Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 29-8-2013 11:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi cuối cùng cũng có người sắt 3 mà xem rồi.
Càng ngày càng hay công nhận cái cặp Tony - Piper tung hứng thì thôi rồi, mà mình cũng thích cặp Sherlock - Irene nữa.Bác Robert này công nhận dạo này đóng vai nào cũng hài hài :v
thx subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 29-8-2013 11:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình không theo dõi Iron man từ phần một mà mình xem phần 3 luôn, vì thích Iron man từ The Avengers cơ, nên mới xem nhảy cóc zậy. Không biết có ai như mình không, chắc là không có {:438:}. Xem phần 3 này thấy cảnh nổ đoạn cuối mấy bộ giáp của Tony mà thấy tiếc quá. Bình thường là anh hùng cứu mỹ nhân đây đoạn cuối phải nói là mỹ nhân cứu anh hùng ý nhỉ {:398:}. Vậy là sẽ không có phần tiếp theo nữa ư, có chút buồn . Lấy được những mảnh đạn kia ra khỏi bản thân mình Tony có lẽ cảm thấy nhẹ nhõm, nhưng dường như trong suốt quãng thời gian gắn liền với nó, cứu giúp nhân loại, đó sẽ là ký ức đối với Tony, và anh cũng có tình cảm với nó, thế nên anh mới nói rằng
Nếu tôi phải gói cái này lại, buộc nó vào cây cung hay gì cũng được. Chắc tôi sẽ nói bộ giáp của tôi chưa bao giờ là trò tiêu khiển, hay là sở thích riêng. Nó là cái kén bảo vệ. Và bây giờ, tôi đã thay đổi. Anh có thể lấy đi ngôi nhà, mọi mánh khóe và đồ chơi của tôi. Nhưng có một thứ anh không thể lấy đi được ... tôi là Người Sắt

Và người iu của Tony cũng phải thừa nhận rằng
Có lẽ em hiểu tại sao anh không muốn vứt mấy bộ giáp ...

Thanks ST

Bình luận

@haivan2322 : Bắt tay vì sự giống nhau của you and i ^^  Đăng lúc 29-8-2013 04:13 PM
có mình =)))))  Đăng lúc 29-8-2013 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 29-8-2013 11:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Sao toàn các bạn xem rồi mà vẫn thích xem lại nhỉ! ... Nhưng đúng là mình cũng vậy. ha ha. Xem phim của team mang một cảm giác khác. Cảm ơn rất rất nhiều...{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 29-8-2013 12:36:39 | Chỉ xem của tác giả
hơi thất vọng về phần 3 này, có lẽ tại mình chờ đợi hơi nhiều, hic, cảm thấy phim hơi đuối so với 2 phần trc ...
ko biết trong Avengers tới đây thì Iron man có còn đầy đủ sức mạnh khi mất cái ở ngực đi ko nữa
thank sub team về bộ phim :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 29-8-2013 12:53:28 | Chỉ xem của tác giả
@^: Mình thì thấy phần 3 hay hơn 2 phần trước nhiều mà bạn.

Xem rồi vẫn phải tải về xem lại, RDJ đúng là gừng càng già cnagf cay, ngày càng đẹp trai trẻ trung hơn mới chết fan chứ =)) Vẫn ấn tượng với Pepper như thuở ban đầu =(( Yêu quá =((

Tks subteam :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 29-8-2013 12:57:18 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi cuối cùng cũng đc xem rồi ... mấy lần định xem trên trang khác mà thấy sub làm tệ quá nên lại thôi ... phần này kẻ thù dữ dằn hơn 2 phần trước,anh iron cứ gọi là te tua,  xem đã thật :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 29-8-2013 20:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam một cái nào Mình đã chờ biết bao nhiêu lâu mới đến ngày được ngồi xem phim. Bản này chắc là bản quốc tế rồi, ko biết subteam có định làm thêm cả bản chiếu ở Trung Quốc không? Bản thân mình hóng bản chiếu ở Trung Quốc hơn, để xem nhà sản xuất đã "troll" Trung Quốc như thế nào @@. Phần 3 này có đến mấy người sắt liền, chắc là hay đây... Ngồi kéo torrent rồi xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 29-8-2013 20:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình có ai có link down Iron man 1,2 k?
E coi từ hồi cấp 2 cái iron man 1 mà giờ quên hết nội dung rồi, muốn coi lại quá mà bản tính chỉ thích coi HD cho đã mắt nên vẫn chưa tìm đc link down
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 29-8-2013 21:18:24 | Chỉ xem của tác giả
mới down xong, đang cắm seed giúp các bạn đây, mọi ng down film vui vẻ nhé =)))
đùa chứ k uổng công chờ bao nhiêu ngày mòn mỏi cũng có film để xem, thậm chí lại còn là bản HD :-o
cảm ơn subteam nhiều <3
xếp gạch ở đây xem xong sẽ quay vào review :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 29-8-2013 21:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong phim mà tiếc ghê, lấy cục sắt kia ra thì sao còn là người sắt nữa :
Mấy siêu anh hùng khoái nhất là chú iron với captain thôi, captain thì cũng 2 phần, iron thì hơn đc 1 phần
Dù gì cũng cảm ơn các bạn trong đội subteam
{:287:}{:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách