Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
10031#
Đăng lúc 5-1-2014 13:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Trinhjiwon gửi lúc 5-1-2014 09:51 AM
Có ai thấy áo mới của em khôngggggggggggggg  
Chài ai, kite nhảy trang kiểu gì, mé ...

chắc em đang tính đi khoe với thiên hạ cơ bụng của chị mình hay sao mà quăng tấm đó lên ava vậy?
chắc chị phải đi cmt news tích điểm quá :v
bên khu literature chị còn đang dỡ dang 1 đóng truyện chưa đọc xong bình thường toàn làm silent reader không bửa nay chắc phải tham gia bàn luận qá :v mà ngặt nỗi thôi thà lấy thời gian đó ngồi up hình Wonnie thấy zui hơn nhưng mà có vẻ muốn nhanh thì vẫn phải đi cmt news
==> edit bài :v
VÔ TÌNH LỤM TEMMMM

Bình luận

thấy gì hk :v h vô lại mới thấy nó nhảy qa page 1004 :v =))  Đăng lúc 5-1-2014 05:04 PM
=))) đẹp thì người ta mới khoe chớ  Đăng lúc 5-1-2014 01:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10032#
Đăng lúc 5-1-2014 14:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi , email trong kite chưa chứng thực thì phải click vào đâu để chứng thực ạ ????
@GabieNguyen vừa nãy đi comment new, có mấy khu có trả lời thưởng
e tranh luận thắng được không ít tiền đâu nha

Bình luận

thì đó, e khoe áo mà =)))) đã có quần đâu  Đăng lúc 5-1-2014 10:17 PM
cái đó là quần mà, ava mới là áo =]]]  Đăng lúc 5-1-2014 09:33 PM
neew đó chủ thớt có set tiền thưởng thì sẽ đc thôi em ^^  Đăng lúc 5-1-2014 08:02 PM
@chấy thấy cái áo của e ko =)))))  Đăng lúc 5-1-2014 07:27 PM
ôi dạo nì toàn 2 chị em tám trong đây k nhỉ, fb chữa đã sao hahahha  Đăng lúc 5-1-2014 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10033#
Đăng lúc 7-1-2014 14:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Lên ruby rồi , hu hu hu có thể tải phim rồi
Wonie em đến đây
mấy ngày Tết có nên tải cả đống phim ma về luyện không ta
mà các thú đi lang ở đâu hết vậy, không ai zô quét nhà, chộm vào chôm hết đồ bây h

Bình luận

=))))))))  Đăng lúc 10-1-2014 01:04 PM
Cái áo hot quá ;)  Đăng lúc 9-1-2014 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10034#
Đăng lúc 8-1-2014 10:54:33 | Chỉ xem của tác giả
hello...

Lâu rồi mới lại post bài .. để xem mình đã post được bao nhiêu bài từ khi tham gia Kites ..

Từ khi phim Hoàng hậu Ki phát sóng tự nhiên thấy mình teen dễ sợ .. Cho dù có bận đến cỡ nào cứ hễ có hình hay clip gì là me, ôm điện thoại máy tính suốt ngày. Hai ngày nay trong thớt phim sôi động quá thấy vui, nhiều bài viết hay, dĩ nhiên mình thuộc phe SY nên luôn nghĩ cho SY còn 2 anh thì kệ miễn là nàng chọn là okie

Không còn bao lâu nữa là đến tết rồi, nhiều việc để làm quá

Đang trong thời gian chờ nhận lịch năm mới, không biết đã được gửi đi chưa

PS: ôi trời... mình được 114 bài viết à??? Thật sao?? Hay là tính luôn cả bình luận zậy ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10035#
Đăng lúc 8-1-2014 20:26:45 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi, cho chị hỏi bữa ni down phim có dạng .exe ah, ko phải mkv nữa hay sao? Tại vì chị hay cop vào ổ cứng rồi coi trực tiếp trên tv HD qua đầu chuyển Dune. Nhưng mà nếu dạng file .exe thì coi sao được. Ai chỉ giúp chị làm sao xem qua vlc, hay trình duyệt xem phim như trước đây với, hixhix

Bình luận

mới áp dụng ở kites đó em :)  Đăng lúc 9-1-2014 07:10 PM
Hồi trước giờ mình down torrent chỉ có file .mkv thôi chưa thấy file .exe bao giờ :)  Đăng lúc 9-1-2014 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10036#
Đăng lúc 8-1-2014 20:48:32 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà lượn lờ thì lại thấy cái áo của con bé Sâu
Nhìn mà muốn chớt đuối luôn à. đẹp dữ thần hè
Phim The Huntresses thì nôn còn phim HHK thì buồn.
Nói chung là không biết nên nói gì bây giờ nữa Hụt hẫng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10037#
Đăng lúc 10-1-2014 19:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Ủa tem hả ta, sao em may mắn vậy, k ai tem à *làm lạ*
Lâu lắm rồi chưa vào kites, cũng 4 ngày rồi :, vô lại thấy bây giờ link TR chuyển đuôi .exe, cha chả, mệt đây *hoang mang*.
Năm mới chỉ còn khoảng 20 ngày nữa là tới, cũng không lâu nữa phim bộ ba ra rồi, lạy trời trời cho VN chiếu để còn có phim đi coi Tết.
Vô nói vài câu chơi thôi, phải đi ra làm thử cái link có đuôi .exe coi sao, lỡ k dc chắc đập đầu vô bàn phím luôn quá

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ !!!

Bình luận

vào chúc năm mới chị già đi chứ :??  Đăng lúc 10-1-2014 09:06 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 màu mè quá ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10038#
Đăng lúc 10-1-2014 21:08:40 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi, mọi người lâu không vào nhà nhỉ, bỏ đi đâu hết rồi chời gấu quá bận với việc nhà mần sub nên k vào quét dọn, mọi người cũng k thèm vào sao

Ai qua nhà nhớ ghé để lại lời chúc nha, hem lẽ nguyên ST k ghi đầy dc cái thiệp khổ A 4 sao chời nhanh nhanh đặng còn dịch chọt với ghi vào nữa chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10039#
Đăng lúc 10-1-2014 22:39:10 | Chỉ xem của tác giả
VyTuong gửi lúc 10-1-2014 07:50 PM
Ủa tem hả ta, sao em may mắn vậy, k ai tem à *làm lạ*
Lâu lắm rồi chưa vào kites, cũng  ...

Ôi trời... cái con bưởi Chấy sao nó cứ tem quài nhờ.
Thím Chấy khi nào có off thì đi off nhá. Nhớ bà quá chời à k đi ta xử đẹp đó nhá
@Gấu: nghe tiếng gọi tha thiết của chị e liền phi thân vào nà. Thái em giỏi hơm?. Nãy e tính post lời chúc nhưng em làm dài quá nên phải sửa lại cho ngắn bớt. Tình cảm dạt dào quớ nên e viết hơi bị nhiều.hí...hí

Bình luận

ai là thím hả mài, t uýnh à nha, mà khi nào off mà ta k đi, chỉ có ngươi thôi hí hí  Đăng lúc 11-1-2014 11:09 AM
em muốn ghi nhiều thì làm 1 tấm thiệp đơn giản gửi chị già đi ^^ tự tin lên làm thiệp cũng đơn giản lắm, chị thì bận quá rồi, sn tháng 6 chị sẽ tự làm :D   Đăng lúc 11-1-2014 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10040#
Đăng lúc 11-1-2014 09:51:31 | Chỉ xem của tác giả
haizz nếu ở trong miền Nam hay ở Hà Nội thì em cũng muốn tham gia làm thiệp tặng Wonie nữa
hum nay zô quét nhà đây, thấy nhà hoang sơ tiêu điều wá ( thực ra ngày nào cũng đi ra đi vô nhưng ko biết nói gì lại đi ra )
ủa mà file torrent sao vậy trời, giờ bắt nhập mã là sao ????????? thế này sao coi T_T
tải idm cũng đk nhưng mất công tải từng phần
làm sao bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách