Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130818 China Love Big Concert with EXO - Update link torrent HQ

[Lấy địa chỉ]
354#
Đăng lúc 31-8-2014 15:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao nhiêu năm dài chỉ yêu mỗi mình dép lào đại gia thì 1 hôm vào mương 14 coi được cái tin :Staff Hàn của EXO đánh fan ở sân bay" lướt hết các hình và gif thì chựng lại ở cái gif bạn Kris đang định cho chữ kí thì thằng staff xông ra lấy tay gạt 1 phát, nhìn em ấy xin lỗi fan mà thấy hay hay nên mới tìm hiểu coi sao Trời ơi ta nói sao mà ko biết tới em ấy sớm hơn cơ chứ người gì mà hoàn hảo thế, cả về ngoại hình lẫn tính cách, mấy hôm nay cứ lên youtube đánh tên em ấy coi video, coi cả EXo's showtime với bất kể show nào em ấy tham gia để ngắm giờ lại mò vào đây down show coi tiếp, thanks subteam,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 12-8-2014 21:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bị lậm mấy đứa nên phải đi cày cuốc down hết tất tần tật về nghiền ngẫm
Thật ra là lây nhiễm luôn 2 đứa bạn nên phải down về cho chúng nó xem, zai đẹp thật là hại não mà đã thế còn cute như vậy không iu sao được.
Kris à, bất hâm lại đitôi không đỡ được cậu rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 23-7-2014 18:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Ít xem show Trung, ai ngờ cũng hài chết được Coi từ cái Happy Camp đến cái này, xem lại nhớ thời còn đầy đủ quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

351#
Đăng lúc 21-7-2014 22:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Vì mới thích Exo chưa được lâu nên mình không biết có show này,giờ mới lật giở từng trang một để mò mẫm các bạn yêu này Cảm ơn subteam ạ,vì chưa coi nên mình chưa nói được gì về nội dung,coi xong sẽ edit lại bài post sau ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 20-7-2014 09:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Buồn cười đau cả bụng vì các bé
Xem đi xem lại vẫn không thấy chán
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 20-7-2014 00:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Show này mý ổng được mời tới mấy lần lận ah? Hay khác ngày là do lịch phát sóng?
Nhiều chương trình của tụi nó quá, chả nhớ nổi -_-
Thấy nhiều moment của mý ổng cut từ chương trình này ra, xem mà cười ngoác cả mồm.
Tò mò muốn xem cả chương trình nên mới mò vào đây
Cảm ơn subteam ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 19-7-2014 00:58:52 | Chỉ xem của tác giả
coi raw cười đau cả bụng mặc dù chả hiểu gì
thank subteam nhiều nhiều  
muốn xem tài năng của ông anh galaxy ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 18-7-2014 21:01:21 | Chỉ xem của tác giả
đau đớn quá, già cả rồi nên đầu óc có vấn đề, lao vào down lại down part 2 trước có dở không cơ chứ!!!!!
lâu rồi mới có thời gian mò mẫm lại để xem, trẻ hóa lại tâm hồn già cỗi của mình.
cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 17-7-2014 21:57:09 | Chỉ xem của tác giả
rất thích nhóm EXO đặc biệt là Kris. Mong Kites sẽ sub nhiều sản phẩm của EXO hơn nữa. Chúc đội ngũ sub thật nhiều sức khỏe nhé. EXO Kris, Chân, Chén, SeHun, XiuMin, Kai, Lấy, LuHan, Tạo, Baek, SuHo forever we are one!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 17-7-2014 08:35:48 | Chỉ xem của tác giả
cái show này hài kinh
độ troll và bựa của mấy cháu đã tăng đáng kể, đặc biệt là mấy cháu không biết tiếng Trung nhưng vẫn ham hố làm mấy trò lố
Awww, AOE team jjang!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách