Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 29-8-2013 23:09:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong thì quan điểm cá nhân là mình thấy phim này kỹ xảo đẹp mắt, ấn tượng chứ nội dung thì không có gì đặc sắc lắm.

Ko hiểu sao cô kia lại có thể phát minh ra một thứ mà có thể biến người thường thành siêu nhân như vậy, một cách trực tiếp chứ ko cần qua bộ áo giáp như Iron Man. Và những siêu nhân này đấu solo toàn đánh cho iron man tơi bời, nếu chế ra thật là nhiều thì còn sợ quái gì nữa {:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 30-8-2013 02:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Yeah...Iron man 3...!!! Mình hóng mãi, vì lúc chiếu rạp không có cơ hội xem, tiếc hùi hụi. Giờ thì kéo torrent nào {:290:}
Đợt Avengers mình cũng tìm lại iron man 1 và 2 xem, vẫn thấy hay quá chừng.
Xem trailer thấy Iron man 3 còn hấp dẫn, gay cấn hơn. Mình là fan cuồng của các siêu anh hùng đấy. Lớn đầu mà nhiều khi còn tưởng tượng mình là siêu nhân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 30-8-2013 06:23:05 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phải quay lại review ngay :D:D
nói thật là mình k thích phần này lắm, có thể vì mình quen hình ảnh iron man chiến đấu cùng bộ giáp rồi -_- thành ra phần này cứ kiểu nihư khía cạnh khác của iron man vậy, thiếu đi bộ giasp, năng lực chiến đấu giảm hẳn, chật vật hẳn í :(
nhưng dù sao bộ film cg rất hay, vs phần này kiểu hài hước hẳn luôn =)))
tks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 30-8-2013 08:31:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chỉ trong chờ ở Kites

mặc dù đã đi xem rạp nhưng vẫn chờ sub của kites để down lưu trữ

xem phim mah cảm thấy tiếc quá trời lúc cuối cho nỗ thành pháo hoa lun

nếu không xài thì cho em 1 bộ làm gì mah phá hết thế

nhưng mình cảm thấy phần này có gì đó không hay bằng 2 phần trước

Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 30-8-2013 08:44:41 | Chỉ xem của tác giả
Hóng từ bấy đến giờ đã có vietsub {:398:} {:398:}
Lại còn có HD các kiểu nữa {:418:} {:418:}
Sướng quá không uổng công mình chờ đợi không thèm ra rạp xem
Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 30-8-2013 10:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST đã dịch phim. Mình không có cơ hội xem ngoài rạp nên chỉ chờ vietsub để chiến :">

Cá nhân thì thấy phần 3 không hấp dẫn lắm, dù đã nghe nhiều bạn khen từ hồi bọn nó đi xem rạp, chắc do cảm nhận mỗi người khác nhau.

Mình thấy phần này khá dài nhưng ko có điểm nhấn nào đặc sắc. Lúc xem trailer có cảm giác về sự rơi ngã của người anh hùng, cái ác trỗi dậy, bóng tối bao trùm, và 1 trận chiến (có vẻ như là) cuối cùng cho tất cả, khiến ko khỏi liên tưởng tới phần 3 Batman - The Dark Knight Rise Batman, dù biết chất của 2 phim khác nhau. Vô phim rồi thấy cảm xúc cứ đều đều sao đó . ." Người anh hùng "ngã" thì ko ngã tận đáy, "vươn lên" thì cũng ko đặc sắc hơn 2 phần trước bao nhiêu (chỉ đc cái show nhiều giáp hơn). Xem phim mà ko có cảm giác hừng hực khí thế hay có khi xem các phim hành động (hồi xem phần 1 mấy năm trước đến giờ vẫn thích).

Và xét các tình tiết xuất hiện theo diễn tiến phim cũng rất dễ nhận ra ngay: nhân vật phản diện xuất hiện rất ngầu phần đầu chỉ là hàng đánh lạc hướng.

Mà có lẽ soi xét quá nhiều chỉ vì có đứa bạn cứ khen phim này hay hơn Star trek Into the darkness trong khi mình thấy ngược lại :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 30-8-2013 10:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem rạp nhưng vấn hóng hớt subteam ^^!
Phần này theo mình thấy là hay nhất trong các phần. IM đã có những suy nghĩ "trưởng thành" hơn và mang tính "anh hùng" hơn 2 phần trước. Tâm lý cũng chuyển biến sâu sắc hơn nữa.
Màn cuối quả là mãn nhãn với đội quân IM, thích nhất là mỗi con robot lại có 1 tên riêng nữa chứ. Tiếc là màn cuối thì mình thấy hơi ảo. IM yêu các bạn robot như thế, lại còn đặt tên cho từng đứa nữa, vậy mà lại để cho bọn nó "tự sát" làm màn bắn pháo hoa thì thấy xót xa quá. Ko phải ng làm ra chúng maf mình còn thấy tiếc nữa mà TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 30-8-2013 10:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Phần này bác Tony có bạn cộng sự nhí dễ thương quá Trong cả đội Avenger của Marvel mình vẫn thích nhất là Iron Man, hài không đỡ đc ^^
Nhìn Tony với Pepper già rồi mà bên cạnh nhau "tranh luận" cứ như trẻ con í nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 30-8-2013 13:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích phong cách diễn của  Robert Downey Jr cực kì... có vẻ gì đó hài hước nhưng phớt đời.
Có vẻ không quan tâm tới gì cả nhưng đầu óc lại quan sát tình hình linh hoạt.
Sự quyến rũ không đến từ khuôn mặt mà từ phong thái toát ra từ bên trong.
Yêu quá mất thôi.
bữa đi rạp coi ... cơ mà Kites làm phụ đề phim là bay vào hứng gạch liền.
Cảm ơn kites nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 30-8-2013 16:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Tony Shark từ hồi coi Avengers. Khoái cái tính hay cà rỡn cà rỡn của ông nhưng lại yêu vợ vô cùng. Mình rất thích phần 3 này vì nó khiến người xem thấy được 1 phần khác trong Tony khi mọi thứ dường như đều bất lợi đối với anh. Nhưng mà mình có hơi ức chế khúc cuối, coi xong cảm thấy uổng kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách