tả được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 30-8-2013 22:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có bản đẹp. :D
Lần trước hóng quá phải xem bản lồng tiếng Trung. Chuối không tả được.
Tuy nhiên không thích diễn viên nữ lắm. Hơi dừ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 30-8-2013 23:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Coi lại 2 lần mới hiểu mấy chi tiết liên quan ban đầu [trí tuệ kém cõi đừng ai chê và cười nhen]
Xem phim từ đầu đến cuối thấy hai diễn viên chính chỉ được mấy cảnh ôm còn lại toàn cãi nhau thôi. Nhưng mà chỉ cần em cảnh lúc biệt thự của anh Tony bị tấn công anh lấy áo giáp bảo vệ chị ấy là đủ thấy tình cảm của anh Tony dành cho chị ấy rồi. Khỏi phải lăn tăn. Hơi bị phê khúc này.
Nhưng có ai thấy thắc mắc là mấy người bị tiêm extremis gì gì đó nhiệt độ cơ thể tăng cao sắt hay kim loại nóng chảy hết mà mấy bộ đồ mặc trên người con nguyên, chả bị cháy hay tan gì hết. Thật ảo diệu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 30-8-2013 23:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Khà khà, xem ngoài rạp rồi mà vẫn thích xem lại. Thanks sub team niều nhé. Phần này nhiều đoạn hài cười lăn lộn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 31-8-2013 09:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự xứng đáng là 1 trong 3 phim bom tấn mình chờ đợi nhất năm nay cùng The Wolverine và Thor 2 (fan Marvel Cái kiểu diễn hài tưng tửng của Robert Downey Jr rất là hay nhé thực sự Iron Man chính là người truyền cảm hứng lớn nhất cho thành công hiện tại của Marvel Thật đáng tiếc là sẽ không còn Iron Man sau Avengers 2 nữa và chắc cũng ko ai đóng đc Iron Man tốt = RDJ

Btw thanks sub team rất nhiều nha chờ mãi mới có sub film nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 31-8-2013 12:37:39 | Chỉ xem của tác giả
Down lưu lại trong ổ, bluray các kiểu chả bằng bản hd gọn nhẹ phụ đề ngon của kites, cám ơn sub team nhé.

Nghe bảo từ tập này anh Iron man rửa tay gác kiếm, chỉ xuất hiện trong avenger, nhưng mà tình hình khán giả vẫn thích các anh người máy này lắm, ko bít bác Robert có hủy bỏ kế hoạch nghỉ hưu ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách