Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng 888] ღ*♥*ღNơi yêu thương không thể nói bằng lời ღ*♥*ღ

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 7-9-2014 08:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Tìm mãi mới ra hình Phong với Thấm, đẹp đôi kinh

crE: baidu

Bình luận

có 1 tấm trong series hình chụp lần này b Thấm còn up lên weibo chúc mừng sinh nhật Phong Phong nữa  Đăng lúc 8-9-2014 11:42 AM
ủa, bạn ko biết vụ chụp ảnh này hả? mình tưởng post trong nhà PP rùi nên ko post lại, còn có 1 cái fancam khoảng 1p hậu trường nữa mà mình giờ chẳng tìm thấy link   Đăng lúc 8-9-2014 11:41 AM
Ta nói 2 người này đứng gần nhau đẹp gì đâu á  Đăng lúc 7-9-2014 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 7-9-2014 11:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Phong tiếp tục làm nghĩa vụ:

Hiếm khi được như hôm nay có thể ngủ thoải mái, kết quả tới 9h mới dậy. Không tặng bánh trung thu cho các bạn được thì đành tặng hình vậy. Chúc trung thu vui vẻ. Bánh trung thu khó tiêu hóa đừng có ăn quá nhiều đó

Cứ mỗi lần thấy trên weibo các bạn sao TQ post những dòng kiểu này là mình lại thấy ngưỡng mộ. Các bạn đều rất chuyên nghiệp, mạng xã hội chỉ tập trung chiều fan, làm nghĩa vụ một star, PR phim, thể hiện bản thân một cách vừa đủ. Nghĩ mới cám cảnh cho nhiều sao Việt. Đến bao giờ mới có thể hành xử được văn minh như một người bình thường ở thế kỷ này

Bình luận

hix, ta đang ko biết giải quyết mấy cái bánh trung thu đc cho thế nào đây n ạ.  Đăng lúc 7-9-2014 05:59 PM
Ngủ nhìu quá hèn gì mắt bị sưng ah ;)) Mình đây cũng ko thix bánh trung thu lắm =.=  Đăng lúc 7-9-2014 05:53 PM
may quá, mình ko thích ăn bánh trung thu, ko sợ khó tiêu :)))  Đăng lúc 7-9-2014 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2014 17:20:48 | Chỉ xem của tác giả
littlebibi gửi lúc 7-9-2014 07:57 AM
Khi xưa ta bé  Hồi nhỏ mắt đã một mí to tròn rùi nha

Bữa trước ta nói mắt PP nhỏ thật là hối hận đi mà, cho ta rút lại lời ấy nha. Ta có dụ được 1 chị bạn đã có gia đình con cái đề huề rùi coi chung Thiên kim trở về vì dạo này phim ấy đang chiếu lại trên tivi và chị ấy cũng rất thích Lâm Hạo luôn. Chị ấy bảo Phong Phong có đôi mắt rất đẹp vì khi nhìn vào mắt bạn ấy mang lại cho chị ấy 1 cảm giác tin tưởng, là người mà có thể đặt niềm tin. Thiệt chứ nghe chị ấy khen PP như thế ta cũng sướng rơn luôn

@Lộng_Nguyệt: Mình hoàn toàn đồng ý với cách nhìn của bạn. Mình cũng nghĩ với những sao thì mạng cá nhân tốt nhất chỉ để nên PR cho công việc của mình thôi. Cám cảnh nhất ở showbizz Việt là khi có mâu thuẫn gì thì đem nhau lên trang cá nhân "giải quyết", với mình cách "giải quyết" đó còn giang hồ hơn cả dân giang hồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 7-9-2014 18:02:11 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 7-9-2014 05:20 PM
Bữa trước ta nói mắt PP nhỏ thật là hối hận đi mà, cho ta rút lại lời ấy nha ...

Hihi, hồi mới đầu xem Cổ Kiếm cũng ko để ý lắm, nhưng ngoài đời, lúc thể hiện cảm xúc vui mừng hay ngạc nhiên thì thấy mắt bạn Phong trợn tròn rõ to Đúng chuẩn bé zai xinh nhé

"Thiên kim" mà coi lại thì mình cũng tua đến đoạn Phong Thấm, chứ thật phim có mấy đoạn căng đến mệt não, nhất là bạn đóng vai chị với mẹ kế của Thấm đó, cãi nhau đến đinh tai nhức óc >.<

Mình cũng thích đọc mấy dòng tin nhắn trên weibo của PP, khá gần gũi, bình dị, ko như mấy ngôi sao teen khác, chỉ quan tâm đến ngoại hình, mà bạn ấy cũng rất để ý những vấn đề xã hội, chính trị hay văn hóa, ko cần dùng từ ngữ quá hoa mỹ, nhưng tạo cảm giác là một công dân tốt hơn là một ngôi sao thích thể hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2014 18:21:59 | Chỉ xem của tác giả
littlebibi gửi lúc 7-9-2014 06:02 PM
Hihi, hồi mới đầu xem Cổ Kiếm cũng ko để ý lắm, nhưng ngoài đời, lúc thể hiện c ...

Mình mới coi lại mấy đoạn cut của Trần Tam Lục phát hiện ra phim này mắt bạn Té Té to nhất luôn vì hay phải mở to cho nó "ngây thơ", "trong séng" ợ  nhưng vì vậy mà thấy bạn Tam Lục cực kỳ cute. Bình thường mình hơi hãi mấy vụ dv cố gắng mở to mắt ra để diễn những cảnh ngây thơ hoặc tức giận gì đó nhưng bạn Tam Lục thì vô cùng đáng yêu vì dù bạn cố mở to mắt thế nào đi nữa thì nó cũng to vừa phải thôi chớ ko to "lồi" ra, ko thái quá, vừa đủ để bạn ấy thực sự ngây thơ (cơ mà vô số tội vì làm rơi rụng bao trái tim fangirl đây). Mình bị mê mẩn vẻ đáng yêu và ánh mắt to tròn, ngây thơ của bạn Trần Tam Lục rồi, nhìn vào như ánh mắt của 1 đứa trẻ ấy

cre: weibo

Bình luận

rất nóng tính, mắng té tát diễn viên trc mặt báo giới luôn, nhưng bạn PP thì ko bị đạo diễn mắng, chắc có lẽ bạn ấy hợp vai quá mà:))  Đăng lúc 7-9-2014 10:40 PM
bạn nói mắt PP to rồi mình xem lại vai Tam Lục thì đúng là nhờ đôi mắt to tròn ấy mà PP đóng quá hợp vai này lun, mình coi 1 clip hậu trường phim này, đạo diễn   Đăng lúc 7-9-2014 10:39 PM
cứ cố mở banh mắt ra, thật ko chịu nổi mà =.=  Đăng lúc 7-9-2014 10:37 PM
phim này mình thấy vai 2 mẹ con Dĩnh Nhi hơi bị nhảm lại tốn đất diễn nữa, theo mình phim ko hay lắm nhưng cũng ko đến nỗi dở.  Đăng lúc 7-9-2014 10:37 PM
Bên lề 1 chút, nhân vụ mắt to, thì đúng PP là to tròn trời sinh, đóng mấy đoạn ngu ngơ rất chi là hợp =)) Chứ ko như cái bạn gì đóng Tiểu Yến Tử bản mới đó   Đăng lúc 7-9-2014 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2014 10:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Phong Phong và cả nhà trung thu vui vẻ nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2014 10:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Couple Phong Đường, phim chưa chiếu nhưng lực lượng shipper của couple này cũng khá đông đảo trong số ít ỏi những chị gái được fans ship cho Phong Phong. Mình cũng ship Phong Đường

cre: baidu

Bình luận

Mình thì nhìn chị Đường Yên vẫn có nét già hơn PP nhìu, chắc cùng lứa với chị Mịch nên thấy thế :P  Đăng lúc 8-9-2014 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2014 12:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Ship nốt Phong Thấm, ai biểu 2 bạn trẻ quá ư đẹp đôi cơ.

Mình là mình thích nhất cảnh kiss này trong phim á, coi cái đoạn này hok biết bao nhiu lần (klq nhưng cái áo PP mặc ở cảnh kiss này được bạn ấy mặc lại trong buổi lẽ khai máy phim Cổ kiếm kỳ đàm )

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2014 12:15:48 | Chỉ xem của tác giả
littlebibi gửi lúc 7-9-2014 08:02 AM
Tìm mãi mới ra hình Phong với Thấm, đẹp đôi kinh

Hình này coi chưa n ơi (vì ta ko coi đc mấy hình trong spo của n), giống y chang chụp hình phu thê mới cưới, iu quá cơ

Còn đây là bạn Thấm up hình chúc mừng sinh nhật Phong Phong, bạn ấy ko quên gọi cái biệt danh từ hồi đóng Thiên kim ạ, chẳng biết PP nhà ta đắc tội gì với bạn Thấm mà bị bạn gọi là bạn nhỏ 6 tuổi rưỡi, ta rất là thắc mắc với cái biệt danh này. Thấm gọi PP như thế 2 lần trên weibo của bạn ấy nha
Bạn nhỏ 6 tuổi rưỡi, sinh nhật vui vẻ! Chúc "Hoạt sắc sinh hương" quay thuận lợi! "Nếu như em yêu anh" thì ding 1 cái nào! Lễ thanh niên vui vẻ! @Lý Dịch Phong

p/s: ta thấy b Thấm chọn cái hình dìm hàng PP của t quá, nhìn ẻo như con gái

Bình luận

@littebibi: tấm đó nhìn rõ nhất mắt PP to tròn n nhỉ? cười lại chúm chím nữa nhìn đúng chất con nít luôn, còn b Thấm cũng rất đáng iu  Đăng lúc 8-9-2014 10:15 PM
ta thấy trên youtube có phim này sub đến ep 12 rùi đó, các n coi chưa? có vẻ từ giờ phim này sẽ đc ra sub đều đó  Đăng lúc 8-9-2014 10:13 PM
Pic 1 nhìn như ảnh cưới treo trong phòng cô dâu chú rể ý =)) đôi này đóng chung 1 phim nữa có HE thì quá tuyệt  Đăng lúc 8-9-2014 05:49 PM
Hình trong spo của mình nè, ko bit tấm này post chưa: http://i.imgur.com/YRRRysi.jpg  Đăng lúc 8-9-2014 05:48 PM
Pic 2 dễ thương quá đi ah~~~ :x:x Nhìn đúng bé 6 tuổi rưỡi thiệt luôn :))  Đăng lúc 8-9-2014 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 8-9-2014 16:11:20 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-9-2014 10:27 AM
Couple Phong Đường, phim chưa chiếu nhưng lực lượng shipper của couple này cũng khá đ ...

Không chịu Phong Đường đâu, Đường dành cho Bông đi
Đùa chứ mới xem Phong trong có 2 phim thôi à, Cổ kiếm với Happy family. Nhân vật của Phong thì 1 bạn đầu gỗ mặt than, một bạn thì mọt sách ngốc nghếch. Cả 2 bạn đều dường như chả biết yêu là gì. Vậy nên hiện giờ không có ý ship với ai hết. Nghe mọi người nói thì chắc với Thấm là đẹp đôi nhất rồi, để chừng nào rảnh tìm xem bộ này coi sao

Bình luận

:)  Đăng lúc 7-3-2015 09:14 PM
lâu rùi mới lội page, đọc lại mấy bài của chị, nhớ chị và những ng bạn hồi đầu quen của page:)))))  Đăng lúc 7-3-2015 04:02 PM
bạn nên xem thiên kim trở về đi,phim hay,dv đẹp ,dx ok(trừ bà đóng vai chị trường thanh) nhưng nam chính đát diễn hơi bị ít  Đăng lúc 9-9-2014 07:19 AM
ờ thôi để Đường dành cho Bông của các n vậy, t chuyên tâm với em Thấm, hahaha  Đăng lúc 8-9-2014 10:16 PM
Bà bà xem thử "Thiên kim trở về" đi, mấy đoạn đấu đá hơi hại não, nhưng bù lại tình cảm của cp chính rất cute ^^  Đăng lúc 8-9-2014 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách